พฤษภาคม 20, 2024, 07:11:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: GAR-272 ของ Haruka sato เนื้อเรื่องเป็นอย่างไรครับ  (อ่าน 3891 ครั้ง)
mr.suck
AV Donator (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 11:36:23 AM »

GAR-272 ของ Haruka sato เนื้อเรื่องเป็นอย่างไรครับ ใช่หญิงปลอมเป็นชายหรือเปล่าครับ หรือว่าสลับร่างครับ
ถ้าแนวสลับร่างมีเรื่องอื่นอีกไหมครับ  Grin

ZherZhaa
ผัวบุ๊คโกะ
AV Highness Honour
โอตาคุกิติมศักดิ์

I Love Yuria Satomi

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 01:31:17 PM »

ฉากแรก ชักหำปลอม ตรงหน้ากระจก

2 ก็แค่ทำให้ผุ้ชายแตก

3 อันนี้ เอากันจริงๆ

4 อันนี้ เล่นเสียวกะ ผุ้หญิง

5 ฉากเอากัน ใส่ชุดนักเรียน

ผมว่า มันธรรมดาไปหน่อย แล้วมีอะไร มั่วไปหมด ชักหำ เอากับผุ้ ญ - -

ให้ 5/10 ละกัน   Wink Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2012, 01:32:49 PM โดย ZherZhaa » บันทึกการเข้า
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 04:30:10 PM »

Haruki Sato นี่เป็นคนที่มีเสน่ห์มากๆในสายตาผม
ตัวเล็กๆ แต่หุ่นกำลังงาม

แต่ไม่รู้ทำไมออกหนังมาถี่มากๆ เล่นมั่วไปหมดทุกแนว ค่ายเล็กๆ น้อยๆ เปรอะไปหมด
ออกหนังแทบจะทุกวัน แต่ผมไม่โหลดเลย เพราะรู้ว่าแนวเหมือนกะเรื่องที่พูดใน post นี่นั่นละ มาเป็นฉากๆ ไม่เป็นเรื่องเป็นราวเลย

ที่เล่นเป็นเรื่องๆ เธอก็เล่นได้ดีนะครับ แต่ไม่ค่อยออกมาให้เห็น

gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 06:00:58 PM »

Haruki Sato นี่เป็นคนที่มีเสน่ห์มากๆในสายตาผม
ตัวเล็กๆ แต่หุ่นกำลังงาม

แต่ไม่รู้ทำไมออกหนังมาถี่มากๆ เล่นมั่วไปหมดทุกแนว ค่ายเล็กๆ น้อยๆ เปรอะไปหมด
ออกหนังแทบจะทุกวัน แต่ผมไม่โหลดเลย เพราะรู้ว่าแนวเหมือนกะเรื่องที่พูดใน post นี่นั่นละ มาเป็นฉากๆ ไม่เป็นเรื่องเป็นราวเลย

ที่เล่นเป็นเรื่องๆ เธอก็เล่นได้ดีนะครับ แต่ไม่ค่อยออกมาให้เห็น

สเปกผมเหมือนกันครับ คมเข้มน่ารักมาก

แต่หนังเยอะเกินไป โหลดเฉพาะเรื่องพอตเรื่องดีดีเหมือนกันครับ

ใครพอจะมีประวัติ เธอบ้างครับ หาในกูไม่เจอเลย

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 07:09:53 PM »

เรื่องล่าสุดที่ผมไปจิ้มมาดูคือ เธอไปโกอินเตอร์กับไอ้ดำ
เรื่องนี้ผมยังไม่เคยเห็น เเต่ชอบครับ เเนวนี้ นางเอกใส่ดิงโด้โซโลเพื่อน  คนไหนเล่นก็มันส์  ผมชอบตั้งเเต่ได้ดูเเอนนันบาเล่นเเล้ว
ยิ่งให้นางเอกฟันกระเทยยิ่งโคตรฮา  ไม่อยากพลาดจริงๆ เเต่วันนี้ต้องดูดครูนิน่าก่อน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์