พฤษภาคม 02, 2024, 06:46:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้แรกและกระทู้สุดท้าย ลาก่อน.....เพื่อนๆ,พี่น้อง ชาว AVC ที่รักทุกคน  (อ่าน 7660 ครั้ง)
mangmoom2126
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 12:12:23 AM »

ผมจะรับภาระหน้าที่ต่อเองครับ   หลังจากนี้ผมจะว่าวเป็น 2 เท่าจากปกติเพื่อชดเชยที่ท่านเลิกว่าวไป 5 5 5 +

ปล.อำนาจอันยิ่งใหญ่มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง^^V

-ขอบพระคุณครับ-  -/\-
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 07:32:16 PM »

ก็เข้าใจคุณนะ เรื่องแบบนี้มันไม่ใช่เรื่องที่จะเอามาเปิดเผยเท่าไร
เพราะที่ดูๆอยู่เนี่ยก็หลบๆซ่อนเหมือนกันฮะ
ช่างคอมเคยมาซ่อมแล้วเห็นครั้งนึง อายจะตาย ถ้าแม่รู้มีหวัง  Lips Sealed
แต่คุณก้ไม่ต้องถึงขนาดทำลายทิ้งมั้ง น่าเสียดาย
ลองขายต่อหรือบริจาคให้คนแถวนี้ หลายคนท่าจะเต็มใจรับโดนดี
ทั้งบ้านผมก็ไม่มีใครรู้ เพื่อนในกลุ่มยังไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลย
ไม่ค่อยคุยเรื่องพวกนี้กัน กลุ่มค่อนข้างให้เกียรติสาวๆ
มันก็เกรงใจแฟนกัน เลยไม่ค่อยมีมาป่าวประกาศในที่แจ้งเท่าไร
ภายนอกคนเลยมองว่าดูดี สาวบอกสุภาพ แมนเชียว ฮ่ะๆๆๆๆ
เปล่าหรอกจริงๆหื่นกว่าที่คิดว่ะ เจ้าชู้เงียบๆ บางคนไม่รู้หรอก...
นั่งอยู่ข้างหลังสาวคนนึง คุยๆกันไป แต่สายตาผมนั้น
กำลังจินตนาการถึงเสื้อในของเธอ  Grin
เรื่องแบบนี้มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์ว่ะคับ
เพียงแต่มันอาจจะไม่ใช่เรื่องน่าชื่นชม หรือเป็นที่ยอมรับกับสาธารณะ
แต่มันก็เป้นการให้ความสุขได้ และเป็นวิธีการอย่างนึงที่ให้กำเนิดมนุษย์โลก

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 06:00:40 AM »

ผมว่าคุณน่าจะเป็นคนที่รักแม่ และ แคร์ความรู้สึกแม่มากๆเลยนะคับ ก็ถือว่าเป็นคนดีคนนึงเลยแต่ว่าไม่ลองมานั่งนึกดีๆว่าแม่คุณก็ไม่ได้ว่าอะไรสักหน่อยมันก็ไม่น่าจะมีอะไร ถ้าคิดว่ามันมาก และเยอะเกินความจำเป็น(ที่จะชักว่าว)ก็เอาไปให้เพื่อน แบ่งปันคนอื่นเหมือนอย่างที่คุณได้รับมา และก็เปลี่ยนที่เก็บใหม่เพื่อไม่ให้แม่ของคุณมาค้นเจอได้อีก แค่นี้ก็น่าจะโอเคแล้วนะคับ และอีกอย่างยอมรับความจริงเหอะคับก่อนหน้านี้คุณอาจจะได้ยินแม่คุณชมคุณอยู่เรื่อยว่าเป็นคนดี ไม่มีอะไรน่าผิดหวัง แต่ก็ต้องมาอึดอัด และแอบแม่ของคุณในเรื่องพวกนี้ แต่ตอนนี้แม่เปลี่ยนความรู้สึกไปก็ดีแล้วนี่คับ จะได้ไม่ต้องอึดอัดอีกต่อไป

ผมก็เคยมีอารมณ์แบบนี้ แต่ตอนนั้นผมอยู่ม.ปลายพี่ชาย(อายุห่างกับผมเกือบ 10 ปี)เปิดมาเจอตอนผมกำลังชักว่าวกับหนังโป๊อยู่เลยคับ ผมโครตอาย แล้วได้แต่ยิ้มๆเขินๆ และก็กลัวมันเอาไปบอกแม่ด้วยตอนนั้นบอกได้เลยโครตเครียด ผมไม่กล้าคุยกับมันอยู่ 3 วัน จนวันที่ 4 มันคงเห็นผมอึดอัดเลยมาคุยด้วยเปิดอกลูกผู้ชายเลยคับพี่ผมก็เลยบอกแลกเปลี่ยนกันดูก็ได้นะมันมีเยอะเหมือนกัน โครตโล่งเลย
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์