พฤษภาคม 02, 2024, 01:44:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคนมีแฟน!! การทำกิจกามก่อนซั่ม  (อ่าน 4457 ครั้ง)
Sexy-Rose
เหลือบไร
*

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:54:33 PM »

จริงๆ ไม่อยากย้ำตัวเอง แต่ผมมีประสบการณ์น้อยอะ ผู้หญิงที่เคยมาชอบผมผมก็คบไป แต่ก็เหมือนไม่ได้รักกันอะไร เหมือนซั่มกันเฉยๆ ส่วนมากคนนั้นจะเป็นฝ่ายยั่วมากกว่า ผมก็ใส่ไปไม่ได้ทำอะไรให้มากมาย สุดท้ายเค้าก็ไปมีคนอื่น เลิกกัน

แต่แฟนปัจจุบันคนนี้ คบกันได้มาหลายปีแล้ว เป็นคนที่ผมพยายามมากกจีบเป็นปีคนแรก และคนสุดท้าย นี่ล่ะคนที่จะแต่งงานด้วย
และก็พึ่งจะได้ซั่มกันไม่นานนี้ อยากทำให้เธอรู้สึกดีที่สุด แต่เหมือนเธอจะไม่ค่อยพอใจน่ะครับ บางทีเวลาพูดแซวๆ กันเธอก็แถว แบบเข้าใจว่าผมไม่เก่งงี้ ถึงจะพูดเล่น แต่มันก็เจ็บนะครับ

ผมก็จูบ กอด ไซร้ เล้าโลมเธอก่อน ทั้งข้างบน ข้างล่าง แต่ผมจะใช้มือก่อนให้เธอมีอารมณ์ แล้วจึงให้เธอทำให้ (คือเราผลัดกันใช้มือ ใช้ลิ้น ให้กันก่อนโดยไม่ใส่เข้าไปมาสักพักนึงน่ะครับ ถึงจะมามีอะไรกัน) แล้วผมจึงลงลิ้นให้เธอรู้สึกดี ถึงจะใส่ ที่ให้เธอทำก่อนก็เพราะว่าอยากลงลิ้นให้เธอก่อนใส่น่ะครับ มันจะได้ลื่น และเธอจะได้ไม่เจ็บ ไม่อารมณ์ค้าง ผมทำถูกรึเปล่าครับ เพราะแบบในหนังส่วนมากผู้ชายก็จะทำให้ผู้หญิงก่อนทุกอย่าง แล้วจึงให้ผู้หญิงทำให้ แล้วก็ใส่เลย ผมกลัวว่าเธอจะค้างเลยให้เธอทำก่อน ผมทำหลัง

แล้วก็อีกอย่างนึง ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นกันรึเปล่า แต่ผมจะรู้สึกตื่นเต้น แล้วก็ดีสุดๆ เลยครับ เวลาเธอเป็นฝ่ายรุก มันดูเซ็กซี่เป็นบ้าเลยอะครับ แค่เห็นเธอทำให้ ก็แทบจะเสร็จไปเลยอะครับ เลยอยากถามว่าท่านทั้งหลายเนี่ยชอบโดนผู้หญิงรุกอะไรอย่างนี้กันบ้างมั้ยครับ เสียเชิงชายปะครับ คือรุกนี่ไม่ได้หมายความว่าเป็นฝ่ายเริ่มตลอดนะครับ แบบเราเริ่มก็จริง แต่บางทีเธอเล่นเราซะจนขนลุกขนพองไปหมดเนี่ยครับ

ตอบผมด้วยนะครับ

แล้วก็อยากทราบประกาบการณ์ของหลายๆ ท่านด้วยอะครับ ว่าอยากทำอะไร อยากโดนทำอะไร หรือยังไงอะครับ

ผมก็เคยถามแฟนผมนะครับว่าบอกมาเลยว่าอยากให้ทำอะไร เธอก็บอกว่าไม่อยากบอก ถ้าอยากทำก็ต้องทำเอง แล้วท่านทั้งหลายที่เวลาทำอะไรนี่อยากทำ หรือว่ายังไงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2011, 11:11:10 PM โดย Sexy-Rose » บันทึกการเข้า
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 03:16:44 AM »

