พฤษภาคม 16, 2024, 08:37:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาร้านsextoy osaka  (อ่าน 1971 ครั้ง)
tp2
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2023, 02:55:46 AM »

ตามหัวข้อเลยครับ อยากได้พิกัดร้านsex toy, cosplayบริเวณโอซาก้า
ผมลองเสิจเอง มีแต่แนะนำบริเวณDen Den town
แต่อยากทราบว่า ต้องเสิจgoogle mapว่าอะไร
หรือร้านชื่ออะไรบ้างหรอครับ
ขอบคุณครับ
kram
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2023, 11:07:20 AM »

เดนเดนทาวน์ มันก็ไม่ได้กว้างใหญ่อะไรนะคับ

มันเป็นถนนเส้นเดียว ไม่ได้มีหลายซอยแบบอากิบะ

เคยไปเมื่อเกือบ 10 ปีที่แล้ว เดินเจอง่ายครับ ร้านอยู่ติดถนนเลยไม่ได้ลึกลับอะไร

มี 2-3 ร้าน

ให้ระบุชัดๆเลยน่าจะยากหน่อย

nonoura non
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2023, 12:04:07 PM »

ไปโอซาก้าเหมือนกันเลยครับเดือนหน้ากะว่าจะไปสอยอยู่ จริงๆอยากได้ข้อมูลเหมือนกันจะได้วางแผนไปง่ายๆ

ขอเป็นร้านเฉพาะก็ดีเหมือนนะ ตอนแรกกะว่าไม่อยากกวนคนอื่นไปสอยดองกี้เอาเพราะไอ้ที่จะซื้อมันก็ไม่ใช่ของแรร์อะไรมาก ยี่ห้อยอดนิยม เช่น Magic Eye ไปหน้างานไม่อยากเสี่ยงไม่มีอะไรหรอก เจอยี่ห้อแปลกๆข้อมูลไม่มีก็เสี่ยง
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2023, 05:38:08 PM »

มี2ร้านที่เข้า ร้านnobunagaอยู่ริมถนนsakaisujiเดินไปทางสถานีebisuchoอยู่ขวา มีหลายชั้นข้างล่างมีการ์ตูนเยอะๆ ขึ้นไปชั้นบนมีของเล่น ชุดคอส เจล เสื้อในเกงใน อีกร้านแถวสถานีnankai nambaมีถ้วยtengaหน้าร้านทุกอย่างของยี่ห้อนี่อยู่ชั้น1 ยี่ห้ออื่นอยู่ชั้นบน ทางออกหลังร้านเยื้องๆร้านอาหารไทย ไม่ไกลกันเดินได้ ร้านอื่นก็มีอีกริมถนนแถวร้านแรกเป็นแผ่นหนังซะเยอะ ไปแล้วฝากดูร้านเช่าหนังชู้กวู้วมาบอกต่อด้วยครับ
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2023, 01:53:00 PM »

Den Den town   ผมไปล่าสุด ช่วงก่อนโควิด ร้านเยอะนะครับ  ถ้า SEX TOY ถูกกว่า ดองกี้นะ ดูร้านที่ติดป้าย Tax free
แถวนั้นมีหลายร้านขาย DVD AV มือสองถูกมาก

ใช้ gogle map search ได้เลย  ลงสถานีใต้ดินเดียว กับป้าย กูลิโกะ ไม่แน่ใจชื่อสถานีว่าใช่ชื่อ ชินไซบาชิมั้ยนะ แต่อยู่คนละฝั่งถนน  เดิมข้ามถนนมาเลย ช่วงต้น ๆ มันจะมี ของเล่น ตุ๊กตา เกมส์ โมเดลการ์ตูน ขายเยอะ ๆ  เดินเลยมาหน่อย
หน้า: [1] พิมพ์