พฤษภาคม 08, 2024, 09:42:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [OGPP-013]Asakura Asuka - พ่อ...ผมขอฝากเมียหน่อยนะ (AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 13162 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 09:32:09 AM »

28-OCTOBER-2015

[OGPP-013]Asakura Asuka - พ่อ...ผมขอฝากเมียหน่อยนะ (AV Review_ตอนจบ )

ID: OGPP-013   
Release Date:   2015-07-09   
Length:   100 min(s)   
Director: Mishimaroku Saburou     
Maker:   Takara Eizou     
Label:   Papas     
Genre(s):Solowork Married Woman Bride, Young Wife Incest   
Cast:   Asakura Asuka

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

แนะนำตัวละคร

ความเดิมตอน 3 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196489.0

โมริถามเมียว่าลำบากไหม ทั้งเลี้ยงลูกและทำงานบ้าน.. อาซือกะบอกว่าไม่เหนื่อยหรอกจ๊ะ.. แถมพ่อคุณใจดีมีเงินติ๊บให้ด้วยนะจ๊ะ... โมริบอกดีจัง เดี๋ยววันนี้ผมต้องออกไปสัมภาสงานที่ต่างเมืองอย่างไรดูและลูกและคุณพ่อของผมดีๆนะ อาซือกะบอกว่าไม่ต้องห่วงจ๊ะ.. สู้ๆนะจ๊ะ

โบตะเดินมาหาแล้วทักโมริ เห็นบอกว่าจะไปสัมภาสงานเร๊อะ ดีๆๆๆ ว่าแต่มีเงินไหมล่ะเดี๋ยวพ่อให้ติดตัวไปค่ารถไฟชิงกันเซ็นไปต่างเมืองมันแพง โมริบอกเกรงใจพ่อจัง พ่อทั้งให้เงินเมียผมแล้วยังจะให้ผมอีก อาซือกะก็ยิ้มแล้วก็คำนับขอบคุณที่โบตะจะให้เงินโมริติดตัวไป

อ๊ะได้เวลาแล้วผมขอตัวก่อนนะครับ..... ฝากทางด้วยนะเมียจ๋า .... อาซือกะบอกว่าเดี๋ยวทางนี้น้องดูแลเองจ๊ะ..พี่รีบไปรีบกลับนะ........***ดูสายตาตัวพ่อดิ

เมื่อโมริไปแล้ว โบตะเหลือบมองมาที่ลูกสะใภ้ อาซือกะเหมือนรู้ตัว เธอลุกขึ้นแล้วมานั่งไกล้ๆพ่อสามี

อาซือกะบอกว่า พ่อดีกับ สามีนู๋และครอบครัวนู๋มากๆ วันนี้นู๋หายระบมแล้ว พ่อจัดเต็มนู๋ได้เลยจ๊ะ...แล้วทั้งคู่ก็แลกจูบกัน

อาซือกะลูบไล้ไปที่เป้าของพ่อสามี แล้วเธอก็บอกว่ามันแข็งแล้วค่ะพ่อ เอากางเกงออกเถอะค่ะ... เดี๋ยวพ่อจะเจ็บนะ... โบตะได้ยินแบบนี้ก็ยิ้มในใจ ว่าสะใภ้ตัวเองช่างเซ็กซ์จัดเหลือเกิน

โบตะก็ถออด กางเกงออกตามที่สะใภ้บอก

อาซือกะคว้าหมับจับไปที่ลำกระปู๋ของพ่อสามี เธอบอกว่า พ่อคงเหงามากๆเลยสิค๊ะตั้งแต่คุณแม่ต้องตายไป

โบตะบอกว่าพ่อถอดแล้วนู๋ก็ถอดบ้างสิ... โบตะจับอาซือกะถอดเสื้อและชั้นในออก..จนนมโพล่ออกมาโชว์ต่อหน้าพ่อสามีอีกรอบ

มาๆ มาทำให้พ่อหน่อย..โบตะดึงตัวลูกสาวเข้ามาแล้วให้เธอนั่งลงตรงหน้ากระปู๋ของตัวเอง

อาซือกะเลียตวัดไปมาที่หัวหน่าว...กระปู๋ของพ่อสามี

อาซือกะดูดทันที..โบตะคราง ซี๊ดออกมา

อาซือกะก็ดูดต่อ แต่ตัวพ่อเอื้อมมือมาลูบที่เป้าของเธอล่ะ

โบตะบอกว่ามาๆ พ่อให้พ่อเอาถุงน่องออกให้

โบตะบอกว่าพ่อทำแบบนี้ชอบไหมลูก อาซือกะไม่ตอบได้แต่คราง..... กระเซ่า

โบตะบอกว่าขนนู๋เปียกหมดแล้ว ขอพ่อดูหน่อยสิหอยนู๋จะแฉะขนาดไหน...พูดจบก็แหวก กกน ทันที

โบตะเริ่มเขี่ยติ่งลูกสะใภ้ อาซือกะครางลั่น.....

