พฤษภาคม 16, 2024, 08:26:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องชาว AVC ใครเป็นสมาชิก 2bbit บ้างครับ  (อ่าน 7590 ครั้ง)
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:00:05 PM »

ส่วนใหญ่ที่นั่นเขาเน้นอะไรอ่ะครับ เช่น หนัง โปรแกรม
ยังไม่เคยโหลดบิตเลย  แต่อยากได้พวกโปรแกรมบ้าง

ใครมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ   Smiley Smiley

arttokung
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:54:08 PM »

ผมอยากได้ invite เวปนั้นเหมือนกันครับ
Mae Ai
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:59:51 PM »

ใครมี invite  ขอหน่อยครับ   Smiley Smiley Smiley
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 03:18:32 AM »

2bbit เพิ่งกลับมาเปิดใหม่หลังจากโดนปิดไปกรณีสาวสีลมเล่นสงกรานต์ (นัยว่า admin สูญรายได้เอือนละเป็นแสน ทำเอาเว็บบิตจิ๊บๆ แจ้งเกิดเป็นแถว)

รายนี้ต้องถือว่าเป็นรุ่นบุกเบิกของวงการที่ต่อมาแตกไปเป็น siambit ที่แต่เดิมก็เพื่อนๆ กันนี่แหละ แต่ความเห็นเรื่องหนังสีชมพูไม่ตรงกัน

ส่วนที่เป็นระดับกลางๆ อย่าง iggyonline หรือ bitcosmo หรือ manoi ก็พอทน ส่วนอีกรายที่ค่อนข้างยืนระยะดี แต่เห็นแก่เงินหน่อยก็ thailandtorrent

แต่เดิมทางราชการไม่ค่อยสนใจเว็บบิตนัก ถือว่าไม่ร้ายแรง แต่พอมีการขาย VIP นี่ก็เข้าข่ายเลยครับ ผิดกฏหมายเต็มๆ ยิ่งถ้ามีหนังสีชมพูมาด้วย ก็หาเหตุปิดได้ง่ายขึ้น

ไม่ลองเว็บนอกหรือครับ ที่เก่าแก่สุดสุดของโลก และผมใช้อยู่ก็ demonoid.me กับ thepiratebay.org ง่ายๆ ไม่หยุมหยิมเรื่องเรโชบ้าๆ บอบอ

Mae Ai
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 02:28:59 PM »

ขอบคุณ ท่านอาจารย์ Sompoat มากๆ ครับที่ให้ความรู้

sebastian
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 06:44:53 PM »

ใครอยากได้ pm มาหาผมนะครับ

ได้หลาย invite อยู่ครับ
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 06:55:47 PM »

แอบรุ้มาว่าพวกเปิดเวบบิต รายได้มันช่างสูงดีจริง ๆ ถึงว่าแข่งกันเปิดจัง

เวบนี้ดีครับ หนึ่งในจำนวบิตรุ่นใหญ่ สมาชิคเยอะ

cz bitthailand siambit bitcosmo thailandtorrent etc.

ใครเป็นสมาชิคครบมั่ง
sebastian
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 07:21:11 PM »

นิดนึงนะครับ สำหรับท่านใดที่อยากได้ invite

pm มาหาผมพร้อมเมล์ด้วยนะคะรับ
Mae Ai
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 07:41:53 PM »

นิดนึงนะครับ สำหรับท่านใดที่อยากได้ invite

pm ไปแล้วขอด้วย 1 สิทธิ์ ครับ 

Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 08:40:56 PM »

ขอด้วยคน ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์