พฤษภาคม 02, 2024, 04:09:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครขอเอากับแฟนก่อนจะเลิกกันมั้ยครับ  (อ่าน 4119 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2023, 02:16:23 AM »

ผลเป็นไงกันบ้างครับได้หรือไม่ได้
kkunurat

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2023, 08:41:07 PM »

ผลเป็นไงกันบ้างครับได้หรือไม่ได้

คิดครับ แต่ไม่กล้า บังเอิญเรื่องมันคือว่าน้องเค้าโกรธเรามาที่เลือกผู้หญิงอีกคน ไม่ใช่เค้า ทั้งๆที่เค้ารักเรามาก เลยไม่กล้าพูดขอเรื่องแบบนั้นออกไปอีก
จริงๆก็อยากได้อีก น้องเค้าเด็ดและเด็กกว่าคนที่เราเลือก
รอจะพูดวันหลังจากเลิกกัน ให้อารมณ์เบาลงก็ไม่ได้พูด ทั้งๆที่เจอกันบ่อย
ตอนนี้น้องมีแฟนใหม่แล้วน่าจะอดเอาแบบถาวรแล้ว

i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2023, 11:24:44 PM »

เคยแต่เลิกกับแฟน แต่แฟนขอเอาเป็นครั้งสุดท้าย
ผลคือ ยืดเยื่อไม่จบง่ายๆ เสียเวลาครับ
Sintornza
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2023, 02:13:01 PM »

ไม่ได้ขอเอา
แต่ก็รู้ๆกันอยู่
ว่าจะต้องแยกทางกันแล้ว
ทิ้งทวนหน่อยละกัน

คืนนั้นยันเช้าเลย
หมดแรงทั้งคู่
(ไม่รู้ว่าเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน
ปกติก็แค่วันละครั้งสองครั้ง
วันนั้นได้4ครั้ง)

หลับเป็นตาย
ตื่นอีกทีก็เย็นจวนจะมืดแล้ว

แล้วก็อาบน้ำอาบท่า
ออกไปหาอะไรกิน

แล้วก็กลับมาจัดกันอีกที
แล้วก็ส่งเธอกลับบ้าน

แล้วก็ไม่ได้เจอเธออีกเลย
Rock Shit

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2023, 10:06:58 AM »

ผมเคยครั้งนึงนานมากละ
ก่อนเลิก5เดือนผมไม่ได้เอาเลย
แล้วนางมีไปเอากับคนอื่น
จึงเป็นเหตุให้จะเลิกกัน
เลยอยากเอาสักหน่อยก่อนเลิก
ก็เลยขอเอาแต่นางไม่ยอม
นางไม่อยากโดนเอาซ้อนกัน
ผมก็ไม่ยอมจนสุดท้ายก็ได้เอา
โคตรมันที่สุดเท่าที่เคยเอากัน
ตั้งแต่บ่ายจนเช้าของอีกวัน
หลังจากนั้นก็เลิกกันแต่…

..มันไม่ใช่ครั้งสุดท้ายที่ได้เอา
brelmbfombmb
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2023, 11:36:47 AM »

จากประสบการณ์ เลยนะครับ
ตอนนั้นกำลังจะเลิกกัน แฟนเก็บของเก็บกระเป๋าทุกอย่าง เหลือแค่รซื้อตั๋วเท่านั้น
ผมพยายามง้อทุกทาง จนคืนสุดผมจะมีอะไรด้วย ทั้งกอดทั้งหอม
แต่เหมือนเขาไม่เต็มใจ ผมรู้สึกได้เลย มันจะเป็นการข่มขืนมากกว่า ผมเลย หยุดแล้วกลับไป
นอนที่เดิม (นอนเตียงเดียวกับ 6 ฟุต แต่ไม่ได้ใกล้กันเลย มา 3 เดือน)
หลังจากไปส่งเท่านั้นแหละ นอนน้ำตาไหล่อยู่หลายคืน เลิกงานมา ดูหนังโป๊และชักว่าวทุกวัน
เพราะไม่อยากรู้สึกเหงา ตอนนี้ผมโอเคแล้วครับ
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2023, 05:41:38 PM »

