พฤษภาคม 15, 2024, 01:43:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AV ญี่ปุ่นชอบดูกันเเล้ว ซีรี่ย์ญี่ปุ่นละ ดูกันไหมครับ  (อ่าน 15377 ครั้ง)
jonas888
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 11:14:08 PM »

นางเอกเรื่องchat รักรถไฟ อะไรนี่แหละ ที่itv เอามาฉาย น่ารักดีอ่ะ
เค้าชื่ออะไร อ่ะ ใครมีรูปช่วยเอามาแปะหน่อยครับ
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 03:28:16 PM »

นางเอกเรื่อง แชตรักหนุ่มรถไฟ

Ito Misaki

pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 05:53:52 PM »

อืม....น้องคนนี้ทั้งน่ารักหน้าอกสูสีน้องงักกี้อ่ะ...

คิดถึงน้อง(ต้องเรียกพี่)... โยโกะ มินามิโนะ กับเพลง Kimi Ga Ireba Sorede Ii มากๆ

โฆษณา กูลิโกะ สุดฮิต

"http://www.youtube.com/v/cD8dSsyX1Dc&color1=0xb1b1b1&color2=0xd0d0d0&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1"

="http://www.youtube.com/v/IO9l_5ySiTA&hl=en_US&fs=1

เพลง  Kimi Ga Ireba Sorede Ii  ความหมายดีอ่ะ

http://www.youtube.com/v/bJFo2Unq4hY&hl=en_US&fs=1

นางเอกเรื่อง แชตรักหนุ่มรถไฟ

Ito Misaki

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2010, 06:13:48 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 07:54:21 PM »

โหลด เกมส์ตอแหลมาดู พระเจ้า โคตรสนุกอ่ะ เดี๋ยวดูซีวั่น2ต่อ
XAV
เสนาธิการเอวี
*

แหล่ม

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 10:52:06 PM »

ชอบเฉพาะดารา japan คือสวย
ก็ผมอร่อย

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 03:55:22 PM »

โฮตารุ ตอน 3 มาเเล้วนะ  Smiley

lazydog
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 10:52:49 AM »

ตอนนี้ดู Nodame Cantabile อยู่ครับ ไกล้จะจบแล้ว สนุกมากครับ ฮาๆสบายๆ
นางเอก Juri Ueno เล่นดีมากครับ ไม่ได้สวยหยาดเยิ้ม แต่มีเสน่ห์น่ารักดีครับ   

ผมเคยซื้อพวก series เกาหลีมาดู 2-3เรื่อง ดูไม่เคยจบเลย
ไม่เบื่อไปก่อนก็รำคาญพวกพระเอก พระรอง พระอิจฉา ไม่รู้มันจะเก็กไปไหน ดูแล้วหงุดหงิด

มีใครเคยดู Shimokita GLORY DAYS บ้างครับ ที่มีพวกดารา av แสดง เกี่ยวกับเด็กมหาลัยที่ได้ไปเช่าบ้านอยู่กับสาวๆ
มี Honoka, Yuma Asami, Sora Aoi, เจ้ Aya Sugimoto จาก Flower and Snake,
แล้วก็มีพวก Idol ที่ผมไม่รู้จักเพราะไม่เคยติดตามดูพวก idol     
ดูแล้วเพลินดีนะครับ
MaskRider
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 02:18:37 PM »

ยกมือด้วยครับชอบมากๆ แต่จริงๆก็ดูของเกาหลีด้วยนะน้ำเน่าดีแต่มันสนุกตรงมันน้ำเน่านี่แหละแต่ที่ไม่เข้าใจคือตอนจบนี่ไม่นางเอกก็พระเอกตาย ถ้าจะเขียนบทให้ happy ending เนี่ยจะมีใครท้องผูกมั้ย
ป.ล.ญี่ปุ่นนี่แนะนำเลยครับไม่ควรพลาด bloody monday แนวสืบสวนลุ้นระทึกทุกตอน ถ้าแนวดรามา่าหน่อยก็ต้อง just one love ครับ น้อง ฮารุกะ อายาเสะ เป็นนางเอก ถ้าเป็นแนววัยรุ่นก็ต้อง dragon sakura หรือ นายซ่าส์ท้าเด็กแนว ถ้าแนวกีฬาก็ buzzer beat ยามะพีเล่นเป็นนักบาสนางเอกน่ารักมากแต่จำไม่ได้แล้วว่าชื่ออะไร

ก็ผมอร่อย

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 08:14:29 PM »

ของเกาหลี แบบที่ผมเคยดูเต็มๆสองเรื่องมั้ง เป็นละครพีเรียด ถือว่าสนุก เนื้อเรื่องดีเลย

แต่ผมไม่ชอบอย่างตรงมันไม่กระชับ ชอบยืดใส่เหตุการณ์มาเยอะๆ

ผมชอบดูของญี่ปุ่นอย่างนึงตรงมันกระชับ ไม่ต้องตามดูกันนาน เรื่องๆนึง ดูแป๊บๆก็จบเเล้ว

pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:03:28 PM »

ของเกาหลี แบบที่ผมเคยดูเต็มๆสองเรื่องมั้ง เป็นละครพีเรียด ถือว่าสนุก เนื้อเรื่องดีเลย

แต่ผมไม่ชอบอย่างตรงมันไม่กระชับ ชอบยืดใส่เหตุการณ์มาเยอะๆ

ผมชอบดูของญี่ปุ่นอย่างนึงตรงมันกระชับ ไม่ต้องตามดูกันนาน เรื่องๆนึง ดูแป๊บๆก็จบเเล้ว

เห็นด้วยอย่างแรงครับท่านหนังเกาหลีโดยเฉลี่ยจะมีแปดแผ่นจบ หนังจะสนุกประมาณแผ่นที่ 1-3 แผ่น 4-7 มักจะยืด
แล้วมาสนุกอีกที่แผ่นสุดท้าย เหมือนละครไทยเลยแต่หลังๆผมติดตามมากกว่าซีรีย์ญี่ปุนเพราะมันมีหนังออกมาเยอะกว่า
โดยเฉลี่ยสนุกครับแต่มันค่อนข้างยืด Smiley
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์