พฤษภาคม 03, 2024, 03:33:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองซักครั้งครับ  (อ่าน 3837 ครั้ง)
theg7man
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 09:32:52 AM »

เกิดมา จนอายุเข้าเลข2 แล้วแต่ยังไม่เคยมีอะไรหญิงเลย คืออยากลองมีซักครั้งผมต้องทำยังไงหรอครับ หรือ ต้องไปเข้า อาบ อบ นวด / ส่วนมากก็เคยเห็นแต่ของน้อง แต่ก็ไม่กล้าทำเพราะมันเป็นน้องT.T  ถามพวก พี่ๆหน่อยครับ จิ๋มป๋อง กับ ของจิงต่างกันเยอะไหมครับ แล้วแบบไหน ฟิน+มัน กว่ากัน
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 11:54:21 AM »

ผมว่า ยังไงซะ "ล่อผู้หญิงจริงๆ ก็มันส์กว่า-เสียวกว่า-ฟินกว่าจิ๋มกระป๋อง" อ่ะครับ
เพราะว่าเราได้สัมผัสกับ รูป,รส,กลิ่น,เสียง ได้ลูบได้คลำ ได้กระแทกกระทั้น-เล่นท่า
ได้ปลดปล่อยอารมณ์ร่วมอย่างเต็มที่ครับ หรือพูดให้เข้าใจง่ายๆ คือ "เราได้เสพ
กับรสชาติของการร่วมรักได้แบบเต็มที่ Full Course นั่นเองครับ" 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
theg7man
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 12:54:30 PM »

พูดซะเห็นภาพเลยครับ Grin

ถามหน่อยครับ อาบอบนวด อายุประมานเท่าไรถึงจะเข้าได้หรอครับ แล้วส่วนมากคนที่ไปใช้บริการอายุประมานเท่าไรครับ
ผมเคยอ่านเจอ เวลาเข้าไป เขาจะมีห้องให้เลือกหมอนวด แล้วพาหมอนวดขึ้นห้องไป หลังจากนั้นเค้าทำอะไรกันหรอครับ
แล้วพวกหมอนวกนิมีแต่แบบแก่ๆหรอครับ มีเด็กๆ สาวๆบ้างไหมครับ พอดีเห็นแถวบ้านมีร้านอาบอบนวด ชื่อร้านไวอาก้า(เหมือนชื่อยา)
เลยสงใสว่าข้างในมันมีอะไร
Busty Master

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 01:19:46 PM »

อาบ อบ นวด ส่วนใหญ่กำหนดไว้ว่า 20 ปีขึ้นไปถึงจะเข้าได้

แต่เอาจริงๆ เค้าก็ไม่ได้มีการตรวจอะไร และเค้าก็ไม่สนใจด้วยว่าลูกค้าจะอายุเท่าไหร่ เหมือนแค่กำหนดไว้ตามกฏหมายเฉยๆ

ส่วนทำอะไรมั่ง เอาตรงๆก็ขึ้นไปอาบน้ำ แล้วก็เอากันนั่นแหละ อายุเด็กๆมันก็มีตั้งแต่ 17-18 ไปจนถึง 40 กว่านั่นแหละ ส่วนมากจะอยู่ที่ 20-30
theg7man
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 05:01:23 PM »

แล้วงบ ที่จะไปใช้บริการพวกนี้ได้ต้องมีไว้ประมานเท่าไรหรอครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 07:01:03 PM »

ขอแชร์มุมมองมั่งครับ ส่วนตัวสำหรับผมนั้นมองว่าจิมเทียมให้ความมันส์ได้มากกว่าครับ เพราะอย่าลืมว่าเวลาเอาของจริงเราต้องมีลีลารู้จักเน้นจังหวะรุ้จักหยุดผ่อนมั่งไรงี้เพื่อให้คู่เราเสียวไปด้วยครับ ผิดกะเราชักเองเรารู้เองหมดว่าตรงไหนเสียว อยากชักแรงๆกะเด้าแรงๆได้เต็มที่ ผมมองว่านี่ตะหากถึงจะปลดปล่อยอารมณ์ได้เต็มที่กว่า อยากทำไรทำได้หมดจะแรงแค่ไหนกี่รอบตามบาย ถ้าจรวยไม่พังไปก่อนนะครับ 555+ จิมเทียมเดี๋ยวนี้ทำมาใหญ่พอที่ท่านจะเด้าไปด้วยชักไปด้วยได้แล้ว มีเนินมีก้นให้หมดแล้วครับเล็กหน่อยก้อจริง แต่ผมบอกเลยใหญ่ๆไม่จำเป็นหรอก ไม่ต่างกันเท่าไหร่เกะกะปล่าวๆเมื่อเทียบกับราคาที่เพิ่มขึ้นมา

ส่วนเรื่อง รูป,รส,กลิ่น,เสียง ลูบคลำ ผมมองว่าถ้าไม่ใช่แฟนก้อไม่จำเป็นนักหรอกครับ ผู้หญิงอ่างก้อใช่ว่าเขาจะยอมให้ท่านลูบคลำจับจูบหรือทำไรก้อได้ บางคนก้อไม่ชอบไม่เอามีเยอะต้องถามกันให้วุ่น เรื่องพวกนี้ใช้จินตนาการเอาก้อฟินได้ หนังAV กาตูนโป้แปลไทย มีเยอะแยะจะตายหาง่ายฟรีด้วยตามเว้บต่างๆ เนื้อจิมเทียมเดี๋ยวนี้ทำมาซิลิโคนก้อนุ่มไม่แพ้ของจริง อย่าว่างั้นงี้เลยผู้หญิงอ่างจริงๆก็ไม่น้อยนะครับที่ไปทำนมทำเป็นซิลิโคนมาเหมือนกันนะ อิๆๆ

อีกเรื่องการเล่นท่