พฤษภาคม 16, 2024, 01:22:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พลาดอยู่นาน เพิ่งจะรู้  (อ่าน 3990 ครั้ง)
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:56:43 PM »

ว่าโปรแกรมที่ใช้ดู หนัง เช่น kmplayer, gom player หรือ vlc mediaplayer มันมีฟังค์ชั่น ดูหนัง แบบ เร็ว 2 เท่า หรือ 3 เท่า ด้วย

หนัง 2 ชั่วโมง ดูเร็ว 3 เท่า แค่ 40 นาที ก็ จบแล้ว ไม่ต้อง กดข้าม ได้ดู ทุกฉากทุกตอน เหมาะกับการดูหนังเป็นเรื่องๆ   แต่เสียที่เสียง จะเร็ว ฟังไม่รู้เรื่อง แต่ถ้าเสียงร้องก็ฟังพอได้

เหมาะกับคนที่ไม่ค่อยมีเวลา แบบผมเลย  เพราะกว่าจะถึงบ้านก็ ดึกแล้วมีเวลาดู หนัง แค่ วันละ ชั่วโมงเอง ตอนนี้ สบายแล้ว อิอิ
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:04:58 PM »

ผมกดเลื่อนเอาครับ คล่องมือดี
พวกฉากมันคุยกัน ฉากของเล่น ผมไม่ดูอยู่แล้ว ผมดูแต่ฉากclimax  Grin

หนังบางเรื่อง ผมตัดทิ้งออกหมดเลยนะครับ เหลือแต่ฉาก climax ไว้ดู
ประหยัดเนื้อที่ ฮาดดิ๊กด้วย  Grin

astrife

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:07:23 PM »

เค้า อุตส่าห์ เล่น ทั้งที ก็ ต้อง ดู ให้ครบ คับ Grin
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:39:56 PM »

ผมกดเลื่อนเอาครับ คล่องมือดี
พวกฉากมันคุยกัน ฉากของเล่น ผมไม่ดูอยู่แล้ว ผมดูแต่ฉากclimax  Grin

หนังบางเรื่อง ผมตัดทิ้งออกหมดเลยนะครับ เหลือแต่ฉาก climax ไว้ดู
ประหยัดเนื้อที่ ฮาดดิ๊กด้วย  Grin

เรียกว่าเอาแต่เนื้อๆเน้่นๆตัดนํ้าออกไปเลย สุตรเดียวกับของพี่เลยจ้า 
SpecialOne
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:35:14 PM »

หนังฝรั่งดูแต่ช่วงกลางๆ

ส่วนท้ายๆไม่ค่อยดู เพราะมันชอบเล่นประตูหลังกันจัง  Undecided
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 09:41:06 PM »

ผมกดเลื่อนอะครับ ถึงจรู้ว่ามันเพิ่ม speed ได้ก็เถอะ

เพราะเวลามันพูดไม่ค่อยชอบเสียงเลย มันแปลกๆ เหมือนไม่ใช่คนไงไม่รู้

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:03:14 PM »

มีงี้ด้วยหรอคับ แล้วภาพมันจะกระตุกป่ะ
กลัวเวลาชักเข้าชักออก มันไม่สมูท
เพราะปกติก็มักกดไปฉากสำคัญประจำ  Grin
เกริ่นๆนำเรื่องเปิดฉาก ไม่เคยจะดูมันหรอก

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
astrife

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:07:24 PM »

ภาพ ไม่กระตุก คับ ดู ได้เลย
แต่ เสียง ต้องทำใจ คับ Grin
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:48:32 PM »

ผมก้อกดเลื่อนเอาเหมือนกัน ดูแบบนั้นมันเร็วไป เวียนหัว

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
YUYUYUYU
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 12:16:31 AM »

ดู  อย่างนั้น หัวใจวายตาย พอดี ตามอง เหลือกขึ้นเหลือกลงเร็วเกิน!  ทำตามไม่ท่าน
เอ๊ะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์