พฤษภาคม 02, 2024, 12:21:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเป็นอะไรไหมครับ  (อ่าน 3270 ครั้ง)
tonza012
น้ำขึ้นให้รีบชัก?
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 03:13:08 PM »

สมมุติว่าเวลาเรามีอะไรอยู่ แล้วทีนี้ ไกล้เสดใช่ไหมครับเราก็เอาออกมาแล้วก็เอาไปถูกับอวัยวะเพศของผู้หญิง
ในตอนที่ น้ำของเรากำลังออกมา จะท้องไหมครับ ถ้าทำแบบนี้ Huh?
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 03:55:04 PM »

ถามแบบนี้ แสดงว่า ทำไปแล้วล่ะสิ

โอกาสท้อง มีครับ แต่น้อยกว่าแบบปล่อยใน

ขึ้นอยู่กับว่า สเปิร์มของท่าน แข็งแรงแค่ไหน

แต่ถ้า ล้างออกทันที โอกาสจะท้องก้อจะลดลงไปอีก

แต่ต้องมั่นใจก่อนนะ ว่า ปล่อยข้างนอกทุกหยดจริงๆ คือ มีบางกรณี แบบว่า ปิ๊ดแรก ดันเอาออกไม่ทัน นั่นก้อท้องได้เหมือนกันครับ

ทางที่ดี ใส่ถุงเหอะ ไม่ก้อ ให้แฟนกินยาคุมไปเลยครับ

แต่ยาคุม ก้อ อย่าไว้ใจนัก เพราะบางคนดื้อยา คุมไม่อยู่ก้อมี พี่ชายผม เจอมาแล้ว เมียท้องแบบ งงๆ เพราะยาคุมไม่เคยลืมกิน แต่ท้องได้ซะงั้น

ซึ่ง โดยมาก ที่คุมไม่อยู่ ทารกจะเป็นเพศหญิงครับ เพราะ เสปิร์มตัวเมีย จะแข็งแรง และเคลื่อนที่ได้เร็วกว่าตัวผู้
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 04:07:28 PM »

เป็นหรือไม่เป็นก็ได้ครับ  เเล้วเเต่ดวง  เอดส์บ้าง  ท้องบ้าง   ใส่ไว้เถอะครับถ้ายังคิดว่ายังรับผิดชอบไม่ไหว   สมัยนี้นักศึกษามีเชื้อเอดส์เยอะกว่าพวกที่เขานั่งตู้ขายเป็นอาชีพหลักอีก  เพราะไม่เคยไปตรวจครับ ไม่รู้มีเฟนมาเเล้วกี่คนบ้าง  มีเเฟนไหม่ที ก็นั่นที   ส่วนพวกนั้นเขาตรวจตลอด   เรื่องอสุจินี่มันพูดยาก เพราะมันตัวเล็ก  ผู้หญิงท้องเพราะน้ำเล็ดๆเยอะเเล้ว  ไม่ต้องพุ่งเหมือนในหนัง   ถ้าให้ดีเลยเเละว่างผมเเนะนำให้ไปตรวจเลือดครับ   เวลาจะเอาผู้หญิงสดๆ มีอีกเยอะครับ   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์