พฤษภาคม 02, 2024, 11:30:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามความรู้ เลาจ์ กับ อาบอบนวดครับ  (อ่าน 1467 ครั้ง)
Kancol3
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2020, 05:14:01 PM »

คือจริงๆก็มีประสบการณ์ นกป. มาบ้างแล้ว แต่ยังไม่เคยไปเลาจ์ หรือ ออน.เลย
เลาจ์เนี่ย ไปคนเดียวได้มั้ยครับ เพราะที่เห็นส่วนใหญ่ก็ไปเป็นกลุ่ม เปิดห้อง แล้วถ้าเวลาเอนเตอร์เทนเสร็จ ไปต่อของใครของมัน แล้วแต่จะดีลใช่มั้ยครับ?

ออน.ก็ได้แต่นั่งอ่านในกระทู้ ดูมีอะไรต้องทิปเยอะ เลยไม่ได้ไปครับ ไป นกป.หรือสปาน่าจะถูกกว่า พริตตี้งานดีกว่า แต่เรื่องนวดมืออาชีพกับมาตรฐานก็คงสู้ ออน.ไม่ได้เหมือนกัน

อยากได้มุมของคนที่เคยไปทั้งสามที่มาแล้วครับ มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้าง แบบไหนเสียค่าใช้จ่ายเยอะสุด และอันไหนคิดว่าคุ้มสุดครับ?
ปล.ผมก็เป็นเมมใน kapooclub webboard มีไรแชร์กันได้ครับ  Smiley
eak13
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2020, 10:48:05 PM »

เลาจ์ คล้ายๆเที่ยวคาราโอกะ เรียกเด็กมานั่ง ที่ถามว่าแล้วแต่จะดีลใช่มั้ยครับ? มันขึ้นอยู่กับใจเด็กกับเงินในกระเป๋าครับ ไปคนเดียวได้มั้ยครับ ? ตอบ ได้ถ้าไม่กลัวโดนเรียกตีหัวเข้าบ้านถ้ามาคนเดียว หาเพื่อนไปเป็นกลุ่มดีกว่า คนไปเลานจ์ส่วนใหญ่จะไปสนุกๆมากกว่าครับ
นกป. จองเด็กได้ไปนวดได้ กับไปเลือกเอาในร้าน ส่วนใหญ่ใช้มือทำให้ ราคา บางที่พอๆกับออน.
ออน. ถ้าจองเด็กต้องมีเบอร์เชียร์ ถ้าไปแบบธรรมดาเลือกหน้าตู้เอาก็ได้ครับ ราคาตู้อยู่ประมาณ1600-3300 บางที่ 4000อัฟก็มี
ทิปส่วนใหญ่ผมจะให้แม่บ้านครับให้100หนึ่งเป็นค่าน้ำ ส่วนเด็กตามงาน100-300ก็ตามเนื้องานบางทีก็ไม่ให้ครับ ตอนนี้ให้แต่แม่บ้านอย่างเดียว หมอนวดไม่ค่อยได้ให้ครับตามสภาพเศรษฐกิจ
ถ้าอยากลุ้นเงินมีจำกัด นกป.
ถ้าอยากลุ้นเงินไม่จำกัด เลานจ์
ถ้าไม่อยากลุ้นเอาได้เลย ออน.
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2021, 02:14:52 AM »

ขอนอกเรื่องนะครับ อยากถามว่าสมัครเว็บ kapooclub ยังไงหรอครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ
เข้าไปทีไรเห็นปิดรับสมัครทุกทีเลย

zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 05:12:46 PM »

ถ้าจะเอาจบแน่ๆคือ ออน แล้วผมจะบอกว่าจริงๆ อาจจะถูกกว่าที่อื่นที่คุณกล่าวมา

เพราะ ออน คุณรู้ราคาแน่นอน ส่วนคุณจะทิปเพิ่มหรือไม่มันแล้วแต่คุณ ไม่มีใครบังคับ

แต่ถ้าอยากจะลุ้น ไป นกป แต่ผมบอกเลย ไปๆมาๆ จ่ายแพงกว่า ออน แล้วแต่ดวง

ส่วนเลาจน์นี่ โอกาสไม่จบสูง ไม่ใช่ทุกคนพร้อมจะจบกับคุณ แล้วค่าใช้จ่ายเหรอ มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ อะนะ
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2021, 02:58:37 PM »

เล้าจ์ ตัดทิ้งได้เลยถ้าคิดจะไปเอาเด็ก ถ้าคุณไม่รวยแบบ เงินแสนเป็นแค่เศษเงิน นั้นละถึงได้แน่ๆ เด็กเลาต์เทพๆนี่ ขับรถหรูกว่า ลูกค้าบางคนที่ไปเที่ยวอีกนะครับบอกก่อน BM เบนซ์ นี้เด็กๆ บางคน พอช เลยยังมี ไม่เสี่ยจริงอย่าริแหย่หางเสือ เล้่าจ์โหดๆนี่ ต่ำๆก็เป็นแสนต่อคืนยังมี เที่ยวเล้าจ์ส่วนใหญ่เที่ยวเอามันส์ครับ เด็กมันเรื่องของระดับเสี่ยๆเค้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: [1] พิมพ์