พฤษภาคม 02, 2024, 06:46:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหัดเที่ยว ขอคำแนะนำคนมีประสบการณ์หน่อยครับ  (อ่าน 3294 ครั้ง)
maoyuumaou
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 06, 2023, 11:16:34 PM »

ไม่เคยเที่ยวมาก่อนเลย อยากลองเที่ยวดูบ้างครับ
ปกติเค้าหาคนรับงานกันที่ไหนบ้างครับ รู้จักแค่เว็บ Fiwfans มีเว็บอื่นแนะนำอีกไหมครับ
แล้วมีอะไรควรรู้ไว้บ้าง ช่วยบอกทีครับ
stealman
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2023, 05:06:46 PM »

ปกติผมก็ดู fiwfan แหละครับ
แต่ต้องเลือกๆนิดนึง การบ้านจริง การบ้านหลอกดูง่ายครับ เที่ยวกับน้องมีค่ายก็มั่นใจเรื่องงานได้ในระดับนึง
น้องๆรับงานเองดีๆก็เยอะ เรื่องตรงปกยังไงก็ดรอปครับเพราะรูปมันผ่านแอปแต่เที่ยวมาไม่เคยเจอไม่ตรงปกดรอปเต็มที่ที่เจอก็สัก 10% กับดรอปผิวนิดหน่อย
ค่ายไหนเด็ดๆก็ดูที่ยอดวิว
ถ้าบางค่ายนัดข้ามวันจะมีมัดจำแต่ไม่เกิน 500 จ่ายส่วนต่างที่เหลือวันเจอน้อง ถ้ามัดจำเกิน 500 คิดไว้ก่อนว่าหลอก แต่จะมี na... รัชดา รายนั้นจะจอง 1000นึง แต่งานอย่างเด็ด รายละเอียดที่ลงๆไว้ในเวป 90% ทำได้ตามที่ลงไว้ สำคัญคือเราต้องรักษาความสะอาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2023, 08:51:44 PM โดย stealman » บันทึกการเข้า
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2023, 06:40:59 PM »

เรื่องแนวทางก่อนจะไปสายไหน
1.อาบอบนวด
2.นวดแผนโบราณ
3.นวดกระปู๋
4.ฟิวแพน/ทวิต
5.กลุ่มไลน์ เทเลแกม
จะมีรายละเอียดของสายไปอีก เช่น
สายอาบอบนวด ราคาประหยัด เส้นเพชรบุรี จ่ายทีเดียว อาจจะมีทิปเชียรื แม่บ้านิดหน่อย ราคากลาง เส้นพระรามเก้า ราคาสูงเส้นรัชดา ส่วนใหญ่เน้นต่างชาติ ที่เหลือหาอ่านการบ้าน สายอาบอบนวดคิดว่าง่ายสุดแล้ว ราคาไม่แรงมาก
maoyuumaou
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2023, 10:47:54 PM »

1.อาบอบนวด
3.นวดกระปู๋
จะมีรายละเอียดของสายไปอีก เช่น
สายอาบอบนวด ราคาประหยัด เส้นเพชรบุรี จ่ายทีเดียว อาจจะมีทิปเชียรื แม่บ้านิดหน่อย ราคากลาง เส้นพระรามเก้า ราคาสูงเส้นรัชดา ส่วนใหญ่เน้นต่างชาติ ที่เหลือหาอ่านการบ้าน สายอาบอบนวดคิดว่าง่ายสุดแล้ว ราคาไม่แรงมาก

ฟิวแฟนต่างจากอาบอบนวดอย่างยังไงครับ
และปกติใช้บริการพวกนี้ใช้ปากกันไหมครับ (จูบ, เบิร์น)
pathungxx
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2023, 09:52:07 PM »

ผมเริ่มจาก twitter พวกนวดอิสระประมาณนี้ ค่อนข้างวัดดวงเรื่องตรงปก แต่งานบริการนี่ดีครับ บางคนดูแลดีกว่าแฟนอีก 555 ส่วน fiwfans จะแน่นอนกว่าเพราะมีคนรีวิว ถ้ายังไม่เคยเริ่มเลยครับ ขอให้โชคดี 555
ปล. ส่วนผมอายุ 39 ไม่เคยเที่ยว เพิ่งเริ่มเที่ยวเมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่าน รู้ตัวอีกทีเที่ยวน้องไป 8 คนแล้วครับ
oxuralo
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 10:21:02 PM »

1.อาบอบนวด
3.นวดกระปู๋

ฟิวแฟนต่างจากอาบอบนวดอย่างยังไงครับ
และปกติใช้บริการพวกนี้ใช้ปากกันไหมครับ (จูบ, เบิร์น)

