พฤษภาคม 16, 2024, 04:30:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rola จะไปจริงๆหรอครับ ถ้าไปผมเสียดายมาก เพราะเมื่อวานได้ถ่ายรูปคู่กับเธอ  (อ่าน 3448 ครั้ง)
KRola
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 03:25:38 PM »

คือเมื่อวานผมได้ไปที่งานAutosalon 2015 แล้วก็มีวาสนาที่ได้ไปถ่ายรูปคู่กับเธอและได้ลายเซ็นด้วย

แถมตอนล้างรถก็จองพื้นที่หน้าสุดก่อนเธอโชว์2ชม. คือผมไปงานนี้เพื่อเธอเลยครับ

ผมดูAVมาตั้งแต่รุ่นAoi Miyabiตอนนั้นผมม.ต้นแต่ตอนนี้เรียนจบแล้วครับ

ประสบการณ์ทั้งหมดคือแบบว่าผมไม่เคยชอบคนไหนถึงขนาดอยากเจอตัวจริงเท่าRolaเลยครับ

มีทุกเรื่องเพียงคนเดียว คือเธอตรงสเป๊กผมที่สุดแล้ว ผมชอบทั้งฝรั่งทั้งญี่ปุ่นแต่เธอมีทั้งสอง

แล้วเป็นญี่ปุ่นครึ่งรัสเซียครึ่งอีก มันเป็นประสบการณ์ที่ล้ำค่ามากๆครับที่ได้เจอเธอใกล้ๆ ได้พูดคุยกันนิดหน่อย

ได้เห็นความขาวและทุกอย่างในระยะประชิดมันเป็นอะไรที่แบบฟินมากๆครับ

ถ้าเธอจะลาวงการจริงๆผมก็เสียดายอายุยังไม่น่าไปเลย หวังว่าเธอจะยังมีผลงานให้เราชื่นชมต่อไป

แต่เธอหายไปนานมากๆแล้ว คิดถึงผลงานเธอจริงๆ อย่าไปเลยนะRola 愛してるよ
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 04:28:30 PM »

ผมก็ชอบแนวฝรั่งแนวลูกครึ่งเหมือนกันครับ
เสียดายมาก  ส่วนสาวญี่ปุ่นแท้ๆก็น่ารักขาวดี  แต่ช่วงขาชอบอวบ ตัวป้อมๆหน่อย   ต้องได้เชื้อฝรั้งมาผสมจะแหล่มขึ้นอีกแบบนี้
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 04:31:29 PM »

ผมก็ชอบแนวฝรั่งแนวลูกครึ่งเหมือนกันครับ
เสียดายมาก  ส่วนสาวญี่ปุ่นแท้ๆก็น่ารักขาวดี  แต่ช่วงขาชอบอวบ ตัวป้อมๆหน่อย   ต้องได้เชื้อฝรั้งมาผสมจะแหล่มขึ้นอีกแบบนี้

ไม่อยากให้เธอจากเราไปเลยนะท่านหวังว่าจะไม่เป็นแบบนั้น 55
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 04:57:35 PM »

ไม่อยากให้เธอจากเราไปเลยนะท่านหวังว่าจะไม่เป็นแบบนั้น 55
รอครับ  ถึงเธอคนนี้จะไม่เล่นแล้ว   แต่ผมเชื่อว่าสักวัน
วงการavต้องหาสาวสวยแนวๆนี้มาเล่นได้อีกแน่ๆ    เพราะกระแสค่อนข้างดีทุกที  ถ้าได้สาวลูกครึ่งแหล่มๆ มาเล่นavเนี้ย  Grin 
หน้า: [1] พิมพ์