พฤษภาคม 13, 2024, 09:14:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: FLIP HOLE หรือ FLIP LITE อะไรดีกว่ากัน???  (อ่าน 5154 ครั้ง)
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 03:46:34 PM »

สอบถามกูรูหน่อยครับ!!!

ใครเคยใช้ทั้งสองตัวนี้บ้าง ตัวไหนดีกว่ากัน ??  Smiley Smiley
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 07:24:08 PM »

เคยใช้แต่ flip hole black อ่ะครับ แน่นดี ดุดัน
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 09:31:31 PM »

Flip Hole ต้องดีกว่าอยู่แล้วครับผม ผมเองเคยใช้ทั้งสอง ติดใจ Flip Hole มากกว่า กดปุ่มกลางนี้ฟินสุดๆ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 11:09:00 PM »

ขึ้นอยู่กับ Size ด้วยไหมครับ
ถ้าไม่ใหญ่มากเลือก Lite ดีกว่าไหมครับ ไม่แน่ใจ
nonp
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2016, 10:06:01 AM »

Flip Hole ดีกว่าเยอะครับ
Lite เนื้อซิลิโคนน้อยกว่า ใช้ไปนานๆ มันจะเเข็งเร็วกว่า (ซิลิโคนนะ)

take44
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 09:52:45 AM »

ผมว่า lite เหมาะกับคนที่ไม่ใหญ่มากคับ ผมใช้ flip hole พอดีควยกว่า
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 02:09:15 PM »

ผมลอง Flip Lite สีขาวนะ ขนาดไม่ใหญ่อะ 4 นิ้วเอง และขนาดรอบลำก็ 4 นิ้วด้วย (แนวอวบ)
รู้สึกว่า Lite มันจะคับไปหน่อย ความเสียวก็แปลกๆ ไม่ค่อยมาก
ไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนไปใช้ Flip Hole หรือ Meiki ZXY ดี  แต่อยากลองตัวหลัง หาไม่มีเลย
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 06:57:18 PM »

ผมลอง Flip Lite สีขาวนะ ขนาดไม่ใหญ่อะ 4 นิ้วเอง และขนาดรอบลำก็ 4 นิ้วด้วย (แนวอวบ)
รู้สึกว่า Lite มันจะคับไปหน่อย ความเสียวก็แปลกๆ ไม่ค่อยมาก
ไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนไปใช้ Flip Hole หรือ Meiki ZXY ดี  แต่อยากลองตัวหลัง หาไม่มีเลย

Flip Hole ดีกว่าแบบคนละเรื่องเลยครับ Flip Lite ไม่เหมาะกับ แนวอวบแน่นอนครับ

Flip Hole กดปุ่มกลางตอนใช้ ฟินสุดๆ ครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
naja007
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 09:01:23 PM »

Flip Lite เหมาะกับคนน้องชายเล็กครับ ถ้า 5นิ้วขึ้นไม่เหมาะ มันคับไป
หน้า: [1] พิมพ์