พฤษภาคม 02, 2024, 06:03:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีวิธีที่ทำให้ซั่มได้นานๆ มีเคล็ดลับอะไรก็บอกกันหน่อย  (อ่าน 10792 ครั้ง)
phujan
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 11:19:19 PM »

กินของหวานให้น้อยครับ ออกกำลังกายให้มาก 
กินของหวานให้น้อยนี่มีผลด้วยเหรอครับ ไม่ทราบมาก่อน
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 03:49:48 PM »

ก่อนอื่นก็ต้องขอบอกว่า ผมให้คำปรึกษากับคนที่พอจะรับผิดชอบกับการมีเซ็กซ์ได้บ้าง  ผมก็เลยเดาๆว่าอายุก็คงจะ  25+

ร่างกายของคนวัยนี้ เรียกได้ว่า ถึงจุดสุงสุด  เเละเริ่มมีปัญหากับการใช้พลังงานให้หมดไปในเเต่ละวัน 

น้ำตาล  เป็นอาหารที่ให้พลังงานสูงมากครับ ถ้าใช้ไม่หมด  มันก็คือ สะสมเป็นไขมัน  ทำให้เกิดไขมันอุดตัน  เบา หวาน  ความดัน  หัวใจ   ครับ  ถ้ามีโรคพวกนี้  บางคนอาจจะถึงขั้น  นกเขาไม่ขัน ก่อนถึงวัยอันควรด้วยซ้ำครับ     

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
hydra
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 07:56:02 PM »

ของผมนี่ถ้ากินเบียร์ก่อนนี่ทำให้อยู่ได้นานๆนะ...
เพิ่งรู้ว่าขมิบช่วยได้ อิอิ ต้องลอง...

somean
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 11:44:01 PM »

ฝึกเอาน้องชายทนทานใต้ฝักบัวน้ำดิ ทุกวันนี้เรายังไม่เคยแตกเลย ต้องชักว่าวช่วยเท่านั้นอะ - -* (แฟนเสร็จไป3-4ที) แอบเซงเหมือนกันไม่น่าเล่นพิเรณ เอิ้กๆๆ
0devilblack0
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 11:21:56 AM »

เห็นเค้าว่ามีถุงยางที่มีสารชะลอการหลั่ง    มันต้องยี่ห้อไหนรุ่นไหนครับ

พอมีใครแนะนำได้ไมครับ

อิอิ อยากเอามาลองดู
AV เอื้ออาทร
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 08:56:16 PM »

ฝึกเอาน้องชายทนทานใต้ฝักบัวน้ำดิ ทุกวันนี้เรายังไม่เคยแตกเลย ต้องชักว่าวช่วยเท่านั้นอะ - -* (แฟนเสร็จไป3-4ที) แอบเซงเหมือนกันไม่น่าเล่นพิเรณ เอิ้กๆๆ

ิอธิบายเพิ้มเติมได้มั้ยครับ

กวีพเนจร
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 05:06:11 AM »

เห็นเค้าว่ามีถุงยางที่มีสารชะลอการหลั่ง    มันต้องยี่ห้อไหนรุ่นไหนครับ

ดูเร็กซ์ เฟอพอม่า

JX$$
โอตาคุเอวี
*

HELL YEAH!!!

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 12:25:03 PM »

ขอบคุณมากครับ จะลองนำไปใช้ดู   

0devilblack0
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 04:45:23 PM »

ดูเร็กซ์ เฟอพอม่า

ขอบตุณครับ ต้องไปลอง   มียาอื่นแนะนำไม  แบบทาแล้วอึดไรงี้ อิอิ
หน้า: 1 [2] พิมพ์