พฤษภาคม 07, 2024, 12:35:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีนักแสดงคนไหนที่มีหุ่นใกล้เคียง Karen Kaede บ้างมั้ยครับ?  (อ่าน 6325 ครั้ง)
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 04:35:19 PM »

ปกติผมจะไม่ค่อยได้ตามหนังของคาเอเดะสักเท่าไร ก็มีดูบ้าง แต่มีโอกาสได้ลองกลับไปดูบางเรื่อง ผมเลยสังเกตุได้อย่างนึงว่า หุ่นของคาเอเดะถึงจะดูผอมมาก แต่มีองค์ประกอบที่เป๊ะมากๆ สมส่วนกับตัวนางเลย ไม่ได้ผอมไปด้วย

ในมุมมองของผมที่ปกติมีอาชีพเป็นช่างภาพแล้วได้ถ่ายกับผู้หญิงบ่อยๆ แล้วตอนนี้อย่างที่รู้กันนางรีไทร์ไปแล้ว ก็เลยอยากจะมาตามหานักแสดงที่มีรูปร่างใกล้เคียงที่พอจะเอาไว้ดูยามคิดถึงรูปร่างของคาเอดเดะได้บ้างมั้ย ไม่จำกัดหน้าตา อยู่ที่แต่ละท่านชอบเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2022, 03:31:44 PM โดย Van de1Oz » บันทึกการเข้า

Koharu Shiina
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 04:52:46 PM »

ประหลาดใจที่หารูปร่าง แทนที่จะเป็นหน้าตา เพราะรูปร่างไม่ใช่จุดขายของKarenเลยครับ จุดขายคือหน้าตาและบุคลิกของเธอ

หุ่นคาเรนผมออกจะเรียกว่าเป็นหุ่นเพรียวแบบทรงกระบอกด้วยซ้ำครับ ไม่ใช่คนหุ่นดีเลย และนมก็ศัลยกรรมด้วย

แต่ถ้าชอบหุ่นแบบนี้หมายความว่าไม่สนใจหน้าตาใช่มั้ยครับ มันจะเยอะเลยนะ
izac1515
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 06:30:21 PM »

ถ้าดูรวม ๆ ผมว่า Kanon Yano มีส่วนคล้ายครับ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 07:06:03 PM »

รูปร่างน่าจะประมาณ คนที่ผอมจัดๆ แต่ไปทำนม ครับ

หุ่นแบบนี้นึกถึง Mizuki Aiga อีกคนครับ

Hiryo

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 07:26:40 PM »

ถ้าผอมทำนม ก็ Arisaka Miyuki ,Yuka Arai

และก็คนที่น่าจะใกล้เคียงสุดๆคือ Yui Kimikawa

Hiryo

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 07:30:37 PM »

หรือหมายถึงทรงกระบอกแบบ Manami Sasaki คือมันเยอะอ่ะครับ ถ้าท่านไม่อธิบายให้ชัดเจน ก็จะได้คำตอบไม่ตรงใจ

hellobaba
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 08:09:33 PM »

ถ้ายุคนี้ยังนึกไม่ออก แต่ถ้ายุคก่อนใช้คำว่า "เป๊ะ" นี้ต้อง Ashina Yuria ตัวบางร่างเล็ก ขาเรียว สวยคม นมกลมแบบใช้วงเวียนวัดได้เลย ไทป์นี้ยุคไหนก็ขาดไม่ได้ครับ งานเธอเยอะเก็บไว้ดูแก้เครียดได้ครับ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2022, 08:17:48 PM โดย hellobaba » บันทึกการเข้า

amaya_aki
play...

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 12:40:44 AM »

ประหลาดใจที่หารูปร่าง แทนที่จะเป็นหน้าตา เพราะรูปร่างไม่ใช่จุดขายของKarenเลยครับ จุดขายคือหน้าตาและบุคลิกของเธอ

หุ่นคาเรนผมออกจะเรียกว่าเป็นหุ่นเพรียวแบบทรงกระบอกด้วยซ้ำครับ ไม่ใช่คนหุ่นดีเลย และนมก็ศัลยกรรมด้วย

แต่ถ้าชอบหุ่นแบบนี้หมายความว่าไม่สนใจหน้าตาใช่มั้ยครับ มันจะเยอะเลยนะ

เรื่องรูปร่างในวงการคนดูavคงแล้วแต่ความชอบส่วนตัวครับ อธิบายยากมากๆ
ไหนจะดาราเก่าใหม่เยอะแยะไปหมด ผมเคยลองคิดดูหาข้อสรุปไม่ได้ แล้วแต่ท่านๆจะมองแล้วกันครับ

แบบ Karen Kaede ผมว่าก็มีมุมที่ดูดีบ้างในแง่ผอมลีน แบบแข็งแรงอยู่บ้างนิดๆ มีลายกล้ามเนื้อนิดๆ
รุ่นใหม่ๆ แนวๆนี้เช่น   HOSHIMIYA ICHIKA ,Shirasaka Mian ,Yamate Rina
เท่านี้ผมว่าก็น่าokแล้ว  ลองทายสเปคจขกทดูครับ
play...

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 12:47:48 AM »

ถ้ายุคนี้ยังนึกไม่ออก แต่ถ้ายุคก่อนใช้คำว่า "เป๊ะ" นี้ต้อง Ashina Yuria ตัวบางร่างเล็ก ขาเรียว สวยคม นมกลมแบบใช้วงเวียนวัดได้เลย ไทป์นี้ยุคไหนก็ขาดไม่ได้ครับ งานเธอเยอะเก็บไว้ดูแก้เครียดได้ครับ  

คนนี้แนวดี สังเกตคนหุ่นดีแนวดี มักจะตัวเล็กหลายคน ,Ashina Yuria , miku ohashi ,yua aida สูงประมาณ157cmเท่ากัน
play...

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 02:00:49 AM »

ถ้าดูรวม ๆ ผมว่า Kanon Yano มีส่วนคล้ายครับ

คนนี้ส่วนตัวผมว่าหุ่นเหมือน Karen ใช่เลย แนวทรงหุ่น ผอมลีน สูงกว่าด้วย 
ช่วงหลังก่อนเลิกหุ่นลีนดีมาก
หน้า: [1] 2 พิมพ์