พฤษภาคม 09, 2024, 05:27:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ASMR กับหนัง AV โดย Rara Anzai  (อ่าน 21719 ครั้ง)
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 10:45:52 AM »

ASMR หรือ Autonomous Sensory Meridian Response ซึ่งแปลให้เข้าใจอย่างง่ายๆ คือ การที่สมองตอบสนองต่อสัมผัส หรือต่อเสียงที่ได้ยินแล้วทำให้รู้สึกผ่อนคลาย ช่วยทำให้มีสมาธิมากขึ้นในขณะทำงาน หรือทำการบ้าน แต่หลายๆ คนก็อาจจะรู้สึกง่วง ซึ่งเสียงเหล่านั้นอาจจะเป็นเสียงกระซิบ เสียงขณะทานอาหาร เช่น ขนม ไก่ หรือแอปเปิ้ล เสียงจากธรรมชาติ เช่น เสียงน้ำตก เสียงคลื่นทะเล หรือเสียงฝนตก หรืออาจจะเป็นเสียงจากสิ่งแปลกๆ

ซึ่งปัจจุบันมีคลิปแนวๆ ASMR อยู่มากมายใน Youtube ส่วนมากจะเป็นแนวคลิปกินอาหาร

ทีนี้มาถึงหนัง AV ค่าย S1 ก็ได้เริ่มมีหนัง AV ที่เน้น ASMR ออกมาแล้ว

อย่างเช่นเรื่องนี้ นำแสดงโดย Rara Anzai ที่เข้าไปลองดูแล้วมันก็สยิ้วกิ้วดีเหมือนกัน

ใครอยากลองฟังเสียงของ Rara Anzai กระซิปข้างหูระหว่างเอากัน ก็ลองเข้าไปดูตัวอย่างได้ อย่าลืมหาหูฟังใส่ด้วย

https://s1s1s1.com/works/detail/SSIS136?page_from=actress&sys_code=70959

รหัส: SSIS-136
นักแสดง: Rara Anzai
ออกวันที่: 7 สิงหาคม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2021, 03:52:37 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 10:50:23 AM »

ขออนุญาติเพิ่มครับ

เดือนที่แล้ว ก็ 2 เรื่องนี้ครับ

ดูแล้วเสียบหูฟังหรือมีลำโพงเซอราวจะ เมพขิงๆ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 12:53:41 PM »

rion ออกพร้อมกันกับ asuka aka ล้วล็อตนี้ อยากให้เล่นคู่กันจัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 02:09:06 PM »

ขออนุญาติเพิ่มครับ

เดือนที่แล้ว ก็ 2 เรื่องนี้ครับ

ดูแล้วเสียบหูฟังหรือมีลำโพงเซอราวจะ เมพขิงๆ

ผมพึ่งมารู้ว่าเค้ามีทำแนวนี้เพราะ Rara Anzai นี่แหละครับ
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 02:18:15 PM »

อ้างถึง
ผมพึ่งมารู้ว่าเค้ามีทำแนวนี้เพราะ Rara Anzai นี่แหละครับ

ผมไม่รู้ว่า  Rara Anzai เนี่ยมันทั้งเรื่องไหม แต่ 2 เรื่องนี้มันจะซีนเดียวคือซีนท้าย ครับ นอกนั้นจะปกติ ขอให้สนุกครับท่าน

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 02:36:46 PM »

ปกติ เวลาผมดูพวกคลิป ASMR ผมจะง่วงนอนครับ

เพราะรู้สึกว่า มันช่างเนิบนาบ ซะจริงๆ

แต่แบบนี้ เกรงว่าแทนที่ง่วง หรือผ่อนคลาย

ครวยมันจะโด่ จนไม่ได้หลับไม่ได้นอนน่ะสิ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 03:20:08 PM »

อ้างถึง

ผมไม่รู้ว่า  Rara Anzai เนี่ยมันทั้งเรื่องไหม แต่ 2 เรื่องนี้มันจะซีนเดียวคือซีนท้าย ครับ นอกนั้นจะปกติ ขอให้สนุกครับท่าน

มันขึ่นบนหน้าปกเลยครับว่าเป็นแนว ASMR แถมตอนกดดูตัวอย่าง ก็ขึ้นคำแนะนำว่าให้ใส่หูฟังด้วย

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 03:29:32 PM »

ปกติ เวลาผมดูพวกคลิป ASMR ผมจะง่วงนอนครับ

เพราะรู้สึกว่า มันช่างเนิบนาบ ซะจริงๆ

แต่แบบนี้ เกรงว่าแทนที่ง่วง หรือผ่อนคลาย

ครวยมันจะโด่ จนไม่ได้หลับไม่ได้นอนน่ะสิ

นั่นคือถูกต้องละครับ ที่ดู asmr แล้วจะอยากนอน

แต่เอวีนี่มันน่าจะคึกคักโด้เด่แทน ยิ่งเป็น Rion ด้วยนะ
svssub
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 10:29:54 AM »

ชอบแนวนี้จริงผมว่าไป vr เลยครับ ตอนกระซิบข้างหูเล้าอารมณ์มาก ทุกวันนี้ทางผมดูแต่ vr เลยจริงๆ ดูปกติไม่ได้อารมณ์เหมือนเดิมแล้ว
acnakub
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 12:18:15 PM »

รหัสไหนเด็ดสุดคับคนนี้
หน้า: [1] 2 พิมพ์