พออาซือกะร่างกระตุกไปแล้ว โบตะก็ลุกขึ้น อาซือกะเข้ามาดูดต่ออีก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2015, 09:37:48 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 09:32:55 AM »

อาซือกะไปทำท่าโก่งโค้งที่โซฟา... แล้วพ่อสามีก็เข้ามาตวัดลิ้นเลียไปที่หอยของเธออีกรอบ อาซือกะร้องว่า พ่อจ๋านู๋เสียวเหลือเกิน

โบตะบอกว่า บอกสิอยากให้พ่อทำอะไร อาซือกะบอกว่า พ่อเอากระปู๋พ่อมาใส่ในนี้หน่อยนู๋ต้องการมัน

เอานิ้วเหรอ...อ่ะจัดให้ อาซือกะครางซี๊ด บอกว่าพ่อจ๋าอย่าทรมานนู๋เลย

อยากได้ไอ้นี่ใช่ไหม.. งั้นเอาไปเลย  อาซือกะโน้มตัวสวนการแทงเลย พร้อมกับเสียงครางของเธอ

พอเข้าที่แล้ว ทั้งคู่ก็เร่งสปีด... เด้งสวนกันไปมา...

อาซือกะขย่มกระปู๋แบบไม่กลัวมดลูกพังเลย

แล้วอาซือกะก็ขึ้นขย่มให้อีกด้าน

มีพักชั่วคราวด้วยการโยกเบาๆ...และแลกจูบกัน

แล้วโบตะก็อุ้มสะใภ้ขึ้นแล้วกระแทกในท่าลิงอุ้มแตง ทำเอาอาซือกะกระเด้งกระดอนไปมา

อุ้มได้สักพักก็มาวางที่โซฟาแล้วโยกต่อ.. อาซือกะบอกพ่อจ๋า..หนูระบมไปหมดแล้ว แต่นู๋ทนได้พ่อใส่มาอีกแรงๆ

พ่อจ๋านู๋เสร็จแล้ว...... พ่อไกล้หรือยัง ซี๊ด......

พ่อจะไม่ไหวแล้ว.......... แาซือกะบอกพ่อจ๋าปล่อยใส่ในหอยนู๋เลย นู๋ต้องการน้ำของพ่อ

อ่า.................แตกแล้วววววววว... โบตะอัดแท่งคาในหอยของลูกสะใภ้พร้อมกับพ่นน้ำปรี๊ดๆใส่โพรงไปหมดเลย

โบตะดึงกระปู๋ออกมา เสียงดังพล๊อค..เลย

โบตะดูผลงาน ด้วยการแหวกหอยของลูกสะใภ้ดูน้ำกามของตัวเองที่เอ่อล่นในหอยของเธอ

พ่อจ๋าพ่อเก่งจังเลย..  โบตะบอกว่าถ้าอย่างนั้นให่พ่อเสียบบ่อยๆนะ... อาซือกะบอกว่า ได้เลยจ๊ะนู๋ติดใจพ่อแล้ว................  สุดท้ายทั้งคู่ก็ยังซ่ำกันอีกทุกวัน เพราะ โมริมันยังหางานทำไม่ได้ สุดท้ายเลยมาเป็นลูกจ้างร้านอาหารแถวๆนี้นี่เอง และคู่สามีภรรยาตกลงปลงใจพักที่นี่ถาวรเลย ทำให้อาซือกะต้องจ่ายค่าเช่าบ้านด้วย "หอย" ของเธอกับพ่อสามีตัวเองทุกวัน   Grin THE END  Grin
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 09:34:57 AM »

NEXT PROGRAM

[NSPS-277]Honjou Yuka-ไปทำเมียเขาเจ็บ..จึงใช้หอยตัวเองจ่ายค่ารักษาแทน

Cover

Sample
magka
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 10:19:21 PM »

ขอบคุณมากครับ มาให้กำลังใจ และรอติดตามเรื่องถัดไป Grin
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2015, 09:03:07 PM »

ขอบคุณครับ จัดมาอีกนะครับ
tanutong2
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 07:56:13 PM »

ขอบคุณมากครับ Grin Grin Grin Grin Grin
khaolad
http://lomography.ibuy.co.th
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 06:32:59 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] พิมพ์