พฤษภาคม 02, 2024, 08:58:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ไป นกป ครั้งแรกครับ  (อ่าน 1680 ครั้ง)
Chieftheman
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 11:01:06 PM »

ผมอายุ30ต้นๆ ไม่เคยไปเที่ยวนกป มาก่อน ด้วยความอยากลองเลยศึกษาข้อมูลพอสมควรแล้วไปที่ร้านย่านงามวงศ์วานครับ

ไปถึงตั้งแต่บ่าย4 มีเด็กให้เลือก5คน ผมตัดสินใจเลือกคนแรก หน้าตาจิ้มลิ้ม ผิวไม่ขาวมาก แต่ก็ไม่คล้ำ  เข้าห้องแรกๆก็เขินๆ ทำตัวไม่ถูก เพราะไม่เคยแก้ผ้าต่อหน้าผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟน  น้องก็อาบน้ำให้ ชวนคุยกันไปเรื่อย 

ผมซื้อคอร์สปกติ ไม่ได้ซื้อคอร์สจบ  ซึ่งก็คือชักให้อย่างเดียว  ต่างคนก็ต่างเขิน น้องเค้าบอกว่าผมน่ารัก หน้าตาผมสเปกเค้าพอดี แล้วน้องเค้าก็บอกว่าปกติไม่ได้ทำคอร์สนี้ ไม่รู้ต้องทำยังไง  ผมก็เลยถามว่าคอร์สจบนี่คือมีอะไรกันเหรอ น้องเค้าก็ตอบว่าใช่ ผมก็ตกใจเล็กน้อย 

ระหว่างนั้นก็กอดๆจูบๆกันไป  ผมก็ใช้นิ้วให้น้องเค้า  ส่วนน้องเค้าก็พยายามชักให้ผม   แต่ผมรู้สึกผิดกับแฟนอะ  มีใครเคยเป็นบ้างมั้ย  มันก็เลยไม่แข็งตัวซะอย่างนั้น   พอแข็งได้ไม่ทันไร ภาพแฟนก็ลอยมาอีกแล้ว

ผมถามน้องเค้าว่าเปลี่ยนใจ เป็นคอร์สจบได้มั้ย น้องเค้าก็บอกว่าได้ แล้วก็เตรียมถุงยางออกมา  ผมก็พยายามบิ๊วนะ ทั้งดูดนมทั้งจูบสารพัด แต่มันแข็งๆแป๊บเดียวแล้วมันก็รุ้สึกผิดอีกแล้ว

สุดท้ายก็เป็นการเที่ยวนกป ที่น้ำไม่แตกซะอย่างนั้น  เหมือนไปนั่งคุยกอดๆจูบๆล้วงๆมากกว่า  หมดไป2300 ทิปให้น้องไปอีก500   

เอาจริงๆผมก็ยังอยากลองเที่ยวอีกนะถ้ามีโอกาส  แต่ถ้าไปคราวหน้า ผมก็ไม่รู้ว่าจะเป็นแบบเดิมอีกมั้ย เสียดายตัง  มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างครับ แล้วแก้ปัญหายังไง  หรือว่าการเที่ยวแบบนี้ไม่เหมาะกับผม ชักว่าวเอาดีกว่า

ปล ผมกับแฟนก็มีอะไรกันบ้างนะ แต่ไม่บ่อย ประมาณเดือนละครั้งสองครั้ง เพราะไม่ได้พักที่เดียวกัน ต่างคนต่างทำงาน
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 04:44:16 PM »

ผมเป็นนึกถึงหน้าเมียทุกครั้งครับ หลาย อดYES เสียดายมาถึงทุกวันนี้

หื่นแค่ไหนก็แข๊งไม่เต็ม แต่สมองความนึกคิดมันกระวนกระวายครับ เหมือนทำความผิด

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 10:21:39 PM »

ปัญหาของคุณมันเป็นปัญหาด้านความรู้สึก เรื่องแบบนี้มันแก้กันยาก อีกอย่างผมมองว่า่ไอ้เรื่องเที่ยวนี่มันก้ำกึ่งผิดศีลข้อ3แล้วแม้่จะไม่ได้ชอบทางใจก็เหอะ แต่กายล่วงไปแล้วไงๆก็ผิดในแง่ศีลธรรม ถ้าคุณไปแล้วนึกถึงหน้าแฟนผมว่าก็เป็นเรื่องดีอยู่แล้วไม่เห็นต้องแก้เลย  Grin
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 08:19:54 PM »

Wink ต้องรีรันครับ คิดซะว่าเป็นการลองเปลี่ยนกลิ่น เปลี่ยนที่ ได้ฟีลไปอีกแบบครับ
หน้า: [1] พิมพ์