พฤษภาคม 03, 2024, 06:37:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะไปเที่ยวนวดกระปู๋กับอาบอบนวดอันไหนคุ่มกว่าครับ  (อ่าน 4169 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 11:40:54 AM »

อยากรู้ว่าไปนวดกระปู๋กับอาบอบนวด แบบไหนคุ้มเงินกว่า อยากรู้ว่าหน้าตาน้องๆแบบไหนสวยกว่ากัน
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 10:02:40 PM »

อาบอบนวดได้เสียบ นวดกระปู๋ไม่ได้เสียบ

หรือเปล่าครับ ผมมือใหม่หัดเที่ยว  Grin
Legendary
**

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 10:47:54 PM »

นกป งบมีก็เสียบได้ครับ เคยครั้งนึง หนึ่งเทา
ถ้าอยากสบาย ไม่เหนื่อย ไปนกป ก็ดีครับนอนเฉยๆ เสียวๆ ออกจากร้านสบายตัว ขาไม่สั่น
ส่วนหน้าตาของน้องๆก็แล้วแต่ร้านแล้วแต่ย่านครับ หลังๆเซ็งที่ร้านประจำชอบเอาสาวประเภท 2 มาย้อม
Guy9
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 11:12:09 PM »

นกป งบมีก็เสียบได้ครับ เคยครั้งนึง หนึ่งเทา
ถ้าอยากสบาย ไม่เหนื่อย ไปนกป ก็ดีครับนอนเฉยๆ เสียวๆ ออกจากร้านสบายตัว ขาไม่สั่น
ส่วนหน้าตาของน้องๆก็แล้วแต่ร้านแล้วแต่ย่านครับ หลังๆเซ็งที่ร้านประจำชอบเอาสาวประเภท 2 มาย้อม

นั้นสิ สังเกตไง ที่จะดูว่าเป็นสาวประเภทสอง หรือไม่ น่ากลัวทีเดียว
valkiry
AV Distinctive (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2015, 02:42:22 PM »

ปีก่อนผมเคยเข้าร้านที่อยู่ในคอนโดบน ถ. ลาพร้าว

น้องเขาบอกว่าถ้าขึ้นกะเธอครบ 9 ครั้งจะยอมให้อึ๊บ

ผมแกล้งอำว่าไม่มีตังค์พอ ขอเป็นขึ้นครบ 5 ที แล้วกัน

น้องบอกว่าได้ค่ะ แต่ต้องทิปทีละพันขึ้นไป นะคะ

แสดงว่าเดี๋ยวนี้น่ามียอมๆหยวนๆกันถ้าขึ้นกันจนชัวร์มือ
Real Steel

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 08:41:32 PM »

ตามปกติ

อาบอบนวด  ได้เสียบ
นกป.  ไม่ได้เสียบ

แต่ ณ วันนี้..ข่าวว่า นกป. บางที่ก็เสียบได้

ว่ากันถึงหน้าตา..  นกป. ต้องดูดีกว่าอยู่แล้ว เพราะส่วนใหญ่ยังเอ๊าะๆอยู่

สำหรับผม  ผมชอบอาบอบนวดมากกว่า
เพราะผมต้องการความชัวร์ ..คือไปแล้วได้เสียบแน่ๆ
ถ้าแค่ไปเพื่อให้คนอื่นชักว่าวให้...ผมชักเองที่บ้านก็ได้
..คือผมไม่ใช่พวกชอบคุย ชอบนัวเนีย ก้อล้อก้อติ่งอ่ะนะ

สำหรับผม ในงบที่เท่ากัน ไปอาบอบนวดคุ้มกว่า..
อย่าง นกป. ถ้าจะได้เสียบ คงเสียงบ สัก3เทาเป็นอย่างน้อย
ณ ราคา 3เทาในอาบอบนวดเนี้ย ก็ได้หน้าตาดีทีเดียวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2015, 10:10:17 PM โดย Real Steel » บันทึกการเข้า
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2015, 11:07:11 AM »

ตามปกติ

อาบอบนวด  ได้เสียบ
นกป.  ไม่ได้เสียบ

แต่ ณ วันนี้..ข่าวว่า นกป. บางที่ก็เสียบได้

ว่ากันถึงหน้าตา..  นกป. ต้องดูดีกว่าอยู่แล้ว เพราะส่วนใหญ่ยังเอ๊าะๆอยู่

สำหรับผม  ผมชอบอาบอบนวดมากกว่า
เพราะผมต้องไปความชัวร์ ..คือไปแล้วได้เสียบแน่ๆ
ถ้าแค่ไปเพื่อให้คนอื่นชักว่าวให้...ผมชักเองที่บ้านก็ได้
..คือผมไม่ใช่พวกชอบคุย ชอบนัวเนีย ก้อล้อก้อติ่งอ่ะนะ

สำหรับผม ในงบที่เท่ากัน ไปอาบอบนวดคุ้มกว่า..
อย่าง นกป. ถ้าจะได้เสียบ คงเสียงบ สัก3เทาเป็นอย่างน้อย
ณ ราคา 3เทาในอาบอบนวดเนี้ย ก็ได้หน้าตาดีทีเดียวนะครับ

คารวะเซียนตัวจริง วันหลังพาไปลงอ่างหน่อยครับ 555
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2015, 08:51:58 PM »

เป็นผมก็ไปอาบอบนวดดีกว่า มันออกแบบมาให้เที่ยวแล้วซั่ม
หน้าตาไม่ค่อยเป็นประเด็นมีสองพันห้าสามพันก็ไปแบบไฮ หาเด็กๆน่ารักๆได้อยู่
ถ้างบไม่มีไม่เป็นไร ก็รองๆไปได้ ไปให้อาบน้ำให้ก็เพลินไปอีกแบบ

แต่สุดท้ายอยู่ที่คนชอบ บางคนก็เพลินกับมือกับการถูๆไถๆ เป็นความสุขกว่าได้ซั่มก็เยอะ
xsundark

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 12:12:23 AM »

ผมรบกวนถามนิดครับ ไม่เคยเที่ยวอาบอบนวด แหะแหะ
อาบอบนวดนี่ถ้าเสร็จแล้วลงเลยไหมครับ หรือน้องเค้าอยู่กับเราจนหมดเวลา มีเบิ้ลไหม หรือต้องเสียเงินเพิ่มถ้าเบิ้ล
Real Steel

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 10:18:02 PM »

ผมรบกวนถามนิดครับ ไม่เคยเที่ยวอาบอบนวด แหะแหะ
อาบอบนวดนี่ถ้าเสร็จแล้วลงเลยไหมครับ หรือน้องเค้าอยู่กับเราจนหมดเวลา มีเบิ้ลไหม หรือต้องเสียเงินเพิ่มถ้าเบิ้ล

เมื่อหลายปีก่อน มีคนทำ " คู่มือลงอ่าง " แบบละเอียด เป็นไฟล์ PDF อย่างดี
ส่งต่อให้กันทางอีเมล์ ...
เป็นคู่มือที่เรียกว่า อธิบายได้ครบ
ผมลองเข้า Google แล้วหาดู ได้ลิงก์นี้มา
 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=13027.0;wap2

ตอบคำถาม :
มีเบิ้ลไหม = บางที่จะให้เอา 2 น้ำเป็นมาตรฐานโดยไม่ต้องเพิ่มตังค์ ( ต้องหาข้อมูลเองว่ามีที่ไหนบ้าง )
                บางที่ให้ทีเดียว ถ้าอยากเบิ้ลต้องเพิ่มตังค์ให้น้องเขาครับ

ถ้าเสร็จแล้วลงเลยไหม = ตามปกติน้องเขาจะอยู่กับเราจนครบเวลาครับ ก็นอนเล่น นอนหลับ นอนดูทีวีคุยกันอยู่ในห้องนั่นแหละ
                                แต่บางคนก็เร่งรอบ พอเสร็จก็รีบแต่งตัว กดดันเรา..ให้เรารีบลง มันแล้วแต่คนครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์