พฤษภาคม 09, 2024, 08:58:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: .......มาลิสต์รายชื่อพร้อมรูปดารา AV ที่ท่านๆชอบดีกว่าครับ...........  (อ่าน 19145 ครั้ง)
danya
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 09:00:00 PM »

อยากจะรุ้ว่า ตัวผมเอง ขาดสาวๆ คนไหนบ้าง จะได้มาเก็บ ตอนนี้ HDD 3TB ใกล้เต็มแล้ว

ของผมเริ่มจาก

1. Ai Sakura

2. Aiko Hirose (Ayumu Sena)

3.Ameri Ichinose (Erika Chris)

4.Arisa Aizawa

5.Chika Eiro

6.Kasumi Uehara

7.Nami Aino (Nami Itoshino - Mako Nagase)

8.Nami Honda

9.Natsu Ando (Reina Sakaki)

10.Rika Koizumi (Mina Kobayashi)

11.Rina Wakamiya

12.Sana Anzyu

13.Saori hara

14.Saya Matsuzaka

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=168940.0

15. Sumire - Meru

16.Tsugumi Nagasawa

17.Yua Aida

18.Yui Matsuno

19.Yui Uehara

20.Yukiko Suo

จริงๆ ยังมีอีก แต่เลือกที่ผมชอบ 20 คนแรกพอครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2013, 10:24:56 PM โดย danya » บันทึกการเข้า
Grazes
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 09:17:27 PM »

Airi suzumura

มีทุกเรื่อง
PussySeeker

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 10:00:05 PM »

เคยเก็บได้หลาย TB เหมือนกันครับ

แต่เก็บไปก็ ไม่อยากดู เลยformat

เก็บhd ที่ชอบก็พอละ

Yui Akane  Grin

AVFORFUN
danya

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 10:02:31 PM »

เคยเก็บได้หลาย TB เหมือนกันครับ

แต่เก็บไปก็ ไม่อยากดู เลยformat

เก็บhd ที่ชอบก็พอละ

Yui Akane  Grin

คนนี้ ผมเผลอไปลบตอนไหนไม่รุ้ เสียดายมาก มีครบทุกตอน เดี่ยวหาโหลดใหม่ 555++
kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 10:35:57 PM »

วิธีเก็บแบบที่ทำให้มีรูปแบบที่ท่านทำนี่ทำแบบไหนครับ มีแต่ที่เด็ดๆทั้งนั้นดูแล้วเสียว
danya

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 10:54:22 PM »

วิธีเก็บแบบที่ทำให้มีรูปแบบที่ท่านทำนี่ทำแบบไหนครับ มีแต่ที่เด็ดๆทั้งนั้นดูแล้วเสียว

เก็บเป็น Folder และใน 1 Folder ต้องมีรูป 1 รูปพอ จากนั้น ห้ามมีไฟล์ใดๆ ใน Folder นี้ ต้องมี Folder ย่อยๆ เก็บเรื่องแต่ละเรืองอีกทีครับ

แล้วเรียง Folderคลิกขวา View -> Large icons
zon_yyyy
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 11:05:39 PM »

เก็บเป็น Folder และใน 1 Folder ต้องมีรูป 1 รูปพอ จากนั้น ห้ามมีไฟล์ใดๆ ใน Folder นี้ ต้องมี Folder ย่อยๆ เก็บเรื่องแต่ละเรืองอีกทีครับ

แล้วเรียง Folderคลิกขวา View -> Large icons

7.Nami Aino (Nami Itoshino - Mako Nagase)

สองคนนี้มีกี่เรื่องอาาครับบ ของแบ่งปันบ้างได้ไหมคราฟฟฟฟ
danya

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 11:12:12 PM »

สองคนนี้มีกี่เรื่องอาาครับบ ของแบ่งปันบ้างได้ไหมคราฟฟฟฟ

ผมไม่รุ้จะแจกยังไงครับ

เพราะผมเนตช้า เนตทรูช้ามาก

ผมเช่าโคโลโหลดเอา เลยได้ไฟล์ดีๆ มาเก็บเยอะ ให้โคโลโหลดเก็บไว้บน HDD แล้วค่อยโหลดกลับมาบ้าน

ส่วน
ผมเพิ่งตามเก็บมาไม่กี่วันเองครับ

ยังมีอีกหลายเรื่องที่ผมยังไม่ได้โหลดกลับมาจากโคโล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2013, 11:18:09 PM โดย danya » บันทึกการเข้า
blackwiz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 01:06:37 AM »

อยากจะรุ้ว่า ตัวผมเอง ขาดสาวๆ คนไหนบ้าง จะได้มาเก็บ ตอนนี้ HDD 3TB ใกล้เต็มแล้ว

อ๊ะ ท่าน danya เก็บหนังสไตล์เดียวกันกับผมเลย
danya

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 04:02:17 AM »

อ๊ะ ท่าน danya เก็บหนังสไตล์เดียวกันกับผมเลย

จริงๆ ยังมีอีกเยอะที่ผมโหลดมา แต่ยังไม่ได้จัดแบบนี้ 555++

เวลาอยากดู มันหาง่ายดี ฮาๆๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์