ผมก็เคยถามแฟนผมนะครับว่าบอกมาเลยว่าอยากให้ทำอะไร เธอก็บอกว่าไม่อยากบอก ถ้าอยากทำก็ต้องทำเอง แล้วท่านทั้งหลายที่เวลาทำอะไรนี่อยากทำ หรือว่ายังไงครับ

ที่เธอพูดมาแบบนี้ แสดงว่าต้องการให้เราำทำครับ หมายถึงใช้ปากกับอวัยวะเพศของเธอ ผู้หญิงมักไม่ค่อยกล้าบอกตรงๆ อาจเพราะอาย หรือไม่ก็สงวนท่าที และเกรงใจเรากลัวว่าผู้ชาย (บางคน) จะรังเกียจ

คุณก็ทำได้ดีแล้วนี่ครับ แต่ขอให้ระวังตอนใช้นิ้วกับอวัยวะเพศเธอนะครับ หากของเธอยังไม่ได้มีน้ำหล่อลื่นเยิ้มออกมาจนฉ่ำ ควรใช้น้ำหล่อลื่นจากของคุณก่อน หรือไม่ก็แอบใช้น้ำลายแทนไปก่อน ไม่งั้นผู้หญิงอาจจะแสบหรือถลอกได้ ถ้าคุณใช้นิ้วแรง (ระัวังขอบเล็บจะไปบาดเนื้อของเธอด้วยล่ะ)

บุกก่อนดีที่สุดครับ ไม่ต้องรอผลัดกันหรอกครับ บุกให้ถึงที่สุดเลย สุดท้ายเธอก็สนองตอบคุณเอง แล้วค่อยผลัดกัน อย่าไปฝืน หรือพูดเชิงบังคับ ไม่ต้องขอร้องให้ทำ คุณค่อยๆ เล่นเกมรุกให้ต่อเนื่อง เหมือนฟุตบอลน่ะครับ อย่าให้กองหลังคู่ต่อสู้มีโอกาสหายใจหายคอ หากเกมรุกของเราทำได้ดี และถูกจุด สังเกตุได้จากความไหลลื่นจากการตอบสนองของเธอ เมื่อเธอพร้อม (บางคนอาจเผลอตัวเผลอใจ) เธอก็ทำกลับมาทำให้คุณทุกรูปแบบเหมือนกันครับ

ที่กล่าวมาใช้กับของใหม่ๆ นะครับ หากเป็นแฟนกันนานแล้ว และมีความสัมพันธ์ทางเพศกันมานานแล้วด้วย บางทีคุณต้องเล่นบทร้ายๆ บ้างครับ เน้นเพิ่มความร่ำร้อนให้มากขึ้น (ไม่ใช่ใช้กำลังทำให้เธอเจ็บนะ)
เคยมีสุภาษิตกล่าวไว้ว่า "ผู้หญิงแสนดี มักชอบผู้ชายเลว" ลองค่อยๆ ศึกษากันไป ถนอมและเพิ่มความสัมพันธ์ โดยเฉพาะทางจิตใจ ให้ความสุขทางใจได้ความสุขทางกายก็ตามครับ ชีวิตคู่ไม่ได้ยากลำบาก หากสองคนเข้าใจกัน
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 09:03:16 AM »

ถ้าเธอออกปากว่า "ถ้าอยากทำก็ต้องทำเอง" งั้นขอแลกเปลี่ยนเพิ่มเติมกับท่าน Jiraiya นะครับ

นอกจากข้างล่างแล้ว ขอให้ท่านคิดว่าเซ็กส์แต่ละครั้งไม่ต้องเหมือนกันก็ได้ ไม่ต้องมาจูบ ล้วง คลำ ดูด แล้วใส่ตามสเต็ปก็ได้

ลองทำให้เธอ "เสียว" ให้ได้หลายๆ แบบ ดูครับ ลองของเล่นบ้าง (เอาที่มีที่บ้านแบบไม่อันตรายน่ะ)

ที่สำคัญ การมีเซ็กส์แบบรักกัน ขอให้มีเซ็กส์แบบใส่ใจกันก็พอครับ ไม่ต้องไปคิดว่าต้องเก่งแบบพระเอก AV หรอก
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 02:05:09 PM »

กับคนที่สองคุณทำดีแล้วครับ ควรทำให้เธอเสร็จไปก่อน แล้วเราค่อยตามไป
หน้า: [1] พิมพ์