อยู่ที่ว่าโดนบอกเลิกหรือบอกเลิกเขา

ถ้าทีเคยโดนบอกเลิก ตอนนั้นอยู่กันคนละจังหวัด แล้วแฟนก็มีคนอื่น ก็คือเอากับผัวใหม่หลายเดือนแล้ว
เราก็ไม่รู้ ซื่อบื้อ ตอนมารู้ มันไม่มีอารมณ์อยากเอานะ แบบรู้สึกผิดหวัง
ช่วงที่ยังคาราคาซัง 3 คนผัวเมีย ตอนนั้นไม่ได้เอากับแฟนเลย แฟนก็ดูมีท่าทีไม่อยากจะเอากับเราเหมือนกัน
แต่ก็เคยแอบคิดว่า เขามาทีหลัง เขาไม่เลิกกันหรอก ดูจากอะไรหลายๆอยาง
เราขอเอาครั้งสุดท้ายแล้วตัดใจดีไหม เลิกๆกันไปเลย สุดท้ายมันก็ทำไม่ลง
เพราะเรามีหัวใจตัดสิน สุดท้ายก็จบกันไป

แต่เชื่อไหม พอเลิกกันไปแล้ว 3-4 ปี เวลาผ่านไป
สมัยโซเชี่ยวเริ่มแพร่หลาย เคยติดต่อกลับไป แล้วได้กลับมานั่งกินกาแฟ กินข้าวคุยกัน
สุดท้าย ไปจบที่เตียงจนได้ พับผ่าสิ
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2023, 01:40:58 PM »

ส่วนตัวจังหวะจะเลิกไม่มีทักเรื่องนั้นเลยครับ

แต่จะเป็นผ่านไป 2-3 ปีแล้วย้อนกลับมาเอา อันนี้เคยอยู่
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2023, 08:46:51 AM »

มีครับ แต่หลังเลิกกันไปแล้วไม่นานนะ
สมัยช่วงเรียนมหาลัย ตอนนั้นแฟนเก่าจะย้ายคอนโด เลยให้ไปช่วยขนของ
เพราะผมเป็นคนเดียวในกล่มเพื่อนที่มีรถ

พอขึ้นไปบนห้อง ยังไม่ทันได้ขนของ ผมก็มือบอนจัดเลยครับ
แรกๆ เธอขัดขืนนิดหน่อย แต่พอโดนบิ้วหนักๆ ก็สมยอม ระหว่างที่มีอะไรกันตอนที่เธอคราง
ผมยังแอบคิดเลยว่า เราจะกลับมาคืนดีกันได้มั้ย

แต่พอเสร็จกิจ เธอก็น้ำตาซึม แล้วบอกผมว่าขอให้เป็นครั้งสุดท้าย อย่าทำแบบนี้อีก
ผมก็ซึมไปเลยครับ 55 แต่ตอนทำภารกิจมีความรู้สึกแปลกๆ ดี เสียวปนเศร้า
Rock Shit

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2023, 08:40:11 AM »

ตอนผมเอาก็ฟีลข่มขืนแหละ
แต่สุดท้ายนางก็ยอมทั้งน้ำตา
จริงๆผมก็เสียใจที่ต้องเลิก
แล้วโมโหที่นางไปเอากับคนอื่น
จากที่จะขอคืนดียิ่งแย่ลง
พอรู้ว่ายังไงก็เลิกกันแน่นอน
ผมก็ไม่สนใจอะไรแล้ว
เอาต่อจนนางยอมยันเช้า
สุดท้ายก็เลิกกัน

แต่นางก็ยังอยู่ห้องที่ผมเช่า
กว่านางจะย้ายออก
ก็โดนผมเอาอยู่สองเดือน