พฤษภาคม 14, 2024, 09:38:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้านางเอกที่เราชอบ เปลี่ยนไปอย่างสิ้นเชิง เพื่อนๆ จะยังตามอยู่มั้ย  (อ่าน 8315 ครั้ง)
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 05:40:47 PM »

อย่างผมชอบkiraraหน้าเก่ามากกว่าครับ Grin หน้าปัจจุบันออกแนวไอดอลไม่ก็เเนวๆสเปคคนไต้หวันมากไป(คหสต.) เเต่ผมก็ตามห่างๆ เเต่ก็มีบางคนที่เปลี่ยนนิดหน่อยเเล้วผมก็ไม่ได้ตามเเล้วเช่น arina hashimoto พอเริ่มจัดฟันละเขี้ยวเสน่ห์ก็หายไป ยกเว้นถ้าเกิดเบื่อๆคงโหลดมาดูเเล้วลบ สรุปคือถ้าเปลี่ยนไปมากๆเเล้วจุดที่ทำให้ติดตามตอนแรกหายไปก็คงไม่ตามครับ 55(อันนี้ส่วนใหญ่ของผมนะครับ)

Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 06:54:57 PM »

สมัยนานแล้ว ผมเคยสะสมหนังของ Maria Ozawa แต่ พอนางรูปร่างเปลี่ยน มีรอยสัก ผมเลิกตามเลย ครับ

กลับมารอบนั้น ทั้งรอยสัก สิวบนหน้า สีผมทูโทน ผิวพรรณ ไปหมดดดดดดด
sproux
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 07:08:02 PM »

เรื่องทำหน้ากับรอยสักผมเฉยๆครับ เพราะยังรับได้ มันจะมีจุดแตกต่างระหว่างรอยสักสวยๆกับรอยสักยากูซ่าอยู่

ที่รับไม่ได้ เลิกตามเลยคือหุ่นเลยอวบระยะสุดท้ายไปแล้วครับ อันนี้เลิกตามแต่ไม่ลบนะครับ เพราะอย่างน้อยก็ยังเคยหุ่นดีเก็บไว้ในความทรงจำต่อไป

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 08:02:15 PM »

งี้ท่าน Hiryoไม่มี เรื่องนี้อ่ะดิ

ผมอุตส่าห์ทำซับขึ้นมา รีบๆ ไปหามาดูก่อน จะได้วิจารณ์ให้หน่อย แล้วลบทีหลังก็ไม่ว่า

ไม่มีครับ  ไว้มีโอกาสจะหาดูนะครับ
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 09:17:11 PM »

ก็คงแล้วแต่ความเปลี่ยน แต่การเปลี่ยนแปลงมีโอกาสที่เราจะเลิกตามหรือชอบได้มากกว่า
เพราะเหมือนเราชอบและตาม คนนี้ เพราะเป็นแบบนี้ พอเธอเปลี่ยนแปลงไป
บางคน กลายเป็นสาว Gal บางคนเล่นหนักเกิน บางคนรูปร่างเปลี่ยน บางคนไปศัลยกรรมจนเปลี่ยนไป
เมื่อเธอเปลี่ยนไปจากที่เราชอบ ก็ไม่แปลกที่เราจะเลิกตามหรือชอบ
กระแทกน้อง
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 01:44:58 PM »

Shunka Ayami แรกๆดีมาก พอช่วงใกล้เลิกก่อนย้ายค่ายแปปนึงหน้าเปลี่ยนไปจนไม่ชอบเลย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 09:33:44 PM »

ตอบง่าย  รีโอหรือทีน่ายุสากิ  มันก็คนเดิมในใจเรา บอกตงมีเซนทางพิจจารณามนุษย์ต่ำมาก  ถ้าหน้าโหลๆมา  เราเเยกเเยะไม่ออกจำชื่อไม่ได้ด้วยซ้ำำ อย่าว่าเเต่ไปผ่านั่นนิมา  ดูไม่ออกถ้าไม่มีคนมาชี้  เอารุปมานั่งพิจจารณา  ซึ่งก็ไม่สนใจอีกนั่นเเหละ ขอให้เอากันในหนังให้สนุกก็พอ  รีโอก็คือรีโอ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 07:07:05 PM »

เคยตามเก็บหนังของ Nana Ogura ทุกเรื่อง

แต่อยู่ดีๆก็ไปทำผิวแทน โปรโมทบิกินี่ไลน์แทนตลอด
หลังจากที่ผิวแทน ผมก็ไม่คิดจะติดตามหรือโหลดหนังอะไรจากเธออีกเลย

-----------------------------------------------------------
เอวี ตุ่นติ่น
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2019, 08:12:45 PM »

ถ้าเปลี่ยนดีขึ้นตามแน่นอนครับ อย่าง Eimi Fukada เนี่ยพอไปทำมาเปลี่ยไปเยอะมากกว่าแต่ก่อน การแสดงไม่รู้คิดไปเองเปล่าแต่ดีขึ้นมาก
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2019, 06:18:28 AM »

เคยตามเก็บหนังของ Nana Ogura ทุกเรื่อง

แต่อยู่ดีๆก็ไปทำผิวแทน โปรโมทบิกินี่ไลน์แทนตลอด
หลังจากที่ผิวแทน ผมก็ไม่คิดจะติดตามหรือโหลดหนังอะไรจากเธออีกเลย

เหมือนกันเลย คือ ผมไม่ได้อะไรกับผิวแทนนะ ผิวแทนผมก็ชอบ แต่ที่ผมไม่ชอบคือผิวแพนด้า กลายเป็นว่า จากเคยตามเป็นไม่ตามเลย
หน้า: 1 [2] พิมพ์