พฤษภาคม 02, 2024, 06:27:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้บริการคนในเว็บ fiwfans บ้างครับ  (อ่าน 2408 ครั้ง)
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2023, 12:56:24 AM »

เพิ่งรู้จักเว็บนี้ แต่ละคนเห็นรีวิว คะแนนสูง ๆ ทั้งนั้น จริง ๆ มันคะแนนเว่อ หรือว่า มันดีจริง

มีใครมีประสบการณ์ช่วยเล่าให้ฟังนิดนึงครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2023, 04:10:31 AM »

เท่าที่เจอมา 95% ดรอปจากรูปครับ เลวร้ายสุดคือเอารูปใครมาใช้ก็ไม่รู้คือคนละคนเลย
ในรูปผอมขาวตัวจริงอวบ ผิวคล้ำหน่อย แต่ให้อภัยเพราะน้องหอยฟิตดี Grin

สรุปคือส่วนใหญ่มักไม่ตรงปกครับไปลุ้นเอา เค้าว่าดี ขาวอย่างงั้นอย่างงี้แต่ผมเจอส่วนใหญ่คล้ำกว่าผมหมดอ่ะ ผมน่าจะขาวไปมั้ง5555

ที่สำคัญบอกอมสด อายน้ำให้แต่งานจริงไม่ทำตามบอกก็มี แต่ถ้ามีรีวิวเยอะๆก็มีโอกาสทำตามที่บอกสูงแต่อย่าไปเชื่อรูปปกมากครับและพกถุงเองไปด้วยก็ดีเผื่อมันคิดเพิ่ม ที่คุยไลน์กับเราและลงเว็บมันคือแอดมินที่ทำหน้าที่ตอบแทนน้องเขาอีกที มันอาจดีลไม่ตรงกัน
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2023, 03:57:01 PM »

ส่วนใหญ่ดรอปจากรูปเยอะครับ พวกที่ขาวเวอร์ๆ ทรงหน้าดีดี
พอมาเจอตัวจริง คือ ดรอปไปหมดเลย เพราะแต่งรูปเยอะ

ผมเคยเที่ยวอยู่แค่ครั้งเดียว หล่นด้วย (ขนาดเช็ครีวิวมาอย่างดีนะ) จากนั้นเลยเลิกเที่ยวแบบนี้เลย 55
ครั้งนั้นก็นัดผ่านไลน์ จัดแจงเวลาเรียบร้อย พอมาถึง น้องไลน์มาบอกเราว่าใส่เสื้อขาว
แต่จริงๆ ใส่เสื้อชมพู ด้วยความที่หน้าไม่ตรงปกอยู่แล้ว เจอตัวจริง เราก็งง น้องก็งง
จ้องกันไปมาสักพัก แล้วก็ถามกันว่าถูกคนมั้ย 55 เข้าห้องมาก็จ่ายตังค์อะไรเรียบร้อย

เสร็จขึ้นห้อง น้องก็ให้เราไปอาบน้ำเอง ใจตอนนั้นคือเฟลไปละ เพราะอ่านจากรีวิวมา น้องมันต้องอาบให้ปะวะ 55
แต่ไม่เป็นไร อาบเองก็อาบเอง เสร็จน้องก็ไปอาบบ้าง พอจังหวะที่จะบิ้ว จูบแลกลิ้น กอดนัวอะไรก็คือไม่มีเลย

น้องให้เรานอนบนเตียง ละก็เช็ดน้องชายเรา จากนั้นก็ดูดรัวๆ ให้แข็ง เสร็จเอาถุงยางมาใส่ เหมือนรีบทำ
ตอนสอดใส่ก็คือ น้องสั่งให้ทำท่านู้น ท่านี้ ดีกว่า ครางก็ไม่ค่อยคราง แถมพูดมากอีก ตอนนั้นก็เริ่มไม่โอเคละ
รู้สึกแปลกๆ ด้วยอะไรหลายๆ อย่างที่ไม่ตรงกับที่เห็นมา หรือที่อ่านรีวิวไว้
อารมณ์ก็เริ่มหมด ก็ขอตัวไปอาบน้ำ แล้วก็ใส่เสื้อผ้ากลับเลย

