พฤษภาคม 03, 2024, 09:46:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญขึ้นรถสูบหนัง FANZA DMM MGS และค่ายอื่นๆ อีกกว่า 6 แสนเรื่อง  (อ่าน 5787 ครั้ง)
เขย่งเยส
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 24, 2024, 02:08:52 PM »

SHARE ความสุขจะมีความหมาย เมื่อเราแบ่งปัน By เขย่งเยส

ท่านประธานอนุมัติเรียบร้อย

ท่านสมาชิกที่เริ่มทดลองในช่วงแรกตอนนี้จนถึงวันนี้ต้องหาซื้อฮาร์ดดิสเพิ่มกันเพียบ สมัครครั้งเดียวใช้ได้ถึง 3 โปรแกรมโหลดได้มากกว่า 6 แสนเรื่อง

อัพเดท 10 มีนาคม 2567
ปัจจุบันมีโปรแกรมใหม่เพิ่มเข้ามาอีก 1 โปรแกรม ที่น่าสนใจมากสามารถค้นหาฐานข้อมูลตามรหัสได้ครอบคลุมและสามารถโหลดได้พร้อมกันหลายๆ ไฟล์ ทั้ง 4K VR มาแบบจัดเต็มมาก

และยังมี FANZA อีกโปรแกรมหนึ่งไม่แพ้กัน

จากเว็บไซต์ https://www.dmm.co.jp/monthly/premium/ 見放題ch デラックス 月額 8,980円
สมัครสมาชิกรับชมหนังเอวีแบบไม่จำกัดราคา 8,980 เยนต่อเดือน หรือประมาณ 2,162 บาท (ดูอย่างเดียวโหลดไม่ได้) ปัจจุบันมีนักแสดงมากกว่า 1,600 ชีวิต พร้อมกับหนัง 334,780 เรื่องอยู่ในหมวดนี้

ตัวอย่างหนังอัพเดทรายวัน

ตัวอย่างนักแสดง

ตัวอย่างซีรี่

ผลงานใหม่

โอ้โหหนังเยอะแบบนี้ถ้าได้มาสะสมก็คงจะดี แต่จ่ายเงินเดือนละ 2,162 บาท เพื่อนั่งดูผ่านเว็บไซต์แถมโหลดมาเก็บไว้ก็ไม่ได้ แบบนี้ก็ไม่เอานะ

ใช่ครับ วันนี้ผมก็จะมารีวิวตัวช่วยให้ท่านชายสุขสมอารมณ์หมาย โหลดหนังได้มากมายกว่า 3 แสนเรื่อง!
ตัวอย่างหนังที่จะโหลดคือ STARS-862

ภาพตัวอย่าง

หา cid เตรียมไว้ใส่ในโปรแกรมเพื่อดาวน์โหลด ตามลิงค์ของหนังเรื่องนี้คือ 1stars00862

นำมาใส่ในโปรแกรมก็จะดาวน์โหลดให้จนเสร็จ ใช้เวลาไม่ถึง 5 นาที

ก็จะได้ไฟล์ต้นฉบับมีขนาด  5.81 GB

ความละเอียด 1080p FHD

อยากได้โปรแกรมนี้ต้องทำอย่างไร?
- ลงทะเบียนกับเจ้าของโปรแกรมมีค่าใช้จ่าย 999 บาท ขอเปิดบัญชีใช้งาน ผมจะช่วยติดต่อประสานงานลงทะเบียนให้จนใช้งานได้ ทั้ง 3 โปรแกรม

รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ส่วนนึงจะนำมาบริจาคให้ AVC เป็นค่าใช้จ่ายเซอเวอร์ครับ

3 โปรแกรมมีอะไรบ้าง

- โปรแกรมโหลด FANZA DMM
- โปรแกรมโหลด MGS และค่ายอื่นๆ
- โปรแกรมโหลด FANZA + MGS เป็น UI

โปรแกรมโหลด 4K ได้หรือไม่
- ได้

โหลด VR ได้หรือไม่
- ได้ แต่ต้องใช้โปรแกรมอื่นช่วยโหลดเพิ่มเติม

ข้อจำกัดของโปรแกรมมีอะไรบ้าง
- โหลดหนัง FHD ได้วันละ 6 เรื่องต่อวัน
- ไม่มีภาษาไทย

