พฤษภาคม 09, 2024, 09:34:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ Sextoys มันช่วยฝึกให้อึดขึ้นไหม  (อ่าน 2638 ครั้ง)
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 07:00:09 PM »

เท่าที่เคยมา มันเสียวจนอดใจจะซอยรัวๆ จนแตกไม่ไหวคับ

ช่ายย มันเสียวใจจะขาด ระทวยไปทั้งตัว
แต่ก็ยังอยากติดอยู่ในช่วงเวลานั้นให้นานที่สุด
เส้นเสียวกระตุกขยุกขยิก หน้าตาปากบิดเบี้ยว
ต้องประคองไว้ให้ถึง 1-2 ชม. ฟินนักแลวัยรุ่นเอ๊ยย  Grin

จะพอได้คือถ้าไม่จดจ่อกับความเสียวตรงที่เราสัมผัสมากเกินไปคับ แต่เอาจริงๆ ก็อดไม่ไหวไง 555 แตกไวตลอด

แบบนี้ต้องโดนหยิก หรือตีแขน ครับ
เหมือนผม 555 ที่ฝึกจนได้ เพราะแฟนหยิกแขน
แต่ระวังมันเหี่ยว เพราะเจ็บ
แต่ถ้าไม่มีเซ็กซ์นานๆ แล้วเพิ่งมาเริ่มใหม่ ก็เสร็จเร็วครับ

สงสัยต้องให้แฟนลองหนิกตอนเอาดูละคับ 555+ ทุกวันนี้โดนแซวจนเขินอ่ะผม เสร็จไว 😂😂😂
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 03, 2021, 03:05:15 PM »

เท่าที่เคยมา มันเสียวจนอดใจจะซอยรัวๆ จนแตกไม่ไหวคับ

ช่ายย มันเสียวใจจะขาด ระทวยไปทั้งตัว
แต่ก็ยังอยากติดอยู่ในช่วงเวลานั้นให้นานที่สุด
เส้นเสียวกระตุกขยุกขยิก หน้าตาปากบิดเบี้ยว
ต้องประคองไว้ให้ถึง 1-2 ชม. ฟินนักแลวัยรุ่นเอ๊ยย  Grin

จะพอได้คือถ้าไม่จดจ่อกับความเสียวตรงที่เราสัมผัสมากเกินไปคับ แต่เอาจริงๆ ก็อดไม่ไหวไง 555 แตกไวตลอด

แบบนี้ต้องโดนหยิก หรือตีแขน ครับ
เหมือนผม 555 ที่ฝึกจนได้ เพราะแฟนหยิกแขน
แต่ระวังมันเหี่ยว เพราะเจ็บ
แต่ถ้าไม่มีเซ็กซ์นานๆ แล้วเพิ่งมาเริ่มใหม่ ก็เสร็จเร็วครับ

สงสัยต้องให้แฟนลองหนิกตอนเอาดูละคับ 555+ ทุกวันนี้โดนแซวจนเขินอ่ะผม เสร็จไว

แค่ให้แฟนสะกิดก็พอแล้วครับ
เดี๋ยวเจ็บจนเหี่ยวนะครับ แล้วไม่มีอารมณ์ต่อเลย

จริงๆแล้ว ทำไปชิลๆก่อนก็ได้ครับ
เป้าหมายแรก คือ ทำให้แฟนแตกไป 1 น้ำก่อน
หลังจากนั้นก็ถึงคิวเรา แล้วแต่ว่าจะทำให้เสร็จพร้อมกัน
หรือตัวเราจะเสร็จคนเดียว บางทีแฟนก็เสร็จไปอีกน้ำนึง

** ถ้าคิดว่าเราจะทำให้แฟนเสร็จก่อน เราจะไม่เสร็จเร็วไปตามความคิดครับ อยู่ที่ว่าจะควบคุมจู๋ได้ไหม
ถ้าไม่ได้ปล่อยไปเลยครับ 555 แล้วขอโทษแฟน

แฟนกับผมจะสังเกตอาการอีกฝ่ายครับ
ว่ามีท่าทีจะเสร็จรึเปล่า สีหน้า การหายใจ
ความแรงตอนทำ

บางทีก็ดูน้ำหล่อลื่นครับ
พอถอนออกมา ถ้าน้ำหล่อลื่นไหลเยิ้มเลย
แฟนก็จะไม่ยื้อครับ ผมก็จะทำแรงๆเลย
แบบนั้น คือ ผมกำลังจะเสร็จ หรือมีโอกาสเสร็จพร้อมกัน
กรณีนี้ใช้กับตอนที่ผมเป็นคนนำครับ

ถ้าแฟนเป็นคนนำ นางจะถามว่าผมจะเสร็จพร้อมกันไหม แล้วจัดท่าเตรียมตัวฟินไปด้วยกัน
แต่ถ้าผมยังไม่เสร็จ แฟนจะขย่มไม่ยั้งเลย
จนกระตุกเสร็จ

พูดแล้วก็คิดถึงบรรยากาศเย็ดกับแฟนครับ
ตอนปั๊มลูก บอกเลยว่าคู่ผมสุดเหวี่ยง
ตอนปั๊มลูก ผมจะเสร็จพร้อมกับแฟนบ่อยมาก
ฟินแบบพูดไม่ถูกเลยครับ
แต่ตอนนี้นางเพิ่งคลอดลูกคนที่ 2
จบจากนี้ ปิดอู่แล้วครับ

ตอนนี้ผมได้แต่เย็ดกับรุ่นน้องอยู่
สนุก เสียวดีครับ ลีลาก็เด็ดดวง
แตกในเกือบทุกวันเลย (เพราะน้องเขาฝังยาคุม)
ฮี่ฮี่ฮี่

น้องเขาแทบจะเหมือนเป็นเมียอีกคนไปแล้ว
แต่ผมแค่สนุกๆครับ เพราะเลี้ยงไม่ไหว
แถมน้องเขากินจุ กินเยอะมาก 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2021, 03:15:20 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 10:13:54 PM »

พี่ชายผมที่สุดแล้วเรื่องsextoy
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 14, 2021, 08:25:32 AM »

พี่ชายผมที่สุดแล้วเรื่องsextoy

ชีวิตแฮปปี้
หน้า: 1 [2] พิมพ์