พฤษภาคม 09, 2024, 03:26:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณลุง Masahiro สมัยหนุ่มๆและการกลับมาอีกครั้งของหนัง av แนวพลังจิต ภาค 2  (อ่าน 5252 ครั้ง)
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 03:50:22 AM »

ผมไม่แน่ใจว่าไอหนุ่มผมยาวภาค 2 นี่ใช่คนเดียวกับภาคแรกไหม เพราะมันใส่แว่นดำทั้งคู่ แต่ของภาคแรกนี่ น่าจะเป็นพี่เบิ้ม Natsuya Togawa ครับ ยุคนั้นแกค่อนข้างมีเอกลักษณ์ตรงที่ไว้ผมยาว แกไว้ถึงยุค 2000 ต้นๆมั้ง หลังจากนั้นแทบจะ skinhead ทรงเดียวเลย 55555

ส่วนลุงเนี้ยบถ้าผมจำหน้าไม่ผิดนี่ทัน Hikaru Hoshino ด้วยครับ หนังปี 1990 มั้ง

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 08:55:49 AM »

สมัยนี้สะกดจิตกันด้วยมือถือ นางเอกโดนเเล้วตาเปลี่ยนสีได้เมาฮัมเหมือนเมาม้า  วิวัฒนาการหนังเอวีไม่มีลิมิต

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
nonzaa44
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 04:41:04 PM »

ขอบคุณที่หยิบมาเล่าให้ฟังคราบ
ด้วยยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  Smiley Smiley Smiley
nonzaa44
ปลิงควาย

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 04:46:02 PM »

ผมไม่แน่ใจว่าไอหนุ่มผมยาวภาค 2 นี่ใช่คนเดียวกับภาคแรกไหม เพราะมันใส่แว่นดำทั้งคู่ แต่ของภาคแรกนี่ น่าจะเป็นพี่เบิ้ม Natsuya Togawa ครับ ยุคนั้นแกค่อนข้างมีเอกลักษณ์ตรงที่ไว้ผมยาว แกไว้ถึงยุค 2000 ต้นๆมั้ง หลังจากนั้นแทบจะ skinhead ทรงเดียวเลย 55555

ส่วนลุงเนี้ยบถ้าผมจำหน้าไม่ผิดนี่ทัน Hikaru Hoshino ด้วยครับ หนังปี 1990 มั้ง
ถ้าคนที่ใส่แว่นดำและผมยาวของภาคนี้ที่อยู่ตอนที่สองผมว่าไม่ใช่ครับ น่าจะคนละคน แต่ถ้าคนที่อยู่ตอนสุดท้ายที่ใส่แว่นดำแต่มาลุคผมสั้นคิดว่าคงเป็น Natsuya Togawa แหละครับและเป็นคนเดียวกับภาคแรกที่ใสแว่นดำด้วย ซึ่งตอนนั้นผมว่าแกก็คงเริ่มแนวโล้นๆไว้บ้างละล่ะครับดูจากทรงผม 555
nonzaa44
ปลิงควาย

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 04:48:45 PM »

สมัยนี้สะกดจิตกันด้วยมือถือ นางเอกโดนเเล้วตาเปลี่ยนสีได้เมาฮัมเหมือนเมาม้า  วิวัฒนาการหนังเอวีไม่มีลิมิต
ใช่ครับ สมัยนี้เน้นใส่เอฟเฟคเยอะและแอคติ้งก็ดูโอเวอร์มากเกินไปเลยทำให้ไม่ค่อยสมจริงเท่าไหร่  Undecided Undecided Undecided
หน้า: 1 [2] พิมพ์