พฤษภาคม 02, 2024, 11:53:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Toyskama กับ Jimijung โดนบลอกครับ  (อ่าน 5702 ครั้ง)
Rusties
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 08:08:00 PM »

เข้าไม่ได้ทั้ง 2 เว็ปเลยครับ
แล้วเว็ปขายจิ๋มเทียมหลายเว็ป(ที่ไม่ใช่สปอนเซอ) ก็เข้าไม่ได้ครับ

แต่ zapcondom ยังเข้าได้อยู่ครับ

แล้วทางสปอนเซอมีมาตราการยังไงเกี่ยวกับเว็บหรอครับตอนนี้
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 08:25:35 PM »

คือ 2 เวบนั้นเพิ่ง ict บลอคไปเมื่อวาน คือตัวเวบยังอยู่ปกติ แค่มันบลอคจาก ISP ที่เราใช้ทำให้เข้าไม่ได้ครับ ระหว่างนี้ให้ท่านกรอกชื่อเวบเข้าจากทางนี้จะเข้าได้ครับ

http://ninjacloak.com/

ทั้งสองเวบนั้นได้แจ้งมาที่ผมแล้วว่า กำลังอยู่ระหว่างแก้ไขครับ (คาดว่าจะมีชื่อโดเมนสำรองออกมาทดแทน) เมื่อมีทางเข้าใหม่แลวผมจะมาแก้ในเวบให้ตามปกติครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:55:28 AM »

https ช่วยได้ครับ เว็บบิทรายใหญ่เริ่มใช้กันแล้ว
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 11:41:52 AM »

ขอประณามให้พวก here ที่ไปแจ้ง ict
เว็บโป๊มีตั้งเยอะไม่ปิดเข้าไปวะ
เว็บ sex toy สั่งปิดไปทำเพื่อ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 08:21:18 PM »

ไอ้พวกนี้ขอให้มันโดนเอาดิลโด้ยัดตูดเข้าซักวัน ไอ้พวกไดโนเสาร์โง่บัดซบทั้งคนแจ้งคนบล็อก
Rusties
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 09:00:58 PM »

รู้สึกเว็ปสายมืดจะโดนหมดเลย
ทั้ง ดูหนังออนไลน์  บิท  โป๊
Kunoichi
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 09:25:10 PM »

ict อีกแล้ว ก็ว่าทำไมเข้าไม่ได้ ขอบคุณครับที่มาบอกกล่าวท่านประธาน
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 05:40:22 AM »

ช่วงนี้โดนกันเยอะมากเลยครับ

หลายเว็บเลย
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 01:47:54 AM »

Toyskama อัพเดท url ใหม่แล้วครับ http://www.toykama.com

ต่างจากเดิมตรงตัว s หายไปตัวนึง

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 02:55:46 PM »

เว็บเฮียเข้าได้แล้วนะคร้าบบ

www.jimijung2.com ครัช

ขอบคุณทางเว็บAVC และท่านประธานมากครับผม ที่ช่วยดูแลและให้ข้อมูลครับ

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
หน้า: [1] 2 พิมพ์