พฤษภาคม 03, 2024, 10:48:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปร่างของจรวด  (อ่าน 2352 ครั้ง)
Khao_oatt
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 08:34:58 PM »

รูปทรงของจรวดผมมันงอครับทุกทัน งอแบบงอลงข้างล่างครับ ไม่ได้แหงนขึ้นแบบที่เห็นในหนัง แบบนี้จะมีปัญหาเวลาสอดใส่มั้ยครับ มีใครที่จรวดรูปร่างแบบผมมั้ย ผมกังวลมากเลยครับ
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 08:49:38 AM »

ผมว่าไม่น่าเป็นไรนะ เพราะช่องคลอดเขายืดหยุ่นได้นิ ไม่งั้นต้องเลือกท่าให้เหมาะที่จะกระตุ้นคู่นอนแล้วน้องชายไม่เจ็บ
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 10:29:16 PM »

ผมก็เอียงแถมโค้งอีก แต่ก็ไม่เป็นอะไรนะ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 10:16:13 AM »

จ้อนของผมสลับกับของท่านอ่ะครับ เพราะของผมมันงอขึ้นอ่ะ แต่เพิ่งมารู้
ทีหลังว่า ไอ้กระเจี๊ยวที่งอขึ้นนี่แหล่ะคือ "สุดยอดของกระดอ" เลยล่ะครับ เพราะเวลา
ใส่เข้าไปในหอยของผู้หญิงแล้ว มันจะครูดไปกับปุ่ม G-spot ทุกครั้งนั่นเอง ทำให้สาวๆ
คลั่งแทบแย่เลยล่ะคร๊าบบบบบ!!  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2015, 10:17:57 AM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์