พฤษภาคม 09, 2024, 07:41:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีแพคเก็จทัวร์ญี่ปุ่นแบบไปดูอะไรที่เกี่ยวกับ AV ไหมครับ  (อ่าน 6189 ครั้ง)
danya
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 05:15:56 PM »

อยากบินไปกินตับ Natsu Ando เหมือนกัน เห็นเปิด อาบ อบ นวด เองเลย

แต่เกิดมา ผมไม่เคยใช้บริการพวกนี้ หรืออะไรเกี่ยวกับเสียเงินนะ กลัวโรค ฮาๆๆ
kongav
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 05:47:34 PM »

อยากบินไปกินตับ Natsu Ando เหมือนกัน เห็นเปิด อาบ อบ นวด เองเลย

แต่เกิดมา ผมไม่เคยใช้บริการพวกนี้ หรืออะไรเกี่ยวกับเสียเงินนะ กลัวโรค ฮาๆๆ
ถ้าเป็นแพ็คเกจบินไปกินตับเลย คงจะแพงน่าดูเลยนะคับ
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 09:39:22 AM »

ความจริงเคยเล่าแล้ว เล่าอีกครั้งก็ได้ การจะไปกินตับสาวญี่ปุ่นในสถานบริการประเภท Soapland หนึ่ง ถ้าพูดภาษาญี่ปุ่นไม่ได้ ราคาจะแพงขึ้น และ ผู้หญิงที่ยินยอมรับชาวต่างชาติก็มีน้อย สอง บางแห่งเลือกไม่ได้ มีแต่รูปให้ดู บางครั้งก็ตรงรูป บางครั้งก็ไม่ตรง เปลี่ยนก็ไม่ได้
สาม ห้องที่ใช้ก็สู้บ้านเราไม่ได้ สี่ เทคนิก บางคนสู้น้องๆบ้านเราไม่ได้เลย ห้า แพงครับ ล่าสุด จ่ายไป 38,000 เยนต่อ 70 นาที
ข้อดีบ้าง หนึ่ง ได้ซั่มสาวญี่ปุ่น สอง บางแห่งเน้นยอดฝีมือ อันนี้สุดยอดจริงบ้านเราสู้ไม่ได้ครับ แต่ต้องมีคนญี่ปุ่นพาไปครับ

ผมคำนวณคร่าวๆ หนึ่งสัปดาห์มีเจ็ดหมื่นบาท ถึงหนึ่งแสนบาท ขึ้นกับ อาหาร โรงแรม จำนวนครั้งที่จะกินตับ ไม่ได้รวมค่าช้อปนะ
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 07:19:49 PM »

ความจริงเคยเล่าแล้ว เล่าอีกครั้งก็ได้ การจะไปกินตับสาวญี่ปุ่นในสถานบริการประเภท Soapland หนึ่ง ถ้าพูดภาษาญี่ปุ่นไม่ได้ ราคาจะแพงขึ้น และ ผู้หญิงที่ยินยอมรับชาวต่างชาติก็มีน้อย สอง บางแห่งเลือกไม่ได้ มีแต่รูปให้ดู บางครั้งก็ตรงรูป บางครั้งก็ไม่ตรง เปลี่ยนก็ไม่ได้
สาม ห้องที่ใช้ก็สู้บ้านเราไม่ได้ สี่ เทคนิก บางคนสู้น้องๆบ้านเราไม่ได้เลย ห้า แพงครับ ล่าสุด จ่ายไป 38,000 เยนต่อ 70 นาที
ข้อดีบ้าง หนึ่ง ได้ซั่มสาวญี่ปุ่น สอง บางแห่งเน้นยอดฝีมือ อันนี้สุดยอดจริงบ้านเราสู้ไม่ได้ครับ แต่ต้องมีคนญี่ปุ่นพาไปครับ

ผมคำนวณคร่าวๆ หนึ่งสัปดาห์มีเจ็ดหมื่นบาท ถึงหนึ่งแสนบาท ขึ้นกับ อาหาร โรงแรม จำนวนครั้งที่จะกินตับ ไม่ได้รวมค่าช้อปนะ

น่าเสียดายครับ ผมไม่รวยแบบพี่คำไม่งั้นไปอยู่ ญี่ปุ่นดีกว่าครับ

หน้า: 1 [2] พิมพ์