พฤษภาคม 02, 2024, 06:22:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: ชอบอันไหนโหวตได้เลยจ้าหรือชอบทั้งคุ่ก้ร่วมโหวตได้จ้า
จิ๋มกระป๋องแทงก้า - 8 (29.6%)
จิ๋มเทียมเฮียจืด - 8 (29.6%)
ชอบทั้งคู่เลย - 8 (29.6%)
ออกความคิดเห็นเอง - 3 (11.1%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 26

หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ###เชิญพี่ๆน้องๆร่วมโหวต จิ๋มกระป๋องแทงก้า V.S จิ๋มเทียมเฮียจืด อย่างไหนที่คุณชอบจ๊ะ  (อ่าน 14373 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:46:50 AM »

ใครที่ยังไม่เคยลองทั้ง 2 ขอบอกว่านีคือสุดยอดสิ่งประดิาอย่างแท้จริงจ้า  ใครที่เคยใช้ย่อมรุ้พิษสงดีว่าเสียวเพียงใด
ข้อดีของจิ๋มกระป๋องหรือจิ๋มเทียมก้คือ ช่วยประหยัดทั้งเงินไปลงอ่างเที่ยวน้องๆและเวลาได้มากมายเลยจ้า รวมทั้งไม่เสี่ยงเรื่องโรคติดต่อ ทั้งยังสามารถใช้ได้หลายๆครั้ง ไม่ต้องห่วงเรื่องเห็นหมี หรือเครื่องหลวม ไม่ต้องกลัวเรื่องหล่น แหม สุโค่ยมากเลยจ้า 

พี่ๆน้องๆคนไหนที่เคยใช้จิ๋มกระป๋องของแทงก้า รวมทั้งจิ่มเทียมของเฮียจืด มาร่วมโหวตกันได้จ้าว่าชอบอย่างไหนมากกว่ากัน โดยส่วนตัวแล้วพี่ชอบทั้ง 2 อย่างเลยจ้า เวลาวอยๆกับนางเอกเอวีคนโปรดแล้วหลั่งในนี่เหนือคัาบรรยายเลยจ้า เพราะไปหลั่งในจริงๆแบบนี้กับน้องๆข้างนอกไม่ได้จ้าต้องเวฟตัว แต่เหมือนฝันที่เป็นจริงเลยจ้า ด้วยราคาที่ไม่แพงเกินไปช่วยเปลี่ยนบรรยากาสจากการใช้มือเหนี่ยวได้เป็นอย่างดี เสียวเพิ่มขึ้นอีก 1 เท่าตัวเลยจ้า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 01:30:20 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
i3est
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:58:01 AM »

ขอ2ล่ะกันครับท่านรอง
แต่ยังไม่เคยลองเลย ว่าจะจัดซักอัน
อันแรกอันไหนดีครับท่าน
ปล.ผมเงินน้อยซื้อได้อันเดียว
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:00:24 PM »

ผมชอบ แทงแล้วอ้า ครับท่ารอง +1 ไป อิอิ

dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:04:20 PM »

จิ๋มเทียมเฮียจืดม่ายเอา แต่เอาจิ๋มเทียมที่เฮียจืดขายจ้า จริงอะไรก็ได้ขอให้มันส์อย่างเดียว
ตกลงขอ 2 อย่างแล้วกันครับ 

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:16:19 PM »

ขอ2ล่ะกันครับท่านรอง
แต่ยังไม่เคยลองเลย ว่าจะจัดซักอัน
อันแรกอันไหนดีครับท่าน
ปล.ผมเงินน้อยซื้อได้อันเดียว

ถ้างบน้อยจริงๆ แทงก้ารุ่นกระป๋องแดงรุ่นยอดนิยมที่พี่ใช้อยุ่นี่ก้สุดยอดแล้วจ้า เวลาซอยไปด้วยดุหนังเอวีเรื่องโปรดไปด้วยนี่สวรรค์เห็นๆเลย ยิ่งตอนแตกแล้วหลั่งในกระป่องด้วยยิ่งเสียวสุดๆเลยจ้า

http://incondom.com/product.aspx?pid=451 --- กระป๋องแดงรุ่นยอดนิยม 425 บาทเองจ้า่

http://incondom.com/product.aspx?pid=284 --- ใช้คู่กับเจลดูม๊องจ้า เป้นคู่มหากาใไปเลย 

ผมชอบ แทงแล้วอ้า ครับท่ารอง +1 ไป อิอิ

55 แหมชอบจริงๆ มีแทงแล้วอ้าด้วย  แหมทัาเป็นเวปบาฟเลิฟเวอร์มี +1 ด้วยเวปเราไม่มี + นะจ๊ะมีแต่ - อ้าวไม่ใช่แล้ว แทงก้ายอดจิ่มกระป๋องขวัญใจคนจนจ้า 

จิ๋มเทียมเฮียจืดม่ายเอา แต่เอาจิ๋มเทียมที่เฮียจืดขายจ้า จริงอะไรก็ได้ขอให้มันส์อย่างเดียว
ตกลงขอ 2 อย่างแล้วกันครับ 

สรุปทั้งจิ๋มกระป๋องแทงก้าและจิ๋มเทียมเฮียจืดนี่ก็สุดยอดทั้งคู่เลยจ้า มีทั้งแบบรุ่นประหยัดๆสบายๆงบสบายกระเป๋า ขนถึงขั้นรุ่นเทพ 3 - 4 พันกว่าบาทกันเลยทีเดียว อันนี้แล้วแต่กัาลังทรัพยืของแต่ละคน แต่ทุกรุ่นสามารถทัาให้ผุ้ใช้ถึงจุดสุดยอดได้ไปตามๆกันจ้า 

astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:06:54 PM »

เอ่อ ไม่รู้ จะโหวตอะไร คับ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 04:37:56 AM »

เอ่อ ไม่รู้ จะโหวตอะไร คับ

เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 11:38:44 AM »

มันสุโค่ยทั้งคู่เลยล่ะคับ

nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:30:53 PM »

เฮียจืดสู้ๆ เฮียจืด สู้ตาย เฮียจืดไว้ลาย อย่าโดนจับ สู้ๆ
ตอนนี้สถานการณ์ไม่ค่อยดีเลยครับพี่น้อง มีแววโดนเคาะประตูบ้านสูงเลย ไม่อยากตาม TorrentMove ไปเล้ยยยย55

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 03:31:17 PM »

เฮียจืดสู้ๆ เฮียจืด สู้ตาย เฮียจืดไว้ลาย อย่าโดนจับ สู้ๆ
ตอนนี้สถานการณ์ไม่ค่อยดีเลยครับพี่น้อง มีแววโดนเคาะประตูบ้านสูงเลย ไม่อยากตาม TorrentMove ไปเล้ยยยย55

ใจดีๆไว้เฮียหลังพายุร้าย ความสงบจะตามาจ้า ตอนนี้นิ่งๆไว้ก่อนจ้า  จิ๋มกระป๋องจิ๋มเทียมจงเจริญจ้า[อิอิ]
หน้า: [1] 2 พิมพ์