เสียดายเงินมากๆ เอาจริงๆ มีคนเคยบอกว่า พวกรีวิว บางทีก็เขียนหลอกขึ้นมา เขียนเกินความจริงไปก็เยอะ
เพิ่งมาเจอเอาก็คราวตัวเองนี่แหละ เข็ด 55555 แล้วก็คงไม่กลับไปอีกแล้ว
Ifrit
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2023, 12:05:37 AM »

ของผมไปมา 3 รอบ ยังไม่เคยหล่นเลยนะ รึอาจจะดวงดี 5555
เจอคนนึงแบบ ก้นบึ้ม+จุกสีเนื้ออ่อนๆอมชมพูงี้เลย  Grin
ส่วนที่ดรอปส่วนใหญ่จะดรอปจากปกเรื่องความขาวหน่อยๆ กะฟันน้องไม่สวย

คือ ผมจะเลือกแต่เด็กมีค่ายอ่ะ แล้วก็เลือกที่เห็นหน้าหลายๆรูปหน่อย
ถ้าเป็นพวกหน้ามีมุมเดียว ขาวโบ๊ะ คางเนียนๆแปลกๆนี่จะข้ามเลย
maoyuumaou
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2023, 11:57:50 PM »

ของผมไปมา 3 รอบ ยังไม่เคยหล่นเลยนะ รึอาจจะดวงดี 5555
เจอคนนึงแบบ ก้นบึ้ม+จุกสีเนื้ออ่อนๆอมชมพูงี้เลย  Grin
ส่วนที่ดรอปส่วนใหญ่จะดรอปจากปกเรื่องความขาวหน่อยๆ กะฟันน้องไม่สวย

คือ ผมจะเลือกแต่เด็กมีค่ายอ่ะ แล้วก็เลือกที่เห็นหน้าหลายๆรูปหน่อย
ถ้าเป็นพวกหน้ามีมุมเดียว ขาวโบ๊ะ คางเนียนๆแปลกๆนี่จะข้ามเลย

ขอชื่อน้องๆไว้เผื่อไปตามรอยได้ไหมครับ  Grin
Ifrit
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2023, 09:25:12 PM »

ขอชื่อน้องๆไว้เผื่อไปตามรอยได้ไหมครับ  Grin

Inbox ไปละนะครับ ที่เด็ดๆบางคนเลิกไปละ รุ้งี้ขอคอนแทรคไว้ดีกว่า555
ละก็มีไปลองมาอีก 1 อันนี้หล่นจิงๆแหะ
หน้าไม่เนียนเหมือนในรูป + แอบดูมีอายุขึ้นหน่อย ริ้วรอยไรงี้
linerub
เหลือบไร
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2023, 04:35:08 PM »

เท่าที่เจอมา 95% ดรอปจากรูปครับ เลวร้ายสุดคือเอารูปใครมาใช้ก็ไม่รู้คือคนละคนเลย
ในรูปผอมขาวตัวจริงอวบ ผิวคล้ำหน่อย แต่ให้อภัยเพราะน้องหอยฟิตดี Grin

สรุปคือส่วนใหญ่มักไม่ตรงปกครับไปลุ้นเอา เค้าว่าดี ขาวอย่างงั้นอย่างงี้แต่ผมเจอส่วนใหญ่คล้ำกว่าผมหมดอ่ะ ผมน่าจะขาวไปมั้ง5555

ที่สำคัญบอกอมสด อายน้ำให้แต่งานจริงไม่ทำตามบอกก็มี แต่ถ้ามีรีวิวเยอะๆก็มีโอกาสทำตามที่บอกสูงแต่อย่าไปเชื่อรูปปกมากครับและพกถุงเองไปด้วยก็ดีเผื่อมันคิดเพิ่ม ที่คุยไลน์กับเราและลงเว็บมันคือแอดมินที่ทำหน้าที่ตอบแทนน้องเขาอีกที มันอาจดีลไม่ตรงกัน

แล้วแต่ที่เลือก เลยครับ ดีบ้างไม่ดีบ้าง
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2023, 08:09:14 PM »

อยากรู้ว่า ถ้าเป็นพวกยอมจ่ายเยอะหน่อย แต่สามารถเลือกสวยๆได้ แบบที่ไม่ได้รับงานล้นๆโหลๆ
เราต้องไปหาจากไหนครับ
หน้า: [1] พิมพ์