พฤษภาคม 20, 2024, 06:22:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราavชอบให้ดาราชายคนไหนเอาบ้าง  (อ่าน 11322 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2021, 09:15:51 AM »

อันนี้ผมตอบได้เลยในทันทีแบบไม่ต้องสืบเลยครับเพราะแปลพวกหนังถามแบบนี้มาหลายเรื่อง ดาราAV ผู้หญิงที่โดนถามเรื่องนี้ว่า อยากเย กับดาราAV คนไหนที่สุด คำตอบทุกคนมีแค่ หนึ่งเดียวเลย คือ ชิมิเคน ครับท่าน คิราระ ยังหลง ชิมิเคนเลยครับบอกเลย พอรู้ว่าชิมิเคนมาเล่นด้วยนางแบบแทบจะยอมทุกอย่าง นางบอกชิมิเคนคือ ดาราชายที่ให้เกียรติ ดาราผู้หญิงมากๆ และไมเคยแสดงความ หื่น กระหาย ออกมาจนเกินเบอร์ และที่สำคัญ .... พี่แก แตกจริงๆได้4น้ำรวดๆ ซึ่งขนาดดารา ชายในวงการยังบอกว่า ทำไม่ได้ครับ

แล้ว เพิ่มเกล็ดเล็กน้อยให้อีกนิด ชิมิเคน ยกย่องให้ "งานมือของ คิราระจัง" คือสุดยอดตลอดกาล ของวงการAV ถึงขนาดที่ว่า ถ้าโดนถามเรื่องนี้ เค้าจะบอกเลยว่า คิราระจัง คือ เดอะเบส แห่งงานมือ ทำให้ดาราชายคนไหน รับประกันว่าเร็วแรงรัว 5555 ดาราชายไม่อยากให้นางใช้มือทำให้ก่อนถ้ามีบทได้เย เพราะมันจะแตกไวเกือบหมด
ขอรหัส คิราระกับชิมิเคนหน่อยครับ
ขอตามไปดู 555

SNIS-615 ครับ ชิมิเคนมาตอนท้ายครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2021, 09:42:25 AM »

มีดารา AV หญิง ที่ออกมามีบทสัมภาษณ์ไหมคับ ว่าเจอกับดาราชายคนไหน แล้วผญเสดมั่ง
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2021, 09:45:34 AM »

มีดารา AV หญิง ที่ออกมามีบทสัมภาษณ์ไหมคับ ว่าเจอกับดาราชายคนไหน แล้วผญเสดมั่ง

แปลๆมา ยังไม่เห็นนะครับ สัมภาษณ์ส่วนตัวอันนี้ไม่แน่ใจแต่ถ้าในหนังที่มีพวกสัมภาษณ์ ยังไม่เห็นครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์