1.ต่างกันฟิวแฟนเป็นเว็บ เหมือนแฟตฟอร์ม น้อง ๆ มีทั้งอิสระรับงานงาน ทั้งมีสังกัด อาบอบนวดเป็นสถานที่ สถานบริการตามกฎหมาย มีความปลอดภัยในระดับสูง ต้องทำตามกฎหมาย
2.แล้วแต่น้อง ๆ ว่าจะให้ใช้ปากได้ไหม โดยส่วน 90% ใช้ได้ ถึงต้องอ่านการบ้าน อ่านรีวิว ว่าน้องคนที่จะขึ้นด้วยเป็นอย่าง แต่ยังไงก็ต้องลุ้นเอาหน้างาน วัดดวงอย่างเดียว
3.ที่เหลือก็เลือกเอาว่าจะไปสายไหน แนวทางไหน ชอบแบบไหน ง่ายสุดก็อาบอบนวด จ่ายทีเดียวจบ (จะมีจ่ายปลีกย่อยเช่น ทิปเชียร์ ค่าน้ำดื่ม ทิปเด็กเสิร์ฟ แต่ไม่ใช้ประเด็นหลัก)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2023, 07:09:10 PM »

เคยไปอย่างละรอบนะ ยกเว้นไซไล

อ่างบริการดีสุดครับ แต่ราคาแพงสุด เห็นหน้าชัดเจนชอบไม่ชอบ

นกปแบบจบให้ ข้อดีคือราคาเดียวไม่มีแบ่ง เกรดเราโชคดีด้วยวันนั้นเจอตัวท๊อป บริการดีมากกก แต่บริการอะนะ สู้แบบอ่างยังไม่ได้เพราะไม่มีอ่างให้แช่กระมั่ง55+

นปกแบบไม่มีจบ คือชักให้คล้ายนกปแบบ จบอาบน้ำให้ แต่เอาจริง ชักว่าวอยู่บ้านโอเคกว่าบอกตรง
oxuralo
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2023, 11:25:56 PM »

อ่างบริการดีสุดครับ แต่ราคาแพงสุด เห็นหน้าชัดเจนชอบไม่ชอบ

นกปแบบจบให้ ข้อดีคือราคาเดียวไม่มีแบ่ง เกรดเราโชคดีด้วยวันนั้นเจอตัวท๊อป บริการดีมากกก แต่บริการอะนะ สู้แบบอ่างยังไม่ได้เพราะไม่มีอ่างให้แช่กระมั่ง55+

นปกแบบไม่มีจบ คือชักให้คล้ายนกปแบบ จบอาบน้ำให้ แต่เอาจริง ชักว่าวอยู่บ้านโอเคกว่าบอกตรง
ราคาถูกต้ังเส้นเพชรบุรี เริ่มตั้งแคต่คลองตัน
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2023, 03:16:57 AM »

ปิดไปก็เยอะ ราคาก็อัพ เด็กน้อยลง ต้นทุนเพิ่มขึ้น ลูกค้าน้อยลง คู่แข่งการตลาดก็โหด

บริการก็ไม่แตกต่างกัน ไร้จุดขาย B2B จริงๆไม่มี มีแค่เสียบๆแล้วก็จบ

แล้วอ่างสมัยนี้ไม่ใช่ถูกๆครับ สตาท2000ก็ได้ป้า สวยๆก็จ่ายแพงอยู่ดี

งบน้อยไซค์ไลห์ยังไงก็ถูกกว่า แต่มันต้องลุ้นอะนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2023, 03:44:29 AM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
maoyuumaou
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2023, 12:35:03 AM »

ผมเริ่มจาก twitter พวกนวดอิสระประมาณนี้ ค่อนข้างวัดดวงเรื่องตรงปก แต่งานบริการนี่ดีครับ บางคนดูแลดีกว่าแฟนอีก 555 ส่วน fiwfans จะแน่นอนกว่าเพราะมีคนรีวิว ถ้ายังไม่เคยเริ่มเลยครับ ขอให้โชคดี 555
ปล. ส่วนผมอายุ 39 ไม่เคยเที่ยว เพิ่งเริ่มเที่ยวเมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่าน รู้ตัวอีกทีเที่ยวน้องไป 8 คนแล้วครับ
หาจากทวิตนี่เหมือนในฟิวแฟนไหมครับ ต่างกันอย่างไร

แล้วพวกนัดเย็ดในทวิตนี่คือ นัดเย็ดกันเฉยๆแบบไม่เสียตังเหรอครับ มีท่านใดมีประสบการณ์นัดเย็ดไหมครับ เจอดีๆบ้างไหม

ราคาถูกต้ังเส้นเพชรบุรี เริ่มตั้งแคต่คลองตัน

อ่างถ้าคุณภาพกลางๆ ไม่แย่ (ไม่ใช่ราคาต่ำสุด) เรทราคาจะอยู่ประมาณไหนครับ
แล้วตัวท็อปเลยนี่ปกติเท่าไหร่
หน้า: [1] 2 พิมพ์