พฤษภาคม 02, 2024, 06:20:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเกี่ยวกะการมี Sex โดยใช้ถุงยางหนอ่ยจ้า  (อ่าน 5796 ครั้ง)
sodasolid
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:48:52 AM »

รบกวนเพื่อนๆ สมาชิกหนอ่ยนะ
  คือ ผมสงสัยว่า ถ้าคนเรามีน้ำอสุจิเยอะมากๆ เวลาเรามีเพศสัมพันธ์มันจะล้นถุงยางกันไหมอ่า
  เพราะครั้งล่าสุดที่ผม ... กะเเฟนผมสังเกตว่ามีอะไรขาวๆ ติดมาที่ถุงยางเยอะด้วย ที่ของเค้าก้อมี
  ทำให้กังวลมากๆ กลัวว่ามันจะล้นออกมาเเล้วโดนเค้านะ
  ปรกติเวลาผมเสร็จผมจะเเช่ไว้ประมาณ 5 วินาที ไม่ทราบว่าเวลาเสร็จเเล้วต้องดึงออกทันที
  หรือว่าแช่ไว้สักเเปบได้อ่ะคับ   Embarrassed Embarrassed

ขอบคุณนะคับ
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:51:19 AM »

บางทีขาวๆอาจจะเป็นน้ำของผู้หณิงก็ได้นะครับ

ผู้หญิงบางที น้ำเยอะเหมือนกัน เหมือนเป็น ระดู หรือน้ำในช่องคลอดตามปกติจ้า

พอเราซั่มมันก็จะไหลออกมา

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 02:08:06 PM »

สบายใจได้่เลยจ้าไม่ล้นถุงแน่นอนเพราะถุงยางถูกทดสอบและออกแบบมาอย่างดีแล้วจ้า ถ้าล้นนี่นั้าน้องต้องออกเป็นลิตรๆเลยจ้า หมดตัวพอดีเลยแบบนั้น 

เรื่องนํ้าขาวๆที่ออกมาถ้าถุงน้องไม่แตกก้อาจจะเป็นนําของแฟนน้องก้ได้จ้า เวลาใช้ถุงยาง ถ้าน้องไม่ได้เล้าโลมแฟนของน้องจะเขาหลั่งนํ้าหล่อลื่นออกมา น้องควรใช้เจลหล่อลื่นเพื่อช่วยให้ถุงไม่แตกง่าย เพราะว่าถ้าถุงแห้งๆไม่มีการหล่อลื่นเสี่ยงต่อการแตกง่ายจ้า

เวลาน้องหลั่งแล้วก้อาจจะแช่ไว้สักพักก้ได้ หรือจะดึงออกมาหลั่งที่หน้าแฟนน้องแบบหนังเอวี อ้าวไม่ใช่ละ  อยุ่ที่แต่ละคนอยากทําอย่างไรจ้า น้องมาถูกทางแล้วที่ใช้ถุงยาง เวฟเซ้กส์ดีที่สุดจ้า อย่าลืมเล้าโลมจนแฟนน้องหลั่งนั้าหล่อลื่นออกมาหรือใช้คู่กับเจลหล่อลื่นที่มีขายตามร้านขายยาทั่วไปก้ได้จ้า 
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 02:45:06 PM »

มีน้ำเยอะขนาดล้นถุงเลยเหรอ
sodasolid

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 03:24:00 PM »

สบายใจได้่เลยจ้าไม่ล้นถุงแน่นอนเพราะถุงยางถูกทดสอบและออกแบบมาอย่างดีแล้วจ้า ถ้าล้นนี่นั้าน้องต้องออกเป็นลิตรๆเลยจ้า หมดตัวพอดีเลยแบบนั้น 

เรื่องนํ้าขาวๆที่ออกมาถ้าถุงน้องไม่แตกก้อาจจะเป็นนําของแฟนน้องก้ได้จ้า เวลาใช้ถุงยาง ถ้าน้องไม่ได้เล้าโลมแฟนของน้องจะเขาหลั่งนํ้าหล่อลื่นออกมา น้องควรใช้เจลหล่อลื่นเพื่อช่วยให้ถุงไม่แตกง่าย เพราะว่าถ้าถุงแห้งๆไม่มีการหล่อลื่นเสี่ยงต่อการแตกง่ายจ้า

เวลาน้องหลั่งแล้วก้อาจจะแช่ไว้สักพักก้ได้ หรือจะดึงออกมาหลั่งที่หน้าแฟนน้องแบบหนังเอวี อ้าวไม่ใช่ละ  อยุ่ที่แต่ละคนอยากทําอย่างไรจ้า น้องมาถูกทางแล้วที่ใช้ถุงยาง เวฟเซ้กส์ดีที่สุดจ้า อย่าลืมเล้าโลมจนแฟนน้องหลั่งนั้าหล่อลื่นออกมาหรือใช้คู่กับเจลหล่อลื่นที่มีขายตามร้านขายยาทั่วไปก้ได้จ้า 

