พฤษภาคม 18, 2024, 01:51:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 29 30 [31] 32 33 ... 46 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่มาจากนักร้อง..  (อ่าน 521852 ครั้ง)
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #300 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2020, 03:13:13 PM »

คนนี้ไม่รู้ควรจะแนะนำดีมั๊ย
เป็นidolวง guildoll ชื่อ nakayama saaya
คนตรงกลางหน้าสุด

เคยออกuncenกับ fc2มาก่อน แต่ตอนนั้นคนที่เอามาขายถูกตำรวจจับไปแล้วข้อหาเกี่ยวกับสื่อลามก อนาจารเด็ก
เนื่องจากตอนที่เธอเล่นกับfc2เธออายุแค่17ปี
btog85
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #301 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2020, 03:53:30 PM »

เป็นidolวง guildoll ชื่อ nakayama saaya

เคยออกuncenกับ fc2มาก่อน แต่ตอนนั้นคนที่เอามาขายถูกตำรวจจับไปแล้วข้อหาเกี่ยวกับสื่อลามก อนาจารเด็ก
เนื่องจากตอนที่เธอเล่นกับfc2เธออายุแค่17ปี

อันนี้เคยดูแล้วครับของดีจริง มีหลายตอนด้วย แต่เป็นตามเว็บ tube ต่างๆ มันไม่ค่อยชัด
หาไฟล์ต้นฉบับไม่เจอ อยากเก็บเหมือนกัน มีรหัสบ้างมั้ยครับ
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #302 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2020, 08:22:28 PM »

อันนี้เคยดูแล้วครับของดีจริง มีหลายตอนด้วย แต่เป็นตามเว็บ tube ต่างๆ มันไม่ค่อยชัด
หาไฟล์ต้นฉบับไม่เจอ อยากเก็บเหมือนกัน มีรหัสบ้างมั้ยครับ
อยากดูจัง ใครมีแหล่งบ้างครับ
k_taro

« ตอบ #303 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2020, 09:23:01 PM »

อยากดูจัง ใครมีแหล่งบ้างครับ
search googleก็มีครับแต่ไม่น่าครบแล้ว เห็นเมื่อก่อนมีประมาณ8ตอนแต่ตอนนี้ลบไปแทบจะหมดแล้วตั้งแต่ตอนที่บอกว่าอายุ17
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #304 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 08:44:07 AM »

search googleก็มีครับแต่ไม่น่าครบแล้ว เห็นเมื่อก่อนมีประมาณ8ตอนแต่ตอนนี้ลบไปแทบจะหมดแล้วตั้งแต่ตอนที่บอกว่าอายุ17

พอจะทราบรหัสมั้ยครับ จะได้ตามสืบ?

hikky
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #305 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 08:46:19 AM »

พอจะทราบรหัสมั้ยครับ จะได้ตามสืบ?

rare item แบบนี้ ต้องตามเก็บแล้ว
ถ้าทราบข้อมูลอย่าลืมแบ่งปันด้วยนะครับ

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
k_taro

« ตอบ #306 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 10:13:57 AM »

guildoll nakayama saaya uncen
lekdigimon
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #307 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 09:55:18 PM »

มีทั้งหมดกี่เรื่องครับ ทำไมหาเจอแค่อันเดียวครับ
jakkajee
*

« ตอบ #308 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 01:09:05 PM »

โอ้โฮ อัพเดตครั้งนี้ คุณ k_taro เล่นเอาผมมึนไปเลย เพราะนักร้องคนนี้มีวีดิโอออกตั้งแต่ก่อนหน้าที่น้อง Yua Mikami คนดังจะลงสังเวียนซะอีก กว่า 5 ปีเข้าไปแล้ว!!
เธอชื่อ Saaya Nakayama หนึ่งในนักร้องวงไอด้อลท้องถิ่น 「GUILDOLL」 ผลงานมีกี่เรื่องไม่อาจทราบได้เพราะ 1. นานเหลือเกิน 2. ผลงานเธอถูกลบครับ :O

นั่นเพราะเธอเป็นนักร้องเด็กสาวคนแรกๆที่แอบมีผลงานลามกออกขายอย่างไม่เป็นทางการ ไม่สังกัดค่าย ไม่ออกชื่อ กับเวบไซต์ fc2 ตั้งแต่ยังไม่บรรลุนิติภาวะด้วยซ้ำ เลยผิดกฏหมาย ถูกลบไปหมด ตอนนี้รู้อย่างเดียวว่าเธอถูกไล่ออกจากวงตอนกลางเดือนกุมภา ปี 2015 จึงคาดว่าผลงานของเธอน่าจะออกช่วงปลายปี 2014 ถึงต้นปี 2015 นั่นแหละครับ
แต่ใช่ว่าผลงานถูกลบหมดแล้วจะไม่เหลือให้เราชมอีกแล้วนะครับ อย่างน้อยยังรอดมา 1 เรื่อง ดูได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ
https://avgle.com/video/N1YGxGJMIGG/日本女團-guildoll-成員中山紗綾援交4p

ส่วนอันนี้เป็นวีดิโอของวงครับ
https://www.youtube.com/watch?v=LRPl8Ozq_as&feature=emb_logo

อันนี้เป็นข่าวของเธอในเวบผู้จัดการ แสดงว่าตอนนั้นข่าวนี้ดังไม่เบา
http://manager.co.th/Japan/ViewNews.aspx?NewsID=9580000024376
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2020, 01:11:19 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

errorAV
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #309 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2020, 04:47:03 PM »

SpankBang.com_fc2+saaya+nakayama+1  มีอีก 1 อัน เล่นเดี่ยว
หรือใครหาตัวชัดๆได้ รบกวนบอกด้วยจ้า

รวมซับAVไทยฟรี errorAV (โหวตเรื่องต่อไปได้เลย)
https://bit.ly/3iC6PYf

รับทำซับไทย AV inbox รหัสหนัง ถามก่อนได้
ซับพร้อมส่งดูได้ที่
https://bit.ly/3MQN4YX
หน้า: 1 ... 29 30 [31] 32 33 ... 46 พิมพ์