พฤษภาคม 02, 2024, 09:58:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆพี่ๆมีวิธีกล่อมให้แฟนหรือภรรยา "ใช้ปาก" ให้เรายังไงบ้างครับ?  (อ่าน 10237 ครั้ง)
t630man
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 11:20:18 AM »

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้เวลานัวๆกัน บางทีก็พอจะกล่อมให้คุณเธอใช้มือช่วยได้

แต่ถ้าจะใช้ปากนี่ไม่รู้จะกล่อมยังไงเลยครับ ไม่รู้ว่าผู้หญิงเค้าถือเรื่องนี้กันมากน้อยแค่ไหน?
จะให้อยู่ดีๆไปขอกันตรงๆเลย กลัวจะโดนด่าหรือไม่ก็โดนห้ามเข้าใกล้รัศมี 2 เมตร

หรือว่าจริงๆแล้วมันเป็นสิ่งที่ไม่ควรครับ? ผมอาจจะดู AV มากเกินไป จนไม่รู้จักแยกแยะ
จริงๆแล้วถ้าเราไม่เคยดู AV มาก่อน ก็อาจจะไม่รู้ว่าปากก็ใช้เป็นอาวุธได้

อ้อ...แต่ผมใช้ให้แฟนนะครับ แต่คุณเธอไม่ได้บอก เราอยากทำเอง  Grin   
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 01:17:53 PM »

ก็ค่อยๆบอกเค้าสิครับ ถ้าเค้าไม่ยอมเราก็ทำเป็นน้อยใจ งอล อิอิ ไม่รักเค้าหรอ เดี๋ยวผุ้หญิงก็ต้องมีใจอ่อนกันบ้างแหละครับ
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:50:27 PM »

คุรก็ใช้ปากให้เค้าบ้างซิแล้วก้พลัดกัน
ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 03:48:34 PM »

ก็บอกว่าทำแล้วผิวดีพรรณจะดี แรกๆ อาจจะเขินอายบ้าง
ให้หัดใช้ทำกับกล้วย กับไส้กรอกดูก่อน

อย่าเพิ่งรีบกัดกิน ดูดรูดเข้ารูดออกเล่นก่อน
ทำแบบนี้บ่อยๆ ก็ชินเองแหละต้อง

ซ้อมไว้ก่อนลงสนามจริง!

Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 05:20:41 PM »

ของผมตอนคบกันแรกๆก็เริ่มโม็คให้ก่อน ถึง ค่อยมีไรกัน เลยบอกไม่ได้ แต่ถ้าให้แนะนำ ผมว่าลอง ระรัวลิ้นให้เธอเตลิดก่อน ตอนนั้นอะไรก็ง่ายแล้วอ่ะครับ แต่ต้องเอาจน เธอเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้วอ่ะนะ
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 06:41:39 PM »

คุณก็ลงข้างล่างเธอก่อนเลย เอาแบบให้เธอเคลิ้ม แล้วเราค่อยพูดว่า ช่วยอมให้หน่อยนะ นิดนึงเอง
เดี๋ยวเธอก็จัดให้เองล่ะครับ (ข้อแม้ เราจะต้อง นัวให้เธอแบบว่าอยากสุดๆ ก่อนนะ) Kiss
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 06:58:50 PM »

ผมว่าเรื่องเซ็กส์เป็นการแลกเปลี่ยนกันนะ.. คุณลองเป็นฝ่ายเริ่มทำให้เธอก่อนสิ แล้วลองเปลี่ยนความคิดของผู้หญิงส่วนใหญ่ที่มักคดว่าตรงนั้นเป็นของต่ำ น่าเกลียด มาเป็นกิจกรรมทางเซ็กส์อย่างหนึ่ง..
t630man
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 09:54:24 PM »

ผมก็ทำให้อยู่แหละครับ แต่ไม่กล้าขอให้แฟนทำบ้าง กลัวจะหาว่าเราโรคจิต

สงสัยต้องทำอย่างที่หลายท่านบอก นัวให้อารมณ์เตลิดจนลืมอะไรๆไปซะก่อน แล้วค่อยๆตะล่อม
scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 11:02:42 PM »

จับเข้าท่า 69 เลย นอนตะแคงหน่อย

ระหว่างคุณเลียของแฟนก็บอกไปว่า ตัวเองทำให้เค้าหน่อยนะจ๊ะ

ระวัง.. อย่าพูดคำว่า อม ดูด อะไรแบบนี้กับสาวที่เพิ่งเคย มันเสียบรรยากาศ
ใช้คำว่าทำให้ก็รู้กันแล้ว

ถ้าคุณเธอไม่ปฏิเสธ แต่บอกว่า เค้าทำไม่เป็นนะ ก็แปลว่าเค้าอยากทำให้เราบ้างเหมือนกัน ก็สอนไปซะ
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 11:20:18 PM »

ลองปิดไฟให้มึดๆ ดูครับอาจจะช่วยได้ของผมท่าเจอแสงสว่างๆ จะไม่ทำให้
หน้า: [1] 2 พิมพ์