ขอบคุณครับท่านรอง ปรกติผมก็เล้าโลมจนน้ำเยิ้มอยู่ละคับ
แต่บางทีผมทำนานๆเกินไป น้ำของเเฟนมันเเห้งอ่ะคับ
ทีนี้เล้าโลมต่อยังไงก็ไม่เยิ้มเเล้ว ผมเลยต้องใช้น้ำลายเเทน 555  Kiss Kiss
อ่อผมคิดว่าถุงน่าจะไม่เเตก เพราะผมลองเอาน้ำขาวๆ มาดมมันไม่ใช่กลิ่นของเรา
ถ้ากลิ่นของเรามันจะคาวๆ 555  :Smiley :Smiley

ผมขอถามท่านรองอีกสักคำถามนะ
คือ น้องชายของผมเวลามันเเข็งตัว มันจะชี้แทบติดกับลำตัว
ทำให้ผมรุ้สึกมีปัญหาเวลาใช้บางท่า ผมก็คอยถามเเฟนตลอดว่าเปงไงบ้าง
เค้าก้อตอบบ้างไม่ตอบบ้าง  ทำให้ผมกังวลใจมาก
ถามว่าเสร็จไหม ก็บอกไม่รุ้
แล้วอีกอย่างเเฟนผมเป็นไรมะรู้ ผมจะทาสีให้ ทำไงก็ไม่ยอมให้ทาสี
นอกนั้นทำได้หมด T_T คือผมก็เป็นห่วงเค้าด้วย เรามีความสุขคนเด๋วมันจะเเปลกๆ
อยากรู้จะมีท่าไหนเหมาะกับคนน้องชายเเบบผม ทำให้เค้าขึ้นสวรรค์ง่ายๆบ้าง
เคยเอา Durex play o  มาใช้เค้าก็บอกเย็นๆ ไม่ค่อยชอบ เอ้าซะงั้น
ผมเคยสังเกต เเต่ไม่รุ้ว่าเปงอาการเสร็จไหม คือเค้าจะเกร็งๆ จิกผมแน่นเลย

ขอบุคณนะ คุณหมอท่านรอง
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:47:51 PM »

ถ้ายิ่งนํ้าแฟนแห้งยิ่งแนะนําให้ใช้เจลเลยจ้า เควายที่หลอดสีฟ้าๆหรือดุเร็คก็ได้จ้า ช่วยป้องกันปัยหาถุงแตกได้ดี

ลองท่า ยองยอง yed เลยจ้า เริ่มจากให้แฟนนี่ขึ้นไปควบธะรรมดาๆก่อน ต่อจากนั้นก็ให้หยุดแล้วจับโคนขาของแฟนดันขึ้นคล้ายๆให้แฟนนั่งยองๆ แล้วเราก้เด้าสวนขึ้นไปเลย ตับๆๆๆๆ ท่านี้จะให้เสียงตับๆที่ดังฟังชัดเจนดีมาก ไม่ต้องกังวลเรื่องน้องชายมาก เพราะพระเอกเอวีบางคนก็มีลักษณะคล้ายอย่างนี้ อยุ่ที่เล้าโลมจนได้ทีผุ้หญิงเหมือนเครื่องดีเซลต้องใช้เวลานิดหนึ่ง ส่วนผู้ชายเหมือนเครื่องเบนซินเปิดปุ๊บติดปัํบเลย มีเร่ง มีผอ่น อีกท่าที่แนะนําคือ ยืนหันหน้าขาชิด เป้นการเปลี่ยนบรรยากาสออกไปนอกเตียงให้แฟนยืินชิดผนังห้อง ขาชิดกันหันหน้าเข้าหาเรา แล้วเอาของน้องสอดเข้าไปยิ่งหัวเชิดขึ้นแบบนี้แจ๋วเลยแล้วก็ตับๆๆ จะให้เสียงที่ดังกระหึ่มห้องไม่แพ้ท่ายองยอง yed เหมือนกัน

ที่ผุ้หญิงจะเสร็จการเกร็งตัวเป็นเรื่องปรกตินั่นคือเขาถึงสวรรค์แล้ว บางคนอาจจะมีกระตุก มีตอดแล้วแต่อารมณ์ สังเกตุท่าไหนที่ทําให้เขาเสร้จได้ง่ายๆจัาไว้ใช้เป็นท่าเผด้จศึกตอนปิดเกมจ้า 
sodasolid

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 08:54:54 PM »

ขอบคุณ สุดยอดท่านรอง
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 07:05:09 PM »

ผมเคยฉี่ใส่ถุงด้วยน่ะ ถุงมันก็จะยืดไปเรื่อยๆตามปริมาณน้ำข้างใน

ดังนั้นต่อให้คุณน้ำแตกมากแค่ไหน มันก็ยังเก็บไหวแหละ
หน้า: [1] พิมพ์