พฤษภาคม 07, 2024, 11:13:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอน3)  (อ่าน 10518 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:05:37 AM »

8-October-2015

[PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอน3)

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน2 ----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196093.0

ยูนะหันบั้นท้ายให้..โมจิมะบอกว่า ขาวอวบไม่เปลี่ยนเลยนะเมียจ๋า....ขอเลียที....

โมจิหวะแหวก กกน. ออก และลงลิ้นที่ติ่งเสียวของเมียสาวทันที..ยูนะก็ร้องผัวขา...ช่วยน้องด้วย..อ่า ดีเหลือเกิน

ยูนะเลียหัวนมแล้วมือก็ค่อยๆเลื่อน กางเกงสามีออก จนไข่ออกมาสู่โลกกว้าง

ยูนะกับโมจิมะต่างใช้มือช่วยให้กัน..แน่นอนยูนะของเราเป็นสาวที่เสร็จเร็วมาก..เธอโดนเกี่ยวแป๊บเดียวร่างกระตุกไปแล้ว 1 รอบ

โมชิมะบอกมาๆเดี๋ยวน้องดูดให้เอง......

อ่าที่รักดีเหลือเกิน ซู๊ดๆๆๆๆๆ......... โมจิมรครางกระเซ่า...

โมจิมะกอดรัดฟัดเหวี่ยงทั้งดูดนมทั้งจูบ...ยูนะก็สนองสามีเต็มที่

ยูนะโดนโจมตีทั้งบนและล่างเลย....

โมจิมะดันเมียให้นอนหงายและจับแยกขาเธอออก...

โมจิมะแหวก กกน.ออก... ภาพที่เห็นคือแคมของเมียสาวยังสีชมพูอยู่เลย..ลอยตง่านต่อหน้า เขาเลยลงไปลากลิ้นเลียทันที

ยูนะโดนลงลิ้นจนเธอน้ำแตกอีกรอบ..... โมจิมะก็แหกหอยเมียซะอ้าเลย....ทำให้เห็นช่องคลอด...เลย....เป็นภาพที่สวยมาก

ยูนะบอกพี่จ๋า...น้องขอเลยนะ..... ยูนะพูดจบก็ขึ้นคร่อมจับยัดเลย

ยูนะครางลั่นห้องเลย..........

ในขณะที่คู่สามีภรรยาคู่นี้กำลังสนุกกันอยู่นั้น...  โทชิหลานชายของทั้งคู่ที่ได้ยินเสียงของกิจกามครั้งนี้..ก็ได้เดินย่องๆมาหาทั้งคู่

โทชิแง้มประตูแล้วมองเข้าไป เจอภาพ พี่สะใภ้กำลังขึ้นให้พี่ชายอยู่.... แล้วในขณะนั้นเองยูนะก็มองเห็นว่าโทชิแอบดูเธออยู่ เธอก็ยิ้มให้แล้วก็ทำท่ายั่วโทชิเต็มที่ด้วยการขย่มสามีตัวเองพร้อมกับเสียงครางดังขึ้นอีก

ยูนะหันหลังให้แล้วโมจิมะก็กระเด้งใส่แบบแรงเต็มสปีด....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2015, 06:38:11 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:07:07 AM »

ยูนะยิ่งได้ใจ หันบันท้าย เพื่อให้โทชิที่แอบดูอยู่ได้เห็ยร่องของเธอที่ชุ่มไปด้วยน้ำของเธอ..... แต่ไม่ทันไรโมจิมะเข้าเสียบจากด้านหลังเมียทันที

โมจิมะหยุดกระแทก....ยูนะเลยโยกถอยหลังให้เองเลย

ยูนะโดนสามีดึงแขนจากด้านหลัง....แล้วเธอโดนกระเด้งจนเธอร่างกระตุกอีกที

โมจิมะยกขาเมียขึ้นและสอดนิ้วเข้าออกเพื่อกระตุ้นสุดเสียวของยูนะ จนน้ำเธอพุ่งออกมาเลย

โมจิมะใส่เมียอีกรอบ.... โดยที่เขาไม่รู้เลยว่าน้องชายแอบดูอยู่

ยูนะทำท่ายั่วยวนสามีเต็มที่..เพราะเธอ sex จัดมากๆ

ยูนะพลิกตัวนอนหงาย เธอขยับหอยไปคาบไข่ของโมจิมะเองเลย โมจิมะแยกขาเมียเเล้วซอยต่ออีก

แล้วโมจิมะก็ทนไม่ไหว....กดใส่เมียเต็มร่อง......แตกใน..น้ำย้อยออกมาเลย

ยูนะดูดล้างให้สามีจนสะอาด..... โทชิที่แอบดูจนจบก็ค่อยๆย่องและกลับห้องไป

ตกเย็นโมจิมะฉลองหลักไปหน่อย เมาแอ๋เลย ทำให้ยูนะกับโทชิต้องเข้าไปประคองไปนอนที่โซฟาก่อน

ยูนะบอกว่าโทชิ..เวลานี้ช่างเหมาะยิ่งนักเรามาสนุกกันไหม..โทชิบอกว่า พี่ยูนะ...ทำไมถึงถามผมแบบน้ล่ะไม่กลัวพี่ชายผมรู้เหรอ... ยูนะบอกว่าเมาขนาดนี้ เช้าไม่รู้จะตื่นหรือเปล่าเลย

ยูนะเข้าจูบโทชิ ทั้งคู่ก็กอดรัดกันตรงนั้นเลยทั้งๆ ที่พี่ชายนอนเมาอยู่ข้างๆ

โมจิมะไอทีนึง ทำให้ทั้งคู่... หยุดชะงักแล้วก้ยิ้มแต่ก็หันมา..เล่นกันต่อ

ยูนะพลักหลานชายนอนลง.... โทชิบอกกับพี่สะใภ้ว่า... พี่ครับ ผมยังไม่แข็งตัวเลย.... ยูนะอมยิ้มแล้วก็บอกว่าเดี๋ยวพี่จัดการให้เองจ๊ะ....เธอก็ก้มลงดูดหนอนน้อยของน้องเขยทันที

ยูนะ..ดูดพักเดียว.....หนอนน้อยก้กลายร่างเป็นหนอนตัวเขื่องไปล่ะ

ยูนะถอดเสื้อออก..แล้วเอาร่องนมของเธอมาทำให้กับน้องเขย

ยูนะ..เสียวไปเร่งจังหวะไป ทั้งห้องมีแต่เสียงครางของทั้งคู่

ยูนะ..ใจถึงมากเธอเลียร่อง ตรูดดดดด ให้น้องเขยด้วย...

ใจเย็นๆ อ่านต่อตอนจบ------> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196096.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2015, 06:38:50 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 01:12:32 AM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] พิมพ์