พฤษภาคม 15, 2024, 10:50:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rola Takizawa กระเเสเเรงของจริงหรือเเค่กระเเส?  (อ่าน 9296 ครั้ง)
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:26:55 PM »

กระเเสน้อง Rola Takizawa นี่เเรงจริงๆนะครับรู้จักไปหมดไม่ว่าจะคอเอวีจริงๆหรือเเม้กระทั่งเด็กม.ต้นหัวเกรียนๆก็เอาเป็นประเด็นไว้คุยกัน ซึ่งผมขอออกตัวก่อนเลยว่าผมยังไม่ได้ดูหนังของเธอซักเรื่องเพราะเนื่องด้วยเธอไม่ใช่สเป็กผมเห็นหลายๆคนบอกว่าเธอเป็นนิว มิยาบิซึ่งผมไม่ชอบมิยาบิจึงอยากถามเซียนๆเอวีทุกท่านว่า

1.ผลงานของเธอออกมาตอนนี้ทั้งหมดกี่เรื่องเเล้ว
2.สำหรับท่านๆที่ดูหนังเธอครบเเล้วมาวิจารณ์กันหน่อยมาคุณภาพจริงหรือเเค่กระเเส
3.เธอเหมือนกับมิยาบิจริงๆหรือเเค่ปั่นกระเเสเพราะคนปั่นกระเเสเเมร้งก็รู้จักเเค่อาโออิ มิยาบิ

เซียนทั้งหลายช่วยกันวิจารณ์ด้วย ปล.ผมยังไม่ได้ดูเเต่สงสัย

Somdejpooh
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:40:57 PM »

หน้างามมาก หุ่นได้

แต่ตอนนี้เล่นแข็งๆ และเสียงร้องน่ารำคาญไปนิดครับ  Grin
Lunlamer
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:46:34 PM »

1.ตอนนี้มีออกมาทั้งหมด 3 เรื่องแล้วครับ (ส่วนรหัส SIRO-1063 นี่ผมไม่แน่ใจว่านับเป็นเรื่องเต็มรึเปล่านะ)

2.ข้อนี้ขอตอบเป็นแบบความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่าก็เฉยๆนะครับอาจจะได้ที่หน้าตาดูเป็นลูกครึ่ง ส่วนหุ่นก็กลางๆครับ ส่วนตอนเล่นก็ยังดูแข็งๆบ้าง (เป็นไปได้ว่าอาจจะยังเป็นมือใหม่) ยอมรับตรงๆว่าตอนแรกก็ค่อนข้างคาดหวังไว้เยอะเหมือนกันครับ พอหนังออกมาแล้วมันก็ดันไม่เป็นไปตามที่คาดซักเท่าไหร่ครับ

3.ผมว่าไม่เหมือนเลยนะครับ

KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:47:23 PM »

คหสต. ผมว่าเป็นการปั่นกระแส

เพราะว่าการโปรโมตลงเว็บยูทูบ  กับการโพสตามเว็บสาธารณะของพวกนิวบี้

ถึงหนังยังไม่ออก แต่มีกระทู้และภาพของเธอโพสตามเว็บต่าง ๆ ว่าน่ารักอย่างนู้นอย่างนี้

เป็นดาราหน้าใหม่แทนมิยาบิ อาโออิ .. หรือใครก็ตามที่พอจะคุ้นหู

ตัวผมเองเก็บแค่เรื่องที่ 3 (ล่าสุด) .. เพราะเก็บให้มันครบซีรี่ส์เฉย ๆ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:56:46 PM »

ผมว่าที่เค้าพูดว่าจะมาแทน มิยาบิ ไรนี่ เค้าคงหมายถึงที่หน้าตาล่ะมั้งครับ เพราะ Rola ดูสวย น่ารัก น่าจะถูกใจหลายๆคน
แล้วพอพูดกันเยอะๆเข้าก็เกิดเป็นกระแส คนก็อวยกันเยอะ ตอนแรกผมก็คาดหวังไว้สูงเหมือนกัน พอได้มาดูจริงๆแล้ว เฉยๆครับ

ยังไงคุณ Fuck Star  ว่างๆลองหามาดูเลยครับ ของแบบนี้ต้องลองเอง ฮ่าๆ
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:04:44 PM »

เรื่องใหม่เดือนหน้า จะกลายเป็นอดีตแล้วครับ เธอประกาศรีไทร์( จาก Prestige ) หรือหาบ้านแห่งใหม่ลงสังกัดก็ไม่รู้
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:09:32 PM »

Rola ขาว สวย หุ่นโอเค ใช้ได้ครับ แต่ว่า เธออาจจะใหม่อยู่ทำให้การแสดงยังแข็งๆ ทำให้หลายๆคนรวมถึงตัวผมยังดูแล้วเฉยๆ ไม่โดนใจเท่าไหร่ คงต้องรอให้เธอเก็บเกี่ยวประสบการณ์หน้ากล้องให้มากกว่านี้หน่อยครับ ถ่ายทอดอารมณ์ สื่อถึงคนดูให้คนดูอินมากกว่านี้ครับ (คอมเม้นอย่างกับ thailand got talent 555+)

ส่วนเรื่องมาแทนมิยาบินั้นผมว่าคนเค้าก็พูดกันไป เพราะเธอเป็นลูกครึ่งแหละครับ เลยเป็นกระแสเรื่องนี้กัน

ปล.โปรดใช้วิจารณญาณเพราะนี้คือความคิดเห็นส่วนตัวของผมคนเดียว  Grin กลัวโดนสาวกของเธอด่า  Cry อิอิ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:10:42 PM »

อะไรคือคุณภาพละครับ  ในความคิดผม หนังเเบบนี้ใครมาเเสดงมันก็คุณภาพทั้งนั้น เเต่ใครชอบไม่ชอบเเค่นั้นเอง  
จขกทก็ลองยกมาสิว่าใครคุณภาพไม่คุณภาพบ้าง   ให้10 บาท ผมเอามาม่าห่อเดียว รับรองคิดไม่เหมือนผมหรอก
ส่วนหน้าตา  ผมเห็นว่าไกลมิยาบิยังกะลาดพร้าวตลิงชันครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:31:21 PM »

ผมเสียดายเเต่ตอนรีไทร์ ไม่เล่นซีรีย์ปลอกคอ หรือเเทกทีมกับลุงเห็ดกะลุงหัวล้าน  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:33:57 PM »

ผมเฉยๆไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ครับ
ประมาณว่าเธอยังไม่มีเซ็กแอฟเฟียวแบบมิยาบินะผมนะ
แถมนมไม่ค่อยใหญ่ด้วย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์