พฤษภาคม 03, 2024, 02:58:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาหลั่งเร็วแก้ แข็งได้รอบเดียว แก้ยังไงดีครับ  (อ่าน 4660 ครั้ง)
aletoro
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 11:40:28 PM »

ตอนนี้ผมมีอาการหลั่งเร้วกว่าเดิมครับ ประมาณ1นาทีได้(จาก5นาที) พอเสร๊จแล้วปกติผมจะต่อรอบ2ได้โดยยังแข็งโป้กอยู่แต่เด๋วนี้อ่อนลงเฉยเลยต้องบิ้วอยู่นาน  ไม่รู้เป็นเพราะอะไรครับหรือใครมีวิธีแก้ช่วยด้วยครับ

ก่อนหน้านี้เคยใช้ยาทาให้ชานะครับ แต่เลิกใช้มาปีนึงแล้วเพราะทาแล้วไม่รู้สึกอะไรเลย แถมอ่อนลงด้วย ตอนใช้ครั้งแรก เย็นๆร้อนๆเสียวมันดีครับ

ปัจจุจบันช่วยตัวเองทุกวันไม่รู้ว่าเกี่ยวกับอาการนี้รึเปล่าครับ

Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 03:46:23 PM »

ฝึกกลั้นครับ ลองชักว่าวแล้วพอจะเสร็จก็เกร็งให้มันอย่าเพิ่งควบคุมบ่อยๆแล้วก็ชักต่อพอจะเสร็จอีกผ่อนความเร็ว
ไปเรื่อยๆอย่างงี้ทนให้ได้นานๆครับเกิน10นาทีก่อน
ตอนนี้ผมเป็นพวกเสร็จได้เท่าที่ต้องการแล้วครับควบคุมได้ แฟนยังบอกเล็กๆยังงี้ขยันซอยนานมาก 555
ข้อเสียของการฝึกแบบนี้คือมันแข็งตัวเร็วมากครับโดนกระตุ้นนิดหน่อยแข็งเลย
Christopher JS.
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 05:10:38 PM »

ผมอาจไม่เคยเย็ดนะครับ แต่ผมสมัยม.2 ผมว่าว1ชั่วโมงแบบรัวๆกว่าจะแตก อึดมากตอนนั้น
แต่พอขึ้นม.3 ผมก็กลายเป็นลมปากอ่าวเพราะทำบ่อยเกินไป มาจนปัจจุบันผมฝึกวิชา หยุดหลั่ง เกือบสำเร็จวิชาแล้ว

ปัจจัยที่ทำให้แตกไว จากการทดสอบของผมเองมานับ 3 ปี

1 อารมณ์
2 นํ้าค้างอยู่ในก๊อก (อสุจิค้างในท่อลำควยเตรียมปลดปล่อย สังเกตุไหมรอบแรกที่ชักจะแตกช้า แต่พอใกล้แตกแล้วหยุดไว้
กลับมาสาวต่อ ทำงี้ไปเรื่อยแปปๆทำไมใกล้แตกแล้ว เพราะว่ากระสุนมันเหนียวไกไว้อยู่ รอคนจะลั่น)

สิ่งที่ต้องทำ

1 ขมิบก้น ตอนแรกผมก็ขมิบไม่ได้ผล ผมก็คิดว่าวิธีนี้แม้งใช้ไม่ได้ทำไมแนะนำกูเยอะจังวะ ถ้าอยากขมิบให้ได้ผลคือว่าวไปด้วย
ขมิบไปด้วยให้เป็นนิสัย พอใกล้แตกเอามือกดส่วนโคนของolo แล้วขมิบด้วย (อันนี้แล้วแต่ความรุ้สึก ของผมตรงเส้นสองสลึงความรู้สึกไว กดไปแตกโพละๆเลย ตอนแรกก็ไม่เป็น แต่พอว่าวบ่อยๆแล้วเป็น ตอนนี้จับจุดได้แล้ว กดตรงโคนแรงๆ4-5 วิ แล้วทำต่อ)
แล้วการขมิบบ่อยๆแล้วว่าวรัวๆ  พอใกล้แตกก็หยุดขมิบ+กดจุด หลายๆรอบให้เกิน10 พอแตกแล้วพุ่งอย่างไกล

2 อารมณ์ เราต้องฝึกการควบคุมอารมณ์ ผมสังเกตุมาบ่อย วันไหนที่ผมไม่มีอารมณ์ หรืออารมณ์ปานกลาง ผมสามารถควบคุมเวลาได้ตามใจต้องการ แต่ถ้าแบบไม่ได้ว่าวมา4-5 วัน ควยโด่ทั้งวัน 3นาทีก็แตก จริงๆ อารมณ์เป็นส่วนช่วย

ผมอยากให้พี่ได้ลองฝึกฝนวิธีธรรมชาติพวกนี้ก่อนจะใช้ยา ผมฝึกฝนมา3ปีจากมีช่วงหนึ่งหลั่งไวมาก ไม่ถึงนาทีแตก  พอฝึกฝนแล้ว
ก็ทำได้4-5 นาที ผมฝึกแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ เพราะถ้ามีเซ็ก ผมก็อยากให้ครั้งแรกของผมเป็นที่ประทับใจ

ทุกสิ่งทุกอย่างที่กล่าวมานี้มาจากประสบการณ์ที่ผมฝึกแล้วก็จากที่ผมอ่านๆมาหลายๆเว็บ
Killua123
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 06:23:28 PM »

ลองซ้อมชักว่่าวมั้ยครับ แบบว่าชักไปพอใกล้แตกก็กลั้นไว้ครับ บีบๆ ไว้หน่อย แล้วรอบต่อๆ ไปก็บิ้วอารมณืดีๆ ครับ ถ้าในหัวภาพชัดแล้วหื่นก็น่าจะต่อไปได้หลายรอบครับ
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 12:22:08 AM »

ผมอาจไม่เคยเย็ดนะครับ แต่ผมสมัยม.2 ผมว่าว1ชั่วโมงแบบรัวๆกว่าจะแตก อึดมากตอนนั้น
แต่พอขึ้นม.3 ผมก็กลายเป็นลมปากอ่าวเพราะทำบ่อยเกินไป มาจนปัจจุบันผมฝึกวิชา หยุดหลั่ง เกือบสำเร็จวิชาแล้ว

ปัจจัยที่ทำให้แตกไว จากการทดสอบของผมเองมานับ 3 ปี

1 อารมณ์
2 นํ้าค้างอยู่ในก๊อก (อสุจิค้างในท่อลำควยเตรียมปลดปล่อย สังเกตุไหมรอบแรกที่ชักจะแตกช้า แต่พอใกล้แตกแล้วหยุดไว้
กลับมาสาวต่อ ทำงี้ไปเรื่อยแปปๆทำไมใกล้แตกแล้ว เพราะว่ากระสุนมันเหนียวไกไว้อยู่ รอคนจะลั่น)

สิ่งที่ต้องทำ ชักว่าวกับเย็ดจริง มันต่างกันครับ เจอหีจริง รายไหนรายนั้นครับ แหย่แตกๆ เพราะข้างในของผู้หญิงมันลื่นมันบีบมันดูดควยเราสุดๆแล้ว มันต้องลองจากของจริงแล้วค่อยๆปรับครับ ตอนเด็กพี่ก็เคยคิดอย่างนี้ กะว่าครั้งแรกกูจะกระแทกให้หีฉีกเลย จะเอาให้ครางให้ดิ้นคาควยเราเลย ที่ไหนได้พอหีดูดควยเราเข้าไป กระเด้าไม่กี่ที น้ำควยก็ฉีดแล้ว น่าอายสัตว์ๆเลย 5555 โน่นครั้งที่สี่ที่ห้าจึงคุมเกมส์ได้นานขึ้นครับ !

1 ขมิบก้น ตอนแรกผมก็ขมิบไม่ได้ผล ผมก็คิดว่าวิธีนี้แม้งใช้ไม่ได้ทำไมแนะนำกูเยอะจังวะ ถ้าอยากขมิบให้ได้ผลคือว่าวไปด้วย
ขมิบไปด้วยให้เป็นนิสัย พอใกล้แตกเอามือกดส่วนโคนของolo แล้วขมิบด้วย (อันนี้แล้วแต่ความรุ้สึก ของผมตรงเส้นสองสลึงความรู้สึกไว กดไปแตกโพละๆเลย ตอนแรกก็ไม่เป็น แต่พอว่าวบ่อยๆแล้วเป็น ตอนนี้จับจุดได้แล้ว กดตรงโคนแรงๆ4-5 วิ แล้วทำต่อ)
แล้วการขมิบบ่อยๆแล้วว่าวรัวๆ  พอใกล้แตกก็หยุดขมิบ+กดจุด หลายๆรอบให้เกิน10 พอแตกแล้วพุ่งอย่างไกล

2 อารมณ์ เราต้องฝึกการควบคุมอารมณ์ ผมสังเกตุมาบ่อย วันไหนที่ผมไม่มีอารมณ์ หรืออารมณ์ปานกลาง ผมสามารถควบคุมเวลาได้ตามใจต้องการ แต่ถ้าแบบไม่ได้ว่าวมา4-5 วัน ควยโด่ทั้งวัน 3นาทีก็แตก จริงๆ อารมณ์เป็นส่วนช่วย

ผมอยากให้พี่ได้ลองฝึกฝนวิธีธรรมชาติพวกนี้ก่อนจะใช้ยา ผมฝึกฝนมา3ปีจากมีช่วงหนึ่งหลั่งไวมาก ไม่ถึงนาทีแตก  พอฝึกฝนแล้ว
ก็ทำได้4-5 นาที ผมฝึกแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ เพราะถ้ามีเซ็ก ผมก็อยากให้ครั้งแรกของผมเป็นที่ประทับใจ

ทุกสิ่งทุกอย่างที่กล่าวมานี้มาจากประสบการณ์ที่ผมฝึกแล้วก็จากที่ผมอ่านๆมาหลายๆเว็บ
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 12:28:00 AM »

ชักว่าวกับเย็ดจริงมันต่างกันครับ หีจริงจะดูดควย มือเรามันไม่ดูด มันเลยควบคุมได้ดีกว่าครับ ต้องลงสนามจริงจึงจะแก้ไขปัญหาได้ไปเรื่อยๆ ครั้งแรกของทุกคน รายไหนก็รายนั้น แตกเร็วหลังแหย่ บางคนแทบไม่ได้กระเด้า อย่าดูถูกพลังดูดของหีครับ 5555+
aletoro
เหลือบไร
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 01:02:32 AM »

ขอบคุณทุกความเห็นครับผมมี แฟนมา10ปีแล้ว ก็ลงสนามมานานแล้วครับ ถึงจะเสร็จไวแต่ผมทำ2รอบตลอด
แต่ช่วงหลังนี่รอบแรกไวไปมากๆ แล้วอ่อนตัวไวกว่าเดิมครับ  เสียเช้วเลยเอาๆอยู่แล้วจู๋หดคารูเลยก็มีในรอบ2 แบบอยู่ๆก็ไม่รู้สึกเสียวเลย  เป็นเพราะผลข้างเคียงของยาชารึเปล่าครับ
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 01:43:27 PM »

ขอบคุณทุกความเห็นครับผมมี แฟนมา10ปีแล้ว ก็ลงสนามมานานแล้วครับ ถึงจะเสร็จไวแต่ผมทำ2รอบตลอด
แต่ช่วงหลังนี่รอบแรกไวไปมากๆ แล้วอ่อนตัวไวกว่าเดิมครับ  เสียเช้วเลยเอาๆอยู่แล้วจู๋หดคารูเลยก็มีในรอบ2 แบบอยู่ๆก็ไม่รู้สึกเสียวเลย  เป็นเพราะผลข้างเคียงของยาชารึเปล่าครับ
ถ้าไปเที่ยว ก็อย่าคาดหวังว่ามันจะดูดนะครับแทบจะลื่นๆไม่รู้สึกอะไรเลยอะ
หลวมสุดๆ
aletoro
เหลือบไร
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 04:53:58 PM »

ขลิปปลายจะช่วยให้อึดขึ้น ใหญ่ขึ้นมั้ยครับ
ooiyo
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 06:29:10 PM »

-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2016, 06:46:13 PM โดย ooiyo » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์