พฤษภาคม 08, 2024, 10:02:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมควรจะลองดีไหม  (อ่าน 22038 ครั้ง)
vampire_ou
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 08:53:53 PM »

มีโอกาสได้ว่ายน้ำด้วยกันแล้วครับอยากจะบอกว่าแทบแตกวันนั้นที่ไปว่ายน้ำเธอชวนสาวมาว่ายด้วยครับ2คน คนนึงชื่อแพรวเป็นเพื่อนเธอน่ารักเรียบร้อยดีครับดูเป็นเด็กเรียนเอามากๆอีกคนเป็นรุ่นพี่ชื่อฝนสวยมากเท่าที่ผมรู้เธอเป็นพริ๊ตตี้ด้วยไม่หน้าหละหุ่นดีสุดๆ ผมแทบจะไม่ได้ว่ายน้ำอะครับส่วนมากจะจ้องอยู่กับ3คนนี้ทั้งวันโดยเฉพาะเพื่อนผมกับพี่ฝน คิดดูสิครับไม่เคยเห็นหุ่นหญิงใกล้ๆขนาดนี้มาก่อนแต่วันนี้ได้เห็นหุ่นเพื่อนผมแบบเต็มๆปกติเห็นแต่ในชุดนักศึกษาบอกเลยว่าฟินสุดๆ พี่ฝนอีกคนครับนมใหญ่มากยิ้มมาแต่ละทีผมจะละลายให้ได้เลย พอเลิกผมนี้เลยต้องเข้าไปว่าวในห้องน้ำเลยครับไม่ไหวจริง ก่อนที่พวกนั้นกลับบ้านผมก็ได้ขอไลน์พี่ฝนกับแพรวไว้ครับ แล้วก็ทักไปคุยกับพี่ฝนเกือบทุกคืนเลยครับ เดี๋ยวผมมาเล่าให้ฟังใหม่ครับตอนนี้ขอตัวไปคุยไลน์กับสาวๆก่อน
yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 08:56:24 PM »

ซีรี่รี้ น่าติดตามซะแล้ว...

Grin  Grin  Grin
สายนม
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 09:04:35 PM »

ขอปลากรอบก็ดีครับ
มันเริ่มออกทะเลแล้ว
winsad
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 07:51:06 PM »

น่าจะมี ปลากรอบด้วยแหม๋
vampire_ou
*

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 09:46:02 PM »

จะเอาปลากรอบแบบไหนอะครับ
vampire_ou
*

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 08:11:48 PM »

ในที่สุดผมก็ทำสำเร็จครับบบบทุกคนนนน. มันเป็นความรู้สึกครั้งแรกที่สุดยอดเลยครับแตกต่างจะช่วยตัวเองอย่างตั้งเยอะ
vampire_ou
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 09:17:09 PM »

