พฤษภาคม 09, 2024, 03:42:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าแต่ น้อง ยูมะ อาซามิ หายไปไหนแล้วหละครับ  (อ่าน 3021 ครั้ง)
blackwiz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 03:15:47 PM »

ได้ข่าวแว่วๆสักเดือนสองเดือนก่อน ว่ารักษาตัวจากมะเร็งเป็นที่เรียบร้อยแล้ว และจะออกหนังใหม่ แต่ไปๆมาๆเหมือนเงียบๆไป มีใครทราบข่าวคราวบ้างมั้ยครับ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 03:35:32 PM »

เขาเป็นมะเร็งนะไม่ใช่ไข้หวัด ให้เขาได้ใช้ชีวิตที่เหลือ แบบสงบดีกว่าม้างงง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2013, 03:39:54 PM โดย Scrat » บันทึกการเข้า

AVFORFUN
blackwiz
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 10:27:51 PM »

เขาเป็นมะเร็งนะไม่ใช่ไข้หวัด ให้เขาได้ใช้ชีวิตที่เหลือ แบบสงบดีกว่าม้างงง

ผมก็ไม่ได้เข้าใจว่าน้องเค้าเป็นไข้หวัดนะครับ ก็เห็นมีข่าวว่าจะเล่นหนังเรื่อง S&Z2 แล้วเงียบไป ผมเลยสงสัยครับ
papapa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 01:12:51 AM »

ส่วนตัวมีคนใกล้ชินที่ป่วยเป็นมะเร็งแล้วรักษาจนหายแต่ก็ต้องงดพฤติกรรมเสี่ยงและตรวจร่างกายตลอดอ่ะครับเพราะมะเร็งนีถ้าเป็นแล้วแสดงว่ามันฝังรากอยู่ในตัวเราแล้วนี่แหละซึ่งไม่รู้เมื่อไรมันจะโผล่มาอีก  เลยคิดว่าไม่แน่เธออาจจะไม่ได้กลับมาวงการนี้แล้วละครับ
Hentai_Man
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 10:35:44 PM »

ให้เธอได้พักเถอะครับ การรักษามะเร็งต้องใช้เวลานานกว่าร่างกายจะฟื้นฟู ทั้งจากโรคและผลข้างเคียงจากยาเคโม ถ้าก้อนมะเร็งขนาดเล็กตัดออกได้ ก็ฟื้นฟูเร็วหน่อยแต่ก็ต้องดูแลตัวเองเพิ่มอีกเยอะมาก เพื่อลดความเสี่ยงในการเกิดก้อนใหม่ ถ้าโรคเป็นรุนแรงก็ต้องรักษานานเลยครับ อายุเธอก็เริ่มเยอะแล้วให้เธอทำงานด้านอื่นๆ เถอะครับ 
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 11:12:35 PM »

แค่รักษาตัวให้หาย ใช้ชีวิตแบบคนธรรมดาได้ก็พอละครับ  ส่วนตัวผมไม่ต้องการเห็นเธอกลับมาอีกแล้ว อยากเห็นเธอใช้ชีวิตปกติสุข

ดาราคนอื่นพร้อมสนองนี๊ดอีกเพียบครับ ขาดยูมะไป ไม่ตายครับ
หน้า: [1] พิมพ์