พฤษภาคม 15, 2024, 03:27:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ROYD-002 ไม่รู้ว่าใครเคยดูเรื่องนี้บ้าง ถามแบบสงสัยเลยจริงหรือเมกกันแน่  (อ่าน 8280 ครั้ง)
OhmyGod
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: กันยายน 04, 2021, 05:53:46 PM »

ROYD-002

ชื่อเรื่อง: Bimbo’s Mom Friend Is Also Squid Enough To Cramp! My Son Is A Libido Monster

ดารา AV: Fukada Eimi

ตามความเป็นจริงแล้วผู้ชายสามารถมีกำลังทำได้ต่อเนื่องแบบนี้จริงๆเหรอครับ แล้วมันสามารถผลิตน้ำได้เยอะขนาดนี้

ในเวลาอันสั้นได้เลย หรือว่าเขาคัดซีนเป็นฉากๆไป อีกแบบคือฝ่ายชายกินยากันแน่ครับ

ผมดูละสงสารฝ่ายหญิงเลย ไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน วิ่งไปไหนก็โดนจับแหกตลอด

ปล.ขอสาระหรือผู้มีประสบการณ์ก็ดีครับ   Smiley Smiley Smiley
deadmanza
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2021, 06:44:32 PM »

เมคครับ นํ้าเยอะก็คือนํ้าปลอม ส่วนเรื่องการคัทมีทุกเรื่องอยู่แล้ว เพราะมันคือหนัง ทุกอย่างมันคือการแสดง
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2021, 07:23:14 PM »

หนังปกติ พระเอก 1 นางเอก 1 เอาน้ำเดียว

บางทียังน้ำปลอมเลยครับ

อย่าไปจริงจังกับวงการบันเทิง
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2021, 07:35:34 PM »

น้ำปลอมครับ ขนาดแตกนอกอย่างแตกใส่หน้า บางทียังปลอมเลย เพราะน้ำปลอมได้ภาพสวยกว่า
OhmyGod
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2021, 07:40:22 PM »

เป็นเช่นนั้นเองหรอกหรือ ของปลอม

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ เปลี่ยนความคิดแบบจริงๆจังๆไปเลยครับ
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2021, 12:25:32 PM »

วงกามบันเทิงคับ55555
sengboy
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 12:42:31 AM »

มีเรื่องไหนที่เสร็จจริง หลายๆครั้งบ้างไหมครับ
ขอตามไปดูหน่อย 555
AeroDiablo
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 08:47:22 PM »

ใช้อะไรครับถึงทำได้แบบนั้น  Grin
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 13, 2021, 10:28:17 AM »

ROYD-002

ชื่อเรื่อง: Bimbo’s Mom Friend Is Also Squid Enough To Cramp! My Son Is A Libido Monster

ดารา AV: Fukada Eimi

ตามความเป็นจริงแล้วผู้ชายสามารถมีกำลังทำได้ต่อเนื่องแบบนี้จริงๆเหรอครับ แล้วมันสามารถผลิตน้ำได้เยอะขนาดนี้

ในเวลาอันสั้นได้เลย หรือว่าเขาคัดซีนเป็นฉากๆไป อีกแบบคือฝ่ายชายกินยากันแน่ครับ

ผมดูละสงสารฝ่ายหญิงเลย ไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน วิ่งไปไหนก็โดนจับแหกตลอด

ปล.ขอสาระหรือผู้มีประสบการณ์ก็ดีครับ   Smiley Smiley Smiley
ดูแบบลบเซ็นเซอร์ แล้วจะรู้ครับ ว่าเราโดนหลอกมาตลอดสำหรับหนังแตกในแบบเซ็นเซอร์ 555
ปล. มีแค่บางเรื่อง หรือดาราบางคนเท่านั้นครับซึ่งน้อยมากที่ปล่อยในจริงๆ ไม่ใส่ถุงจริงๆ ในหนังเซ็นเซอร์ เท่าที่ดูมา มีแค่ไม่กี่เรื่องเองครับ

หน้า: [1] พิมพ์