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาผมนัดเธอกับเพื่อนๆมาทำรายงานบ้านผม วันนั้นเธอใส่เสื้อคอกลมสีขาวรัดรูปกับกางเกงยีนขาสั้นมาครับทำเอาผมไม่เป็นอันทำงานเลยบวกกับภาพที่ผมคิดที่เธอใส่ชุดว่ายน้ำวันนั้น ผมก็เลยตัดสินใจว่าวันนี้แหละผมจะต้องเอาเธอให้ได้ จนทำงานกันเสร็จประมาณ3โมง เพื่อนๆก็เริ่มกลับกัน ผมขอให้เธออยู่สอนการบ้านต่อเธอก็ตกลงตอนนั้นใจผมไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้วครับตื่นเต้นมาก คิดแผนว่าจะเอายังไงต่อ จากนั้นผมก็พาเธอกลับมาห้องผมก็นั่งคุยเล่นกันสอนการบ้านกันสักพักเธอก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมก็นั่นคิด"เอาหวะเป็นไงเป็นกัน"ผมก็ไปยืนรอหน้าห้องน้ำ พอเธอเปิดประตูออกมาผมก็ผลัดเธอเข้าไปแล้วปิดประตูหน้าเธอดูตกใจมากถามผมว่าจะทำอะไรผมก็บอกชอบเธอขอมีอะไรด้วยได้มั้ยเธอดูกลัวๆจะไม่ยอมให้ทำลูกเดียวแต่ผมก็อ้อนวอนไปเรื่อยๆบอกแค่อมให้ก็ยังดีจนสุดท้ายเธอบอกว่าจะยอมอมให้แต่ไม่ยอมให้มีอะไรด้วย ผมก็โอเค แล้วผมก็ไปนั่งตรงชักโครกแล้วถอดกางเกงรอเธอมาอมให้เธอเห็นน้องชายผมแล้วดูเกรงๆกลัวๆจ้องนานมากดูไม่กล้าผมเลยค่อยๆจับหัวเธอมาจ่อที่น้องชายผม ณ.วินาทีนั้นบอกตรงๆหัวมันตื้อไปหมดภาพที่เห็นตรงหน้ามันเหมือนฝันที่เป็นความจริงน้องชายผมกำลังจะเข้าไปอยู่ในปากเธอ ผมดันหัวเธอเข้ามาเรื่อยๆจนน้องชายผมชนกับปากเธอเธอเม้มปากไม่ยอมอมจนผมต้องบีบจมูกเธอเลยยอมอาปากแล้วอมให้  แรกๆเธออมไม่เป็นครับโดนฟันบ้างโดนเหล็กดัดฟันบ้าง แต่หลังๆเริ่มจะคร่องขึ้น ผมนี้โครงเสียวเลยครับคุณลองคิดตามว่ามีคนที่คุณชอบมากๆหน้าตาน่ารักมากๆกำลังคุกเข่าอมน้องชายให้คุณอยู่ตรงหน้า ผมนี่จ้องอยู่แค่ที่หน้าเธอแล้วก็นมเธอที่นู้นออกมาจากเสื้อที่รัดรูปบอกเลยว่าสุดๆ อมไปได้สักพักผมก็คิดว่าไม่อยากจะเสียโอกาสดีๆไปที่จะเอาเธอ เลยตัดสินใจลุกขึ้นแล้วบอกว่าขอโทษนะนกยูง(เธอชื่อนกยูงครับลืมบอกไป)แล้วก็ดึงนกยูงขึ้นมากอดจับนมเธอ เธอดิ้นไม่ยอมให้ผมทำผมก็เลยไซร้ซอกคอแล้วเอาอีกมือล้วงเข้าไปในกางเกงยีนขาสั่นของนกยูง นกยูงอยู่ๆก็เหมือนคนที่อ่อนแรงลงได้โอกาสเอานิ้วเขี่ยไปที่กกน.ของนกยูงจนสักพักผมก็ได้ยินเสียงครางของนกยูงเลยรู้ว่านกยูงก็เริ่มที่จะมีอารมณ์แล้ว เสียงมันแปลกไปจากที่เธอพูดปกติครับมันดูเล็กๆเหมือนในหนังเลย เสียงเธอทำให้ผมขึ้นมากๆ ผมเลยจับนกยูงถอดเสื้อกับกางเกงขาสั้นออกนกยูงไม่ขัดขืนผมแล้วครับ ภาพที่เห็นอยู่ตรงหน้าคือนกยูงที่มีแค่บราสีชมพู่กับกางเกงในสีชมพู่ ผมลูบคลำเธอในชุดนั้นสักพักก็ถอดบราออกนมเธอสวยมากได้ทรงไม่เหลวใหญ่ขาวมีเส้นเลือดนิดๆหัวนมเล็กสีออกชมพู่ๆ เป็นภาพที่ผมอยากเห็นมานานมาก ภาพที่จินตนาการตอนชักว่าวบ่อยๆกับตอนนี้แต่ต่างกันแบบเทียบไม่ติดผมจับนมเธอมันนุ่มมากผมทั้งเลียและดูดที่หัวนมนกยูงสักพักแล้วก็พามานกยูงมานั่งที่ชักโครกแล้วถอดกางเกงในเธอออกนกยูงเอามือมาปิดแล้วบอกว่าอาย ผมก็บอกว่าไม่เป็นไรแล้วเอามือเธอออก หอยเธอสวยมากอมชมพูปิดสนิทมีขนไม่มากเข้ากับผิวขาวๆของเธอที่สำคัญชุ่มมากครับตอนนั้นผมมือผมสั่นไปหมดผมบอกนกยูงว่าขอเลียนะนกยูงไม่ตอบผมครับแต่พยักหน้าดูเขินน่ารักมากผมเลยจัดการถ่างขาขาวๆอวบๆให้กว้างขึ้นแล้วเข้าไปลิ้นหอยนกยูงแล้วเหลือบมองหน้าเธอ เธอครางไม่เป็นภาษาหน้าตาเหยเกมากครับผมเลยแกล้งเอาปากงับที่เม็ดแตดนกยูงถึงกับสะดุ้งแล้วเอามือมากดหัวผมครับผมเลยละเลงไปสักพักแล้วเอานิ้วสอดเข้าไปในรูแล้วเกี่ยวให้แบบที่ดูในavจนกระทั่งนกยูงเกรงแล้วน้ำแตกเต็มมือผมผมเงยหน้าขึ้นไปดูหน้านกยูงนั่งหมดแรงดูหอบๆผมนี่ยิ้มเลยทำสาวน่ารักแตกได้ ผมคิดในใจตอนนั้นว่าฝันเป็นจริงแล้วเว้ยจะได้เอานกยูงสักที แล้วผมก็อุ้มนกยูงไปนั่งที่เตียงครับแล้วผมก็บอกนกยูงว่าเรายังไม่เสร็จเลยอมต่อให้หน่อย นกยูงหน้าแดงครับว่าผมว่าทะลึง แต่ก็มานั่งคุกเข่าอมให้ครับผมก็จับนมเธอไปด้วยฟินมากๆสักพักก็จับเธอขึ้นมาบนเตียงอยู่ในท่า69ผมอยู่ล่างนกยูงอยู่บนเลียให้เธอจนเริ่มแฉะแล้วผมก็จับให้เธอมานอนหงายอยู่บนเตียงแล้วผมอยู่ระหว่างขาเธอเหมือนนกยูงจะรู้ว่าผมจะทำอะไรต่อเธอบอกว่าให้ทำเบาๆผมตื่นเต้นสุดๆครับตอนนั้นวินาทีแห่งการรอคอยน้องชายผมกำลังจะได้เข้าไปอยู่ในหอยของผู้หญิงที่ผมเก็บไปช่วยตัวเองมานาน หุ่นนกยูงที่อยู่ตรงหน้าผมมันทำอารมณ์ผมขึ้นแบบสุดๆแล้ว ผมจับน้องชายผมไปจ่อแล้วเขี่ยไปมา จากนั้นผมก็เริ่มกดน้องชายผมลงไปนกยูงร้องว่าเจ็บผมเลยหยุดแล้วก้มลงไปดูดนมให้นกยูงผ่อนครายพอเธอเผลอผมก็กดลงไปทีเดียวมิดด้ามนกยูงถึงกับร้องเสียงหลงผมถามว่าเจ็บมั้ยเธอบอกว่าเจ็บมากผมเลยแช่น้องชายรอไว้ก่อนแล้วดูดนมต่อสักพักผมก็เริ่มขยับน้องชายเข้าออกช้าๆหอมนกยูงแน่นมากครับแล้วผมก็สังเกตุเห็นเลือดที่ติดออกมาผมดีใจมากเลยครับที่รู้ว่าเป็นคนแรกของนกยูง ผมซอยไปสักพักนกยูงก็ครางได้อารมณ์มาก ผมเคยดูในหนังว่ามันมีหลายท่าเลยอยากลอง ผมอุ้มนกยูงไปนั่งบนโต๊ะหนังสือโดยให้นกยูงเอามือเท้าโต๊ะไว้ข้างหลังแล้วเอาต่อแบบตาจ้องตาเสียวมากผมใกล้จะแตกเลยหยุดแล้วกลั้นไว้ แล้วอุ้มนกยูงมาที่เตียงอีกครั้งจับนกยุ่งอยู่ในท่าหมาตูดกับสะโพกนี่สวยมาก หุ่นเป็นทรงนาฬิกาทรายเลยแล้วผมก็คร่อมไปทั้งตัวโดยเอามือไปจับนมด้วยแล้วเอาต่อจนจะไม่ไหวแล้วผมบอกนกยูงว่าจะแตกแล้วนกยูงตกใจบอกผมว่าอย่าแตกในนะ ผมเลยดึงออกมาจับนกยูงนอนหงายแล้วเอามือนึงชักอีกมือเอาไปจะจับนมนกยูงจนแตกเต็มท้องนกยูง น้ำเยอะมากตอนนั้นอย่างกับขึ้นสวรรค์หมดแรงสุดๆกับการเอาสาวครั้งแรก แล้วเราสองคนก็นอนพักที่จริงผมจะเอาเธอต่อแต่เธอบอกว่าไม่ไหวผมเลยพานกยูงเข้าห้องน้ำไปทำความสะอาดแต่งตัวแล้วผมก็ไปส่งเธอครับ(คุยกันในรถเพิ่งรู้ว่านกยูงก็แอบชอบผม)ทุกวันนี้ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอดแล้วครับ 555
vampire_ou
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 09:23:46 PM »

ใครมีอะไร หลังไมค์มาคุยได้ครับ
[email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2015, 12:41:05 AM โดย vampire_ou » บันทึกการเข้า
yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 11:32:18 PM »

ทีเด็ดเลยค๊าบบบบ  Grin
micromice
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 08:37:42 PM »

ยินดีด้วยคับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์