พฤษภาคม 02, 2024, 11:35:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: คุณใช้น้ำยาล้างจุดซ่อนเร้น(น้องจู๋)กันรึเปล่าครับ?
ใช้ครับชอบมาก - 3 (12%)
ไม่เคยใช้ แต่เริ่มสนใจจะไปหามาใช้บ้าง - 7 (28%)
เคยใช้ แต่ไม่เวิร์คเท่าไรธรรมดาไม่เกิดอะไร - 2 (8%)
ไม่ใ้ช้และไม่คิดจะใช้ - 13 (52%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 25

หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้น้ำยาล้างกระปู๋กันรึเปล่าครับ  (อ่าน 9401 ครั้ง)
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 12:54:59 AM »

ผลิตภัณฑ์ล้างอวัยวะเพศชาย เห็นมีขายมานานแล้ว
แต่ผมไม่ได้ใช้ครับ อยากรู้เหมือนกันว่ามันเป็นยังไง
จะช่วยเรื่องของความสะอาดและกลิ่นของkuyหรือไม่
เพราะถ้าkuyเราจะหอมสดชื่นขึ้นก็ดี ปกติอย่างโสฮะไม่ค่อยอาบน้ำ

แต่ถ้าตรงนั้นชื่จายย มันก็เป็นเสน่ห์กับผู้หญิงอย่างนึงนะครับ 555+
โอ้ววว ยิ่งถ้าให้สาวๆช่วยทำความสะอาดให้ยิ่งดีใช้ 
เพราะเวลาเสร็จกิจ ผมก็จะล้างชอบล้วง ทำความสะอาดน้องหนูให้สาวประจำ  Grin
เพื่อนๆชาวAVC คิดว่ามันน่าใช้มั๊ยครับแล้วมีใครใช้อยู่เปล่า
แต่มีไอ้มีบางโฆษณานึงเวอร์มาก บอกใช้แล้วแข็งเร็วก็มี ขำมากก
บอกช่วยสร้างภูมิคุ้มกันให้kuy แต่จริงๆแล้วผมว่าไอนั่นมันก็ไม่บอบบางขนาดนั้นหรอก 

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
Meruto
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 01:29:42 AM »

ผมล้างสบู่ก็พอแล้วฮะ
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 07:44:04 AM »

ไม่เคยใช้ มันก็คงเหมือนแลกตาสิกที่ผู้หญิงเขาใช้มั้งครับ
เพราะผู้้หญิงเขามีตกขาวและมันหุบเข้าในเลยต้องรักษา
ความสะอาด แต่ผู้ชายจะยื่นออกมาก็เลยทำความสะอาดง่ายกว่าคิดว่าใช้แค่สบู่ก็พอแล้วครับ

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
Vice President AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 08:42:03 AM »

ใช้แล้วมีลูกมากหรือไง , ใช้แล้วหญิงติดตรืมหรือ , ใช้แล้วมันจะซู่ซ่าป่าว

ถ้า 3 อย่างนี้เข้าข่ายละก็ ใช้แน่ หายห่วง
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 09:08:45 AM »

สบู่ก็โอเคอยู่ แค่ระวังแสบ

หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 10:32:37 PM »

ผมไปเดิน super ใน paragon เห็นมีตั้งเหมือนบูทเล็กๆ มี pretty คนนึงกับพนักงานสองคน
แจกโบรชัวร์กับให้ขวดทดลองมา เป็นของ Bond เห็นว่ามีสามสูตร แบบคนเล่นกีฬา แบบคนมี X
บ่อย กับแบบสำหรับคนแพ้ง่าย

ถ้าได้ใช้แล้วจะมาเล่าสู่กันฟังครับ
~‘Espada-4th๏
AV DecadonoR++ (VIP)
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 11:05:07 PM »

ผมเคยใช้ของBondอ่ะครับ พอดีเคยได้ของฟรีมา ลองใช้แล้วมันก็ไม่ได้แปลกอะไรหรอกครับ ปกติ แต่แค่มันจะมีกลิ่นหอมนานกว่าสบู่หน่อย

Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 01:21:42 AM »

ไม่เคยลอง และไม่คิดใช้ครับ สบู่+น้ำเปล่าก็พอ
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 10:33:30 AM »

ปกติใช้แต่สบู่อย่างเดียวอ่ะครับ

แค่ล้างให้สะอาดผมว่าก็พอแล้วนะครับ

➸A|⊙n€ ♂ 。◕‿◕。
We'R 39 Forever !!!
AV Distributor

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 01:19:47 PM »

สบู่กับน้ำเปล่าก้อสะอาดพอแล้วครับผม
หน้า: [1] 2 พิมพ์