พฤษภาคม 09, 2024, 01:37:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณใช้เกณท์อะไรมาตัดสินว่าจะโหลด AVหน้าใหม่ที่เรายังไม่มีมาเก็บเรื่อยๆครับ  (อ่าน 4035 ครั้ง)
DVD-R
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 12:28:18 PM »

อย่างผม ถ้าหน้าเก่าก็โหลดตลอดทุก vol ถ้าชอบ

ส่วนถ้าหน้าใหม่ผมจะมีเกณท์ในการเลือกที่จะโหลดมาดูหรือตามเก็บดังนี้ (ที่ทำแบบนี้เพราะ ซื้อ HDD มาเก็บไม่ไหว)
1.หน้าตาคิขุน่ารัก อย่างYuri Kousaka  Cocomi naruse   Minami Kojima  Koharu Suzuki
2.หน้าอกใหญ่สวย ไม่ห้อย และฐานหัวนมไม่ใหญ่น่าเกลียด เช่น Tsubasa Ammami คนนี้หน้าสวยด้วยของแถม Nami Itoshino นมให่ญ หน้าคม
3. ผมยาว ผิวขาว เช่น Yua Sakuya

แค่นี้ผมก็จะตามเก็บตลอดหละ คนล่าสุดอย่าง Kohari นี่ น่ากินทั้งตัวเลยครับ

ท่านอื่นหละครับมีเกณท์อะไรบ้าง หรือโหลดดะ โหลดดะมันไม่มีที่จะเก็บ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 12:41:24 PM »

เกณฑ์ของผมก็พื้นฐานทั่วไปครับ หน้าตาน่ารัก หุ่นดี เป็นต้นครับ

ก่อนโหลดก็กลับไปดูกระทู้ที่ตัวเองแนะนำเอาไว้ด้วย เพราะนอกจากจะเอาไว้แนะนำแล้ว

ยังเป็นเหมือนปฏิทินว่าคนไหนจะออกวันไหนบ้าง ประมาณนี้ครับ

ถ้าโหลดมาแล้วไม่โดนก็จะลบเลยครับ
Cool
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 12:48:17 PM »

ไม่มีเกณฑ์ เลยคับ

กดโหลดตามที่ความรู้สึกมันบอก ตามสัญชาตญาณเลย Grin

DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 01:00:16 PM »

เห็นปกแล้ว  น้องชายเป็นคนบอกครับ   Grin Grin

Bunraku
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 03:37:32 PM »

บอกไม่ถูกครับ เห็นปกแล้วมันรู้สึกว่าใช่ แต่เพื่อเป็นการยืนยันอีกครั้งต้อง ดู SS ก่อนด้วยครับ มันหลอกตาเยอะครับ ฮ่าๆ
Busty Master

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 04:58:25 PM »

นมใหญ่ครับ ใหญ่มากยิ่งเพิ่มโอกาสที่ผมจะโหลดมาก
KeneMoko

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 05:11:32 PM »

โหลดมาให้หมดของอาทิตย์นั้น ๆ
ถ้าเป็นเดบิ้วท์ปกติก็ดูรูปร่างหน้าตา ถ้าหน้ารักตรงปกก็เอา

และช่วงนี้จะมีเดบิ้วท์ภรรยาชาวบ้าน อันนี้ถึงดูเนื้อเรื่อง
เออ .. ถ้าไปซั่มกันถึงบ้านนางเอก หรือแอบ ๆ สามีซั่มกันอันนี้ค่อยสนุกหน่อย
ถึงจะเก็บเรื่องนี้ไว้

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Dir_TatZa42
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 05:42:05 PM »

ดูจาก ปก แล้ว ปิ๊ง.. กดโหลดเลยครับ

(ยิ่งผมสั้นยิ่ง ปิ๊ง เป็นพิเศษ เหอะๆ  Grin)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 06:57:02 PM »

ของผมเอาเป็นเกณฑ์ที่ตัดทิ้งดีกว่าครับ

จะพิจารณาจากหน้าปกแค่คร่าวๆก่อน

1. หน้าศัลยกรรมมาเยอะตัดทิ้ง ขี้เหร่หรือฟันเหยินก็ตัดทิ้ง

2. ผิวแทน หรือแพนด้า จะไม่สนใจเลย ถึงจะเป็นดาราคนโปรด ตัดทิ้ง

3. นมใหญ่เท่าโอ่งตัดทิ้ง ขาโต๊ะสนุ๊กตัดทิ้ง ต้นแขนมวยปล้ำตัดทิ้ง นมยานตัดทิ้ง ฐานหัวนมใหญ่ดำตัดทิ้ง

4. จากนั้นค่อยไปดู SS ถ้าปกหลอกตัดทิ้ง

คราวนี้ก็จะเหลือให้โหลดไม่เยอะแล้ว
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 08:22:49 PM »

ดาราหน้าใหม่ต้องดูปกก่อนเลย โดนใจก็โหลด

โหลดมาดูแล้วเห็นว่าไม่เวิร์คเหมือนหน้าปก ก็ลบทิ้ง
หน้า: [1] 2 พิมพ์