พฤษภาคม 03, 2024, 03:47:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวอาบ อบ นวด ยังไงให้ปลอดภัย  (อ่าน 3692 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 09:51:57 PM »

เที่ยวอาบ อบ นวด ยังไงให้ปลอดภัย อยากไป แต่ไม่รู็ต้องทำไงบ้าง แล้ววิธีป้องกันต้องทำไง บอกหน่อยจ้า
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 10:05:25 PM »

ขอเข้ามาฟังคำตอบด้วยคนครับ ไม่เคยไปอาบอบนวด เคยไปนวดกระปู๋อยู่ครั้งนึง  Smiley
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 10:41:44 PM »

ใส่ถุงทุกครั้ง อันนี้คงไม่ต้องบอก .....แต่อยากบอกว่า ตอนเค้าล้างควยเราในอ่าง ไม่ควรให้เค้าล้างแรงๆ ควรล้างเองหรือไม่ก็บอกเค้าว่า เบาๆมือหน่อย หลังๆผมล้างเองเลยครับ เพราะรายไหนก็รายนั้น มักมือหนัก ก็คงไม่ต่างจากตอนเราแหย่นิ้วล้วงหีเค้าอ่ะ แหย่แรงๆเราสะใจแต่เค้าเจ็บนะ หลังล้างเสร็จ น้องเค้ามักจะอมควยให้เราเลย โดยจะปลิ้นหัวควยเราลงมาโดยเฉพาะรายที่หัวไม่ค่อยเปิด นี่แหละครับ หัวควยเราอาจเกิดแผลเล็กๆได้ เราอาจไม่ให้เค้าอม ให้อมตอนใส่ถุงเลย แต่ส่วนตัว มันไม่ค่อยมันอ่ะ ถ้าใส่ถุง ผมเป็นพวกหำหดถ้าเจอถุง และในอ่างอีกนั่นแหละ น้องจะเอาโหนกหีมาชน มาดุนควยเรา มาถูๆไถๆสีๆ ตรงนี้บางคนอาจเผลอยัดใส่หรือเผลอสีกลับ บางทีเพลิน นานไปหน่อย ตรงนี้เสี่ยงเพราะน้ำเงี่ยนทั้งเราและเค้า มันจะหลั่งออกมาก่อน ตรงนี้แหละได้แลกเชื้อกันในน้ำแน่ๆ ต้องรีบขึ้นไปเช็ดตัวโดยไว สรุป อย่านัวในน้ำนานเกิน เอาแค่เล้าโลม ลูบนมลูบเนินหีพอ มากสุด เขี่ยติ่งแตดพอให้เค้ากระสัน อีกอย่างในน้ำตัวจะลื่นเป็นพิเศษและมันจะเร้าอารมณ์เราเป็นอันมาก ระวังจะเผลอเสียบสดโดยไม่ตั้งใจ ของผมเป็นบ่อยกับกิ๊กหรือแฟน คือจะแค่กระเด้าเล่นๆ ดันหัวควยไปเขี่ยร่องหีเล่นๆ แม่เจ้าด้วยความลื่นแห่งสบู่ จากแค่หัวถูๆมันผลุบเข้ารูหีตอนไหนไม่รู้ ผญ ยังไม่เอะใจเลย บางคนผมเล่นจนแตกในเลย แต่กับผู้หญิงของผมนะ ไม่เคยกับเด็กอ่าง บอกเลย ผญ เค้าก็เพลินครับ ฉะนั้นระวังให้ดีตรงอ่างนี่หล่ะ หลังๆผมก็ไม่ค่อยได้ไปอ่างแล้วครับ มันแพง แต่ยอมรับพวก sideline. เค้าคัดมาดีจริง !
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2014, 10:48:59 PM โดย Polar » บันทึกการเข้า
Bang

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 12:27:55 AM »

พวก sideline เป็นระดับไหน แล้วแพงไหม
Polar
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 01:08:29 AM »

เป็นระดับ top ของร้านครับ เป็นแบบคัดเกรด premium บางที่เป็นเบอร์ตอง บางที่เอาต่างชาติมา พวกนี้จะคัดหน้าตา ผิวพรรณ นม หี ต้องไม่เคยคลอดลูก งานดี นิสัยใช้ได้ บางคนอ้อนเก่งขนเราจะละลายได้เลย ยังกะลูกแมว ผมไม่ได้ไปนานแล้วครับ เรตล่าสุดที่ไปก็ 2500 ครับ รวมทุกอย่าง แต่จะทิปเพิ่มต่างหากก็ได้ รอคนอื่นมาอัพเดตเสริมเรื่องราคาครับ ผมไม่ได้ไปนานแล้วครับ มันมีทางเลือกอื่นอีกอยู่ กับพักหลังๆไม่ค่อยมีตังค์ไว้ฟุ่มเฟือยเหมือนเมื่อก่อนครับ ไปบ่อยๆ ก็จะติดนะครับ แต่ก่อนผมไปอาทิตย์ละครั้งเลย พอดีมันมีงบเอนเตอร์เทนลูกค้าครับ ของที่ทำงานเก่าครับ แหม เขียนไปเขียนมาก็นึกๆอยากไปอยู่เหมือนกันนะ อิอิ
apollo14
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 02:42:58 PM »

ถามต่อหน่อยครับ อันนี้ห้ามมั้ยครับ  ดูดปาก เลีย ไม่เคยเที่ยวอ่างครับอยากรู้ข้อห้ามอื่น ๆ ด้วยครับ
Polar
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 05:59:02 PM »

แล้วแต่คนครับ ต้องตกลงกันก่อน ถามน้องเค้าก่อน โดยมาก sideline จะยอมเกือบหมดครับ ถ่ายรูปยังได้เลย แต่ไม่ให้เห็นหน้านะ ! น้องที่รู้จักผมคนนึงมันเล่าว่า น้องเค้าเลียให้ทั้งตัวไม่เว้นกระทั่งนิ้วเท้า ทุ่มเทสุดๆ แต่ส่วนตัวไม่เคยเจอครับ มากสุดเค้าอมให้สดๆ นี่ผมก็ว่ามากแล้วนะ สำหรับผม ...
Bang

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 06:18:46 PM »

พวกไซด์ไลน์ เป็นแบบคนธรรมดาแต่มาขายตัวเป็นครั้งคราวรึปล่าว เช่น พวกนักศึกษา พยาบาล พนักงานออฟฟิตฯลฯ
Polar
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2014, 01:00:36 AM »

มีส่วนนะ แต่ผมว่า sideline คือพวกคัดมากกว่า ถ้าอยู่ที่อาบอบนวด แต่ sidelide ที่มาเป็นครั้งคราว เป็นหลากหลายอาชีพ อันนั้นคือรับทำส่วนตัว โพสเอาตามเนต สวยไม่สวยคละเคล้ากันไป ... ผมเข้าใจตามนี้นะ มันเรียกเหมือนกันเฉยๆแต่รูปแบบต่างกัน อันนึงมีสังกัดอันหนึ่งไม่มี ...
หน้า: [1] พิมพ์