พฤษภาคม 02, 2024, 02:55:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้แรกและกระทู้สุดท้าย ลาก่อน.....เพื่อนๆ,พี่น้อง ชาว AVC ที่รักทุกคน  (อ่าน 7661 ครั้ง)
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 12:02:03 AM »

...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2018, 10:20:57 PM โดย specail one » บันทึกการเข้า
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 12:49:27 AM »

อะไรของคุณวะครับ   สมัครให้มันเปลืองข้อมูลเล่นหรือไง
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 12:51:04 AM »

ไม่รู้ว่า เจ้าของกระทู้จะกลับเข้ามาอ่านอีกรึป่าว

แต่จะบอกว่า อย่าเผาเลยครับ เสียดาย
เอาไปบริจาคต่อดีกว่าครับ

ผมว่า แม่คุณไม่เสียใจหรอกครับ อาจจะแค่ตกใจมากกว่า
ยังไงๆ แม่ก็ต้องรักลูกตัวเองที่สุดอยู่แล้ว
หนังโป๊แค่นี้ ไม่ทำให้เราเสียคนหรอกครับ
ติดหนังโป๊ ยังดีกว่าติดเหล้า เมายานะครับ

สู้ๆครับ
อธิบายให้คุณแม่เข้าใจ
ไม่ว่ายังไง มันก็เป็นธรรมชาติของผู้ชายครับ
แม่คุณต้องเข้าใจอยู่แล้ว

แต่อย่างว่าแหละครับ
จำนวนแผ่นมันเยอะจริงๆ แก้ตัวลำบากครับ แบบนี้

แมงเม่าบินข้ามกองไฟ
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 01:30:44 AM »

ผมเคยโดนพ่อจับได้ตอนดูหนังโป๊นี่แหละ (ตอนนั้นผมอายุ15)
พ่อผมไม่พูดไรมาก แค่บอกว่า ถ้าจะดูอย่าดูให้น้องเห็นนะ

และผมก็เคยโดนแม่รู้ว่าผมมีหนังโป๊(อายุ17มั้ง) แม่ผมไม่ว่าอะไรครับ ท่านบอกว่า แม่ไม่ว่าเอ็งหรอกมันเป็นเรื่องธรรมชาติ ยังดีกว่าเอ็งเก็บกดแล้วไปข่มขืนคนอื่น
ze7ez

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 02:07:02 AM »

อายุตั้ง 28 โตจนจะมีลูกสองลูกสามได้แล้ว
ผมไม่เข้าใจคุณกับแม่คุณจริงๆ
ดูหนังโป๊ไม่ได้ฆ่าคนตายซะหน่อย อย่างมากก็ทำร้ายตัวเอง
เจอคุณดูหนังเกย์ก็ว่าไปอย่าง

มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์เพศผู้ ที่เขาดูกันเพราะไม่อยากเก็บกด
ใครเก็บกดได้ไม่ดูหนังโป๊แล้วเป็นคนดีก็เชิญ แต่เราจะดูต่อไป
ตราบใดที่พวกเธอยังแสดงให้ดูอยู่ Grin Cool

Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 03:11:08 AM »

โอ้ยย ท่านมันเป็นเรื่องธรรมชาติคับ

ถ้าผมเป็นแม่คุณผมคงไม่เก็บเรื่องนี้เอามาคิดหลอก ท่านผ่านโลกมาเยอะ รู้อะไรเป็นไร

ถ้าเปิดมาแล้วเจอVDOผู้ชายXกะชายยังว่าไปอย่าง ไม่ต้องเครียดคับแม่คุณยังไม่เครียดเลย ดำเนินชีวิตต่อไปตามปกติ

ส่วนเรื่องบ้ากามหรือไม่ ถ้าท่านดูแล้วไม่หมกมุ่นกับมันมากจนเสียการเสียงาน ก็ดูมันไปเถอะคับ

ถ้าชีวิตนี้คุณเลิกดูแล้วจะเสียใจ

SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 06:58:41 AM »

ถ้าสบายใจ ก็ทำครับ

แต่ผมคิดว่า ถ้าคุณไม่มีความคิดที่จะบวช หรือปฎิบัติธรรมเพื่อหลุดพ้น...ยังไงก็ต้องกลับมาดูใหม่อยู่ดีละครับ

ze7ez

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 08:57:19 AM »

แต่ผมคิดว่า ถ้าคุณไม่มีความคิดที่จะบวช หรือปฎิบัติธรรมเพื่อหลุดพ้น...ยังไงก็ต้องกลับมาดูใหม่อยู่ดีละครับ

ช่ายครับ...ไม่ดูก็คงต้องไปบวช เกิดเป็นชาย(ทั้งแท่ง)ไม่ชอบดูหนังโป๊เสียชาติเกิดป่าวๆ
เอาเมียทุกวันยังจำเจ แถมเหนื่อยด้วย(ออกแรงทั้งตัว)
ดูหนังโป๊ล้าแค่แขนกับข้อมือ...สบายกว่ากันเยอะ!
ดีไม่ดีดูจนลืมเย็ดเมียไปเลยล่ะ มันส์กว่าเยอะมีเรื่องราวเหตุการณ์ใหม่ๆให้ชมตลอดจ้า...

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 10:06:59 AM »

ช่ายครับ...ไม่ดูก็คงต้องไปบวช เกิดเป็นชาย(ทั้งแท่ง)ไม่ชอบดูหนังโป๊เสียชาติเกิดป่าวๆ
เอาเมียทุกวันยังจำเจ แถมเหนื่อยด้วย(ออกแรงทั้งตัว)
ดูหนังโป๊ล้าแค่แขนกับข้อมือ...สบายกว่ากันเยอะ!
ดีไม่ดีดูจนลืมเย็ดเมียไปเลยล่ะ มันส์กว่าเยอะมีเรื่องราวเหตุการณ์ใหม่ๆให้ชมตลอดจ้า...

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 10:43:43 AM »

ผมว่าคุณทำไม่ได้หรอกครับ  อย่าเอาไปทิ้งเลย   เอามาพรีวิวเพื่อแจกเพื่อนๆดีกว่ามั้ยได้บุญกว่า
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์