มีค่าใช้จ่ายอื่นๆ หรือไม่
- ไม่มีจ่ายแค่ครั้งเดียว
ทักแชทไลน์ คลิกลิงค์  หรือแสกน QR CODE

เพิ่มเติม ยังมีแจกรหัสหนังกว่า 9 แสนรหัส
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=239537.0

ค่ายที่มีให้โหลดแล้ววันนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2024, 04:22:44 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2024, 06:10:42 PM »

ตัวนี้โหลดหนังใหม่ที่กำลังจะวางแผงได้มั้ยครับ หรือโหลดได้แต่เรื่องเก่าๆ แล้วคุณภาพไฟล์เป็นยังไงครับ เป็นต้นฉบับก่อนเข้ารหัส  หรือผ่านการแปลงมาอีกที ถ้าเป็นไปได้อยากทดสอบเทียบกับหนังที่ผมเคยซื้อมาครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาแคปเองอีก ถ้าคุณภาพพอๆกัน
เขย่งเยส
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2024, 06:48:43 PM »

ตัวนี้โหลดหนังใหม่ที่กำลังจะวางแผงได้มั้ยครับ หรือโหลดได้แต่เรื่องเก่าๆ แล้วคุณภาพไฟล์เป็นยังไงครับ เป็นต้นฉบับก่อนเข้ารหัส  หรือผ่านการแปลงมาอีกที ถ้าเป็นไปได้อยากทดสอบเทียบกับหนังที่ผมเคยซื้อมาครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาแคปเองอีก ถ้าคุณภาพพอๆกัน

ไฟล์ที่จะโหลดได้อยู่ในหมวดหนังประจำเดือนครับ https://www.mgstage.com/monthly/

ขอรหัสไฟล์ที่ท่านเคยซื้อมาหน่อยครับ ผมจะได้ทดลองดาวน์โหลดครับ

Hiryo

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2024, 07:44:04 PM »

ไฟล์ที่จะโหลดได้อยู่ในหมวดหนังประจำเดือนครับ https://www.mgstage.com/monthly/

ขอรหัสไฟล์ที่ท่านเคยซื้อมาหน่อยครับ ผมจะได้ทดลองดาวน์โหลดครับ

ลองยกตัวอย่างดู SIRO-4329 ครับ ผมมีไฟล์ที่แคปเจอร์เอง กับไฟล์ที่โหลดมาจากMgStage ที่ยังไม่ได้ลบพอดี จะได้เทียบกันไปเลยทั้ง 3 ไฟล์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2024, 08:03:57 PM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
เขย่งเยส
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2024, 08:31:35 PM »

ลองยกตัวอย่างดู SIRO-4329 ครับ ผมมีไฟล์ที่แคปเจอร์เอง กับไฟล์ที่โหลดมาจากMgStage ที่ยังไม่ได้ลบพอดี จะได้เทียบกันไปเลยทั้ง 3 ไฟล์

ผมลองโหลดแล้วครับ ไฟล์จะมีไฟล์วีดีโอขนาด 3.17GB และไฟล์เสียง 140MB

หลังจากนั้นโปรแกรมรวมไฟล์เสียงและไฟล์ภาพเป็นไฟล์เดียวกันครับ

จะได้ไฟล์ขนาด 3.25GB ที่ความละเอียด 1280x720

Hiryo

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2024, 09:03:37 PM »

ผมอยากรู้การเข้าถึงไฟล์ของระบบนี้จริงๆ ว่าเป็นไฟล์ต้นฉบับก่อนเข้ารหัส หรือเป็นไฟล์ที่ผ่านการแปลงมาแล้ว เพราะไฟล์ที่ผมซื้อมาจาก MgStage มีขนาดใหญ่กว่าเล็กน้อย ทั้งวิดีโอและเสียง พอรวมไฟล์แล้วก็มีขนาดเล็กกว่า แถมตอนผมแคปเจอร์ ยังแคปเจอร์เป็น 1920x1080อีกต่างหาก เพราะคิดว่าบิทเรท 6mbps น่าจะเป็น 1080p ได้แล้ว
avmaniac
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2024, 04:07:07 PM »

D งาม
 Grin
หน้า: [1] พิมพ์