พฤษภาคม 02, 2024, 04:11:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้แรกและกระทู้สุดท้าย ลาก่อน.....เพื่อนๆ,พี่น้อง ชาว AVC ที่รักทุกคน  (อ่าน 7662 ครั้ง)
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:40:36 AM »

ทำแล้ว คิดว่าสบายก็ก็ทำไปเถอะครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:56:05 AM »

อย่าคิดมากครับ แม่คุณคงเข้าใจธรรมชาติของผู้ชายดีครับ ถ้าท่านเจอหนังเกย์เอาตูดกัน หรือเจอพวกหนัง snuff film แบบหั่นศพ เอาคนมาทรมาน เอากับศพ (มีคนสะสมหนังแนวนี้นะครับ ทำเป็นเล่น) ผมว่านั้นแหละที่ท่านจะเครียด...

ถ้าไม่บวชตลอดชีวิตหรือหลุดพ้นทางโลกเข้าขั้นนิพพานผมว่า ยากที่มนุษย์จะหลุดจากเรื่องกามารมณ์ มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์ครับ
ผมยืนยันว่า การดูหนังเรท x, สะสมหนัง กับ ไม่ได้ดูแล้วเก็บกด ยิ่งไม่มีแฟนด้วย แล้วออกไปก่ออาชญากรรม ข่มขืน ผมเลือกสะสมหนังดีกว่านะอย่างน้อยก็ไม่เป็นภัยของสังคม...

เราเรียน, ทำงาน มีชีวิตครอบครับดี กตัญญูผู้มีพระคุณ ไม่ทำเรื่องเลวกับสังคม ผมว่าแค่นี้ท่านก็ปลื้มใจกับเรามากแล้วครับ แค่ดูหนังโป๊ ท่านคงไม่เอามาติดใจหรอกครับ... Smiley  

...มีเรื่องเกี่ยวกับเพื่อนผมอยากเล่าให้ฟัง มันสะสมหนัง โป๊ ไทย จีน ฝรั่ง ญี่ปุ่น ตั้งแต่ ป.6 (เริ่มจากพ่อมัน) ตู้เสื้อผ้าใหญ่ๆ ไม่มีเสื้อผ้าแม่งเก็บแต่หนัง สมัยก่อนเป็นวิดีโอ VCD พึ่งเข้ามา แม่งเก็บหมด หนังสือโป๊ด้วย คลองถม, พันธุ์ทิพย์, สะพานเหล็ก มันไปทุกเย็นหลังเลิกเรียน ซื้อที่ 4-5 เรื่อง แม่มันไปเกาหลีมันยังฝากแม่มันซื้อหนังสือโป๊เลยครับ แม่เพื่อนก็ยังมาถามอีกนะ "เอากี่เล่มหละ"  Grin   ผมอยู่ด้วยตอนนั้น เลยเข้าใจว่าเรื่องกิน ขี้ ปี้ นอน มันเป็นเรื่องธรรมชาติจริงๆ... Grin Grin Grin

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 01:07:44 PM »

ดูหนังโป๊ดีหรือชั่ว เลวร้ายมากนักเหรอ ลองถามในกระทู้นี้ดูสิว่ามีใครเคยไปข่มขืนคนอื่นรึป่าว
เมื่อก่อนนั้นกลัวจับได้ แต่พอเจอในคอมเออพ่อเราก็ดูเหมือนกันนี่หว่า จะกลัวไปทำไมอายไปทำไม

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:47:26 PM »

พ่อผมเปิดประตูเข้ามาตอนผมชักว่าว อายแทบตาย แต่จนบัดนี้ผมยังไม่เลิกดูเลยครับ กร้าก 

แถมเดี๋ยวนี้ผมคุยเรื่องพวกนี้แบบเปิดเผยกับพ่อผมอีก เหมือนคุยกับเพื่อนอะ 555 5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:52:17 PM โดย JudasPriest01 » บันทึกการเข้า
Meruto
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 05:51:38 PM »

ก็พอเข้าใจความรู้สึกนะครับ แต่มันไม่เกินไปหน่อยเหรอ ผมว่าเป็นเรื่องธรรมชาติจริงๆนะ เพื่อนๆผู้ชายผมทุกคน ย้ำว่าทุกคน ไม่รวมตุ๊ด ดูกันมาหมดละครับ บางคนพ่อแม่รู้ด้วย แต่มันก็ไม่เห็นเป็นไร แต่แค่ดูเป็นบางเวลา ถูกกาละเทศะก็เท่านั้น ถึงเวลาเรียนก็จริงจัง คุยกับเพื่อนผู้หญิงก็สุภาพ ให้เีกียรติ แล้วเราทำอะไรผิดตรงไหนครับ? เราดูแล้วเราไปดักข่มขืนใครรึเปล่า ไม่เลย

ผมเชื่อว่าทุกๆคนก็เป็นกันได้ ตราบใดที่ยังมีดุ้นอยู่

ผมว่ามันไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไรเลยครับ ลองคิดให้ดีๆ แต่ถ้าตัดสินใจเลิกดูจริงๆ ถ้าทำได้ก็ทำไปเหอะครับ ดีซะอีก ของพวกนี้มันก็เป็นกิเลศเหมือนกัน เลิกไปมันก็ดีครับ

ที่ผมงงคือ จขกท สมัครเข้ามาเพื่อแค่เนี้ย?!
hitthesack
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 08:29:46 PM »

เอามาให้ผมเห้อ.......นะ
astrife

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 08:41:08 PM »

ไม่รู้ ว่า จขกท คิดไปเองหรือเปล่า ถูกแม่จับได้ ภาพพจน์เสีย เลยจะเลิกดูหนังและทิ้งที่เคยเก็บไว้ จนหมด

อารมณ์พาไป ป่าวคับ ใจเย็นๆ ก่อน เวลาจะช่วยคับ

จะทิ้งของสะสม เพราะอาย ก็ไม่เป็นไร คับ หรือจะเอาไปฝากเพื่อนไว้ก่อน ก็ไม่เป็นไร แต่จะเลิกกิจกรรมทางเพศทั้งหมด หรือเปล่าล่ะคับ
เช่น ไม่เข้าเว็บโป๊แล้ว ตลอดชีวิต หรือ จะไม่ ช่วยตัวเอง แล้วตลอดชีวิต หรือถ้า จะ ช่วยตัวเองก็จะไม่เปิดหนังหรือเปิดเว็บหรือเปิดหนังสือเด็ดขาด ตลอดชีวิต  ผมว่าไม่แน่ๆ

เรื่องแบบนี้ ลองคุยกับเพื่อน ทั้งในชีวิตจริงหรือแชร์กันในเว็บนี้ หรือ ที่อื่นๆ ก็จะเข้าใจคับ ว่าเป็นเรื่องปกติ ทั่วไป ไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตายเลย

ใจเย็นก่อน คับ

hanakaman
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 09:07:07 PM »

คนที่ชอบดู AV แล้วคิดจะเลิกมี 3 กรณีครับ
1 บวชเป็นพระป่าค้นหาสัจธรรมเพื่อหลุดพ้น เพื่อไปนิพพาน (พระบางรูปตัดไม่ได้ยังดูก็มี)
2 โดนตัดกระปู๋ หรือกระปู๋พิการ ดูไปแล้วทรมานไม่ดูดีกว่า
3 จะตายครับ

หากนอกเหนือจาก 3 ข้อนี้ รับประกันว่าต้องกลับมาดูอีกแน่นอน อุปมาดั่งสุนัขกินขี้ หันไปกินเพดดีกรี เมื่อเจอขี้อีก ก็กินขี้ฉันนั้น
Macut

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 10:10:31 PM »

คนที่ชอบดู AV แล้วคิดจะเลิกมี 3 กรณีครับ
1 บวชเป็นพระป่าค้นหาสัจธรรมเพื่อหลุดพ้น เพื่อไปนิพพาน (พระบางรูปตัดไม่ได้ยังดูก็มี)
2 โดนตัดกระปู๋ หรือกระปู๋พิการ ดูไปแล้วทรมานไม่ดูดีกว่า
3 จะตายครับ

หากนอกเหนือจาก 3 ข้อนี้ รับประกันว่าต้องกลับมาดูอีกแน่นอน อุปมาดั่งสุนัขกินขี้ หันไปกินเพดดีกรี เมื่อเจอขี้อีก ก็กินขี้ฉันนั้น

555+ เจ๋งดีครับ +1 

ผมเมื่อก่อนตอน ช่วง ๆ มอต้น นี่เก็บก็กลัว พ่อ แม่มาเจออยู่ครับ แต่พอเรียน มหาลัย กลับไปพบว่ามันหายไป  แล้วผมบังเอิญไปเอาของห้องพ่อ ก็ถึงบางอ้อ พ่อเอาไปนั้นเอง เอาไปทั้งตู้เลย 100 กว่าแผ่นเลย ไม่คืนด้วยนะ  ดีที่มีเก็บเป็น HDD เยอะ เลยไม่ค่อยเครียดครับ 

ผมว่านะ แม่เขาต้องเขาใจ แหละผมว่า ไม่มากก็น้อย แต่เก็บมิดชิดหน่อยก็ดีครับ คนอื่นมาเที่ยวบ้านเห็นเขามันไม่ดี ( เดี๋ยวเขาจะขอยืม  )

Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 10:26:45 PM »

ไม่ดู สิแปลก !!!

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์