พฤษภาคม 08, 2024, 10:00:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากหลายๆท่านอาจยังเชื่อผิดๆเกี่ยวกับเวป  (อ่าน 4600 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 10:48:31 AM »

คิดว่าถ้าทำซับไว้ในห้องวีไอพีเลยเป็นไง ถ้าเขาอยากดูดนัก เสียเงินสักพันหรือห้าร้อย  ให้มีหนัง ซับเเบบว่า เก่า เเนวคนไม่ค่อยดูหน่อย ค่อยปล่อยให้คนทั่วไปดู เพือโปรโมทเวบ เช่นพวกหนังค่ายไม่ดัง ความนิยมลดลงมา ส่วนหนังประเภทไหม่จัด ค่ายตลาดใหญ่ ดาราพวกดังๆหน่อย เก็บห้องวีไอพีเลยเป็นไง ก็ว่าไปนะ  ให้มีซับออกมาพอให้มีกระเเสโปรโมทว่ามีซับอยู่เอวีซีบ้าง เเต่ไม่ใช่หนังประเภทความต้องการสูงดาราระดับตัวดังมาก คิดว่านะ ได้ผล พวกนี้สุดคืองก

ของผมทำแก้เผ็ดเวปพวกนี้ไปแล้วครับคือไม่ทำแจกเลย แจกก็คือ แล้วแต่คนจ้างมาแปลแล้วให้แจก ถ้าไม่จ้างผมก็ไม่แจกแล้ว(หรือแจกเฉพาะหนังที่ต้องการขอบคุณลูกค้าผมนั้นละ) สังเกตุได้หนังใหม่ๆผมไม่แปลแจกเลยแปลเก็บอย่างเดียวเอาให้้พวกแมร่งเฉาตายไปเลยไม่มีหนังใหม่มีแต่เก่าๆไปดูละกัน
 แปลเก็บไว้ดูเองดีกว่าส่วนใครอยากได้ก็สั่งซื้อเข้ามาแบบนั้นเลย ไม่งั้นนะแปลแทบตายแมร่งเอาไปลงเวปหาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองหมด
คนทำ av-th น่าจะเป็นเมมเบอร์ VIP สูงสุดเว็บนี้อยู่แล้วล่ะครับ

ใช่ครับอันนี้ตั้งข้อสังเกตุกับนักแปลไว้หลายคนละคิดเหมือนกันเลยว่าไอคนทำแมร่งอยู่ห้องVแหละเพราะบางเรื่องผมก็ไปวางยาไว้ที่ห้องVก่อนมาลงห้องสาธารณะ ปรากฏห้องV มาปุ๊ป ก็ไปโผล่เว๊ปโน้นปั๊ป ไวเป็นจรวดเลยพวกนี้

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Taegoo309

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 11:03:31 AM »

แนะนำ เข้าสู่ระบบก่อนโหลดหรือตั้งรหัสก่อนโหลดแบบนี้กันขโมย หรือดูดได้ ไม่งั้นก็เอาไปหมด เห็นใจคนแปลมั้ง 😭

Momomiru
สามีคะน้า
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 12:56:04 PM »

คิดว่าถ้าทำซับไว้ในห้องวีไอพีเลยเป็นไง ถ้าเขาอยากดูดนัก เสียเงินสักพันหรือห้าร้อย  ให้มีหนัง ซับเเบบว่า เก่า เเนวคนไม่ค่อยดูหน่อย ค่อยปล่อยให้คนทั่วไปดู เพือโปรโมทเวบ เช่นพวกหนังค่ายไม่ดัง ความนิยมลดลงมา ส่วนหนังประเภทไหม่จัด ค่ายตลาดใหญ่ ดาราพวกดังๆหน่อย เก็บห้องวีไอพีเลยเป็นไง ก็ว่าไปนะ  ให้มีซับออกมาพอให้มีกระเเสโปรโมทว่ามีซับอยู่เอวีซีบ้าง เเต่ไม่ใช่หนังประเภทความต้องการสูงดาราระดับตัวดังมาก คิดว่านะ ได้ผล พวกนี้สุดคืองก

ของผมทำแก้เผ็ดเวปพวกนี้ไปแล้วครับคือไม่ทำแจกเลย แจกก็คือ แล้วแต่คนจ้างมาแปลแล้วให้แจก ถ้าไม่จ้างผมก็ไม่แจกแล้ว(หรือแจกเฉพาะหนังที่ต้องการขอบคุณลูกค้าผมนั้นละ) สังเกตุได้หนังใหม่ๆผมไม่แปลแจกเลยแปลเก็บอย่างเดียวเอาให้้พวกแมร่งเฉาตายไปเลยไม่มีหนังใหม่มีแต่เก่าๆไปดูละกัน
 แปลเก็บไว้ดูเองดีกว่าส่วนใครอยากได้ก็สั่งซื้อเข้ามาแบบนั้นเลย ไม่งั้นนะแปลแทบตายแมร่งเอาไปลงเวปหาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองหมด
คนทำ av-th น่าจะเป็นเมมเบอร์ VIP สูงสุดเว็บนี้อยู่แล้วล่ะครับ

ใช่ครับอันนี้ตั้งข้อสังเกตุกับนักแปลไว้หลายคนละคิดเหมือนกันเลยว่าไอคนทำแมร่งอยู่ห้องVแหละเพราะบางเรื่องผมก็ไปวางยาไว้ที่ห้องVก่อนมาลงห้องสาธารณะ ปรากฏห้องV มาปุ๊ป ก็ไปโผล่เว๊ปโน้นปั๊ป ไวเป็นจรวดเลยพวกนี้

ตามนั้นเลยท่าน

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
kingz9

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 01:09:13 PM »

แนะนำ เข้าสู่ระบบก่อนโหลดหรือตั้งรหัสก่อนโหลดแบบนี้กันขโมย หรือดูดได้ ไม่งั้นก็เอาไปหมด เห็นใจคนแปลมั้ง 😭

ทำไม่ได้หรอกครับ เพราะถ้าเรากะจะแจกเนี่ยทุกคนจะรุมกันขอเข้ามาเราก็ไม่ได้ว่างขนาดต้องไปนั่งกดอนุญาติไปซะทุกครั้ง ผมก็เลยทำแบบนี้แหละครับ หนังเก่าๆ ดาราไม่ท๊อป ผมแจกได้แต่ถ้าพวกใหม่ดาราท๊อปๆอย่าหวังว่าจะแจกฟรี มันต้องแก้ได้แบบนี้แหละครับไม่งั้นลงไปไม่ถึงชั่วโมงไปโผล่โน้นหมด

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 09:56:56 AM »

เฮ้อ   Embarrassed

ตามที่ทุกที่ทุกท่านว่ามา

เห็นใจท่านkingz  ท่านrockmanxxx
และเพื่อนร่วมชะตากรรม  รวมทั้งตัวเองด้วย  ...กรำ

ใช่ๆ  มันก้อทำให้รู้สึกอยากลงทุนกับเรื่องนี้น้อยลงคราบ

คนที่เอาไป คือ ก้อเหมือนมนุษย์ที่ตัดไม้ทำลายป่า จนสุดท้ายตัวมรุษย์เองก็จะไม่เหลืออะไรเองคราบ

หน้า: 1 [2] พิมพ์