พฤษภาคม 02, 2024, 06:01:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกที่เข้าห้อง VIP ได้มาบอกเล่าประสบการณ์หน่อย  (อ่าน 727752 ครั้ง)
DarKGoLD
Hypnotize Enlighten
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

Hypnotize Enlighten

« ตอบ #110 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:58:24 PM »

ดีไม่ดีไม่รู้แต่มีเว็บนี้เป็นเว็บเดียวที่ผมเป็น VIP ที่ผมเป็น VIP ไม่ได้อยากโหลดหนังใน Zone VIP หรอกน่ะครับผมค้นหาใน Google ก็เยอะแยะไป แต่ิเป็น เพราะเห็นสังคมเว็บนี้ดี อยากให้เว็บอยู่ไปนานๆ อยากให้เว็บบอร์ดอื่นๆเอาเป็นตัวอย่างครับ

นับถึอท่านประทานและสมาชิกที่มีน้ำใจทุกคนพวกท่านทำให้เว็บน่าอยู่จริงๆ

ถ้าท่านประทานพอมีเวลา ผมอยากให้ท่านประทานสร้างเว็บบอร์ด แชร์ไฟล์อื่นๆ บ้างเช่นพวกโปรแกรม E-book หนังใหม่ๆ อ่ะครับแล้วผมจะสนับสนุนเต็มที่เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 11:00:47 PM โดย DarKGoLD » บันทึกการเข้า

ร่วมกันสนับสนุนสังคมดีๆในโลกออนไลน์http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
เชื่อผมเถอะครับเว็บที่มีสังคมดีๆ แบบนี้มีไม่เท่าไรเราต้องช่วยกันรักษาให้เว็บอยู่ไปได้นานๆ ผมไม่มีผลประโยนช์กับเว็บนี้น่ะครับแค่เห็นสังคมดี
ดาวน์โหลด Mediafire แบบรวมๆที่คัดสรรค์มาแล้วที่ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=135731.0;topicseen

narutomaster
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #111 เมื่อ: มีนาคม 03, 2012, 11:44:00 AM »

ถึงท่านประธานที่เคารพ
ถ้าผมสมัคเป็นสมาชิก วีไอพี แล้ว จะ มีหนัง แนว คนไหทยไปแสดง เอวี เหมือน หัวข้อ ข้องล่าง นี้ให้โหลด แบบ ลิ้ง มีเดียไฟลป่าวครับท่าน?
คนไทยที่เล่น av มีต่อให้ดูของค่าย www.mousouzoku-av.com
พอดีไม่เคยดูมาก่อน ครับ รบกวนด้วยคร้าบ
doppio
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #112 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 06:29:49 AM »

ขอบคุณท่านประธานมากๆที่อุตส่าห์รวบรวมหาหนังดีๆมาให้  นอกจากได้หนังดีๆดู  ยังได้ความรู้ในการโหลดมากขึ้น   Grin Grin
blackstep
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #113 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 02:08:36 PM »

มันมีหนัง เก่าๆให้โหลดเลยไหมครับ

เช่น BOD-11 ครับ

บางเรื่องๆ อะไรอย่างงี้อ่าครับ

ขอบคุณครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #114 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 02:49:40 PM »

ส่วนใหญ่เป็นหนังยุคปัจจุบันครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #115 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 10:26:01 AM »

หนังเด็ดกว่าข้างนอก+โหลดง่าย

nammatoom
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #116 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 11:18:37 PM »

รบกวนสอบถาม ทำไมผมใช้ "ค้นหา" ไม่ได้

จะขึ้นข้อความแบบนี้ตลอดเลยครับ "เกิดข้อผิดพลาด! คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ค้นหากระทู้ในฟอรั่มนี้ "

ขอบคุณครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #117 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 11:23:40 AM »

อ่านประกาศ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=136997.0

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Iamhero
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #118 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 01:46:45 PM »

เยี่ยมมากครับหนังเยอะมาก ทั้งดีและมีคุณภาพ Shocked

I love lolicon.
You'll never walk alone.
kunmo
เสนาธิการเอวี

+หื่น เป็นอาจิน +

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 12:24:48 AM »

เป็นอะไรที่มากกว่า ยูสเซอรื ทั่วๆ ไปครับ สุดยอดไปเลย

ขอบคุณทุกท่านที่ตั้งกระทู้มาให้อุดหนุดนะครับ
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 49 พิมพ์