พฤษภาคม 14, 2024, 05:40:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: อยากทราบว่าแต่ละท่านเป็นนักดูAVประเภทไหนกันบ้างครับ  (ปิดการโหวต: เมษายน 22, 2019, 10:06:55 PM)
ดูและสะสมหนังเก่าๆที่ชอบเป็นส่วนใหญ่ - 6 (5.4%)
ดูและสะสมหนังเก่าและใหม่ควบคู่กัน - 60 (54.1%)
ดูและสะสมหนังใหม่ๆเป็นส่วนใหญ่ - 16 (14.4%)
ดูและติดตามทางเว็บดู online เจอแบบไหนดูแบบนั้น - 9 (8.1%)
ดูๆลบๆแล้วแต่อารมณ์ - 15 (13.5%)
ดูหนังฝรั่งเป็นส่วนใหญ่ - 0 (0%)
ติดตามดูหนังจากห้อง AV Sub-Thai - 5 (4.5%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 110

หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าแต่ละท่านเป็นนักดูAVประเภทไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 6649 ครั้ง)
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 01:49:28 PM »

ไม่มีแบบ เลือกที่ชอบๆ เหรอครับ
ผมประมาณว่าชอบแบบไหนก็ดูแบบนั้น

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 11:49:49 PM »

เน้นเก็บดารา จบ
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 08:37:57 PM »

ผมเน้นดารา + แนวเรื่องครับ

ถ้าดูแล้วเสร็จ เก็บหมดครับ Grin

ดูทุกอย่างอธิบายไม่ถูกชอบเเก่ๆเด็กๆครูเป็นพิเศษ

ไม่มีแบบ เลือกที่ชอบๆ เหรอครับ
ผมประมาณว่าชอบแบบไหนก็ดูแบบนั้น

เน้นเก็บดารา จบ

แบบนี้ผมคิดว่าน่าจะรวมอยู่ในข้อ2นะ  เอาตามนี้ละกันคือในข้อนี้จะแบ่งได้เป็น2กลุ่มย่อย

กลุ่ม 2.1 หนังเก่าที่ชอบยังดูหรือเก็บไม่หมด  หนังใหม่ที่ชอบก็มาเรื่อยๆ 
กลุ่ม 2.2 เก็บหนังเก่าที่ชอบเกือบหมดแล้ว  หนังใหม่ก็ชอบและเก็บได้เรื่อยๆ
iamkhingzy
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 11:01:29 PM »

ดูๆ ลบๆ ครับผม  Wink
คนริมหาด
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 28, 2019, 11:33:32 AM »

ชอบดูหนังเก่าครับ ดาราใหม่ๆโหลดๆลบๆ
SF49ers
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 29, 2019, 11:21:40 PM »

ผมเลือกดาราที่จะดูครับ มีแค่ไม่กี่คน ส่วนมากจะสายนมทั้งนั้น นมเล็กๆนี่ไม่ดูเลย เช่น Shoko Takahashi / Nanami Matsumoto / Aimi Yoshikawa / Hana Haruna / Mia Masuzaka
play...

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 12:04:14 AM »

ผมเลือกดาราที่จะดูครับ มีแค่ไม่กี่คน ส่วนมากจะสายนมทั้งนั้น นมเล็กๆนี่ไม่ดูเลย เช่น Shoko Takahashi / Nanami Matsumoto / Aimi Yoshikawa / Hana Haruna / Mia Masuzaka

จริงๆอันนี้ผมเข้าใจอยู่แล้วครับ เพราะปกติเราเลือกดาราก่อนอยู่แล้ว 

คือที่ผมถาม ก็ประมาณว่าแค่ต้องการอยากทราบว่าตอนนี้ท่านๆเป็นยังไงกันบ้าง  อัพเดทหนังยังไง  ดูและเก็บหนังกันยังไง 

play...

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 12:10:37 AM »

หนังใหม่ผมเก็บหมดอ่ะถ้าผ่านเกณฑ์

ส่วนหนังเก่าก็ทะยอยซื้อใหม่จาก R18 มาแทนพวกไฟล์ avi+DAT+MPG เดิม จะพยามซื้อเปลี่ยนให้ครบทุกเรื่องของแต่ละคนที่ชอบ ก็ค่อนข้างเยอะเหมือนกันไฟล์ avi เนี่ย

จริงๆดาราใหม่ๆหนังใหม่ๆใช้ได้ผมก็ว่าเยอะครับ  และจริงๆผมก็ไม่ได้เน้นว่าดาราต้องสวยอะไรมากมาย
คือผมเน้นมองรวมๆหุ่นหน้าแล้วชอบมากกว่า  ส่วนตัวผมก็แปลกใจตัวเองเหมือนกัน   
เวลาเห็นดารามาใหม่ๆมักจะขาดนิดติดหน่อยในส่วนที่ผมชอบไปซะหมด  หลายๆคนสวย  แต่รวมๆแล้วดูเหมือนจะคนละแนวทาง

กลับกันพอผมไปมองดาราเก่าๆกลับมีที่ชอบหลายคนซะงั้น  เพราะอย่างนี้ช่วงหลังๆผมแทบจะตามเก็บหนังเก่าอย่างเดียวเลย
คนไหน เรื่องไหนชอบเป็นพิเศษ ผมก็ตามกลับไปซื้อr18หรือdmmเหมือนกัน  หนังเก่าส่วนใหญ่ตกเรื่องละ 100บาท
ถ้าอยากประหยัดหน่อยผมใช้วิธีไปโหลดไฟล์ DVD iso เก่าๆที่มีคนปล่อยเอา ภาพที่ได้จะชัดกว่าพวกไฟล์aviเหมือนกัน   

486050
โอตาคุเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 10:39:00 AM »

เก็บจนเมา โหลดมายังไม่ได้ดูอีกพันเรื่อง
ArcAngel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 12:44:53 PM »

ประเภทพูดไท ทั่งเรื่องนี้มีบ้างหรือเปล่า
หน้า: 1 [2] พิมพ์