พฤษภาคม 09, 2024, 08:35:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดชอบแนวบ้านๆตระกูลค่าย FAD หน่อยอ่ะครับ มีใครชอบไหม หรือไม่ค่อยมี  (อ่าน 2504 ครั้ง)
baba_904
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 10:51:01 PM »

อยากได้เพื่อนที่ชอบแนวนี้บ้างครับ ผมว่าดูแล้วมันบ้านๆดี ดารายอมรับว่าไม่สวย น่ารัก แต่บางคนก็โอ
แต่บรรากาศมันบ้านๆดีครับ มีใครชอบแนวนี้บ้างครับ

ว่าแต่มีใครปล่อย บิท แนวนี้บ้างไหม อยากได้ สะสม
genoside
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 04:28:58 AM »

ผมชอบเหมือนกันครับ
ผมหาโหลดไม่ค่อยได้ ผมรู้สึกว่าเว็บบิทมีมาปล่อยไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่
ผมลองเข้าไปดูเว็บของ FA-PRO ดูตัวอย่างหนังใหม่ๆ กะว่าจะรอหนังที่ถูกใจ
แต่หนังใหม่ๆรู้สึกว่าออกมาไม่ครบทุกเรื่อง
หนังที่ผมเล็งไว้ส่วนใหญ่เลยไม่ได้โหลด อดดูเลย

cougaravc
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 03:44:53 PM »

ผมชอบแนวนี้เหมือนกัน มันหื่นได้ใจจริงๆ

ลองหาจาก http://new-jav.net/archives/category/fa-pro ครับ
แล้วเอารหัสหนังไปหาใน google หรือ akiba-online
หน้า: [1] พิมพ์