พฤษภาคม 02, 2024, 10:47:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กิริยาแปลกๆของน้าสาว  (อ่าน 7983 ครั้ง)
actionman
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 10:21:25 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ผมมีเรื่องขอปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องของน้าสาววซักหน่อย น้าสาวคนนี้เป็นน้าสาวแท้ๆของผม น้าสาวคนนี้สนิทกับผมมาตั้งแต่เด็กแล้ว สนิทมากกว่าหลานคนอื่น คือเอาหนังโป้มาให้ผมดูโดยที่ผมไม่เคยขอ ผมนี้เขินเลย เวลาไม่มีใครอยู่ชอบพูดเล่นแบบสองแง่สามง่าม ชอบหยอกผมแบบแปลกๆ คือเอาก้นมาชนผมบ้าง ที่ร้ายกว่านั้นคือน้าสาวเอามือล้วงเข้าไปดึงขนจากอวัยวะเพศของน้าเอง ต่อหน้าผมตอนนั้นอยู่กันสองคน แล้วเอาขนมาให้ผมผมไม่เอาก็เอามาให้อยู่นั้นล่ะ ไม่เข้าใจเลยทำไมน้าสาวชอบมีกิริยาแปลกๆกับผม อย่างนี้ประจำ
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 10:50:23 PM »

ยังกะ นิยาย โป๊ เลย

เอาเป็นว่า ถ้า ไม่คิดอะไร ก็ ไม่ต้องทำอะไร คับ
ถ้าอดใจไม่ไหว ก็ โซโล่ เลย ล่ะกัน
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 09:09:02 AM »

ผมว่าแต่งชัวเรื่องนี้

แต่ถ้าจริง แน่ใจได้เลยว่าน้าคุณต้องการมีSEXกับคุณ โดยพยายามทำให้คุณใจแตก ทำให้คุณมีความต้องการขึ้นมา

และเชื่อได้ว่าถ้าเป็นแบบนั้นน้าคุณคงมีอาการทางจิตไม่มากก็น้อย เพราะความรู้สึกอยากมีSEX ส่วนใหญ่จะไม่เกิดกับญาติพี่น้องของตัวเอง การให้หนังโป๊ยังพออะลุ่มอะหล่วยได้บ้าง แต่การดึงขนอวัยวะเพศตัวเองให้คนอื่นดูนั้นไม่ถือว่าเป็นอาการของคนปกติทั่วไปครับ ทางที่ดีพาเธอไปพบจิตแพทย์ดีกว่า
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 04:38:59 PM »

พาไปหาแพทย์

ว่าแต่น้าคุณสวยมะ อายุเท่าไหร่อะ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
actionman
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 06:40:00 PM »

เรื่องจริงไม่อิงนิยายนะ เกิดขึ้นจริงๆต้วย น้าสาวผมอายุ 36 ผม 24
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 07:58:19 PM »

ญาติพี่น้องยังทำได้ ผมว่าพบแพทย์ดีกว่าครับ -*-
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:16:11 PM »

ไม่ควรเกินเลย เดี๋ยวเรื่องจะยาว
KamiKaza
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:38:11 PM »

โหดมาก ดึงขนออกมาโชว์ต่อหน้า โรคจิตชัวร์ครับ
Meruto
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 10:16:51 PM »

ถ้าเป็นแบบในการ์ตูนหรืออะไรผมชอบนะ และคงได้กันไปนานแล้ว
แต่ความจริงคือคงไ่ม่มีใครคิดทำอะไรกะญาติตัวเองหรอกครับ อย่าไปเล่นด้วยดีและครับ
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 10:24:21 PM »

นี่ระยะแรกนะดึงขนมาให้ดู  ระยะสองเอานิ้วเปียกออกมาจากกางเกงให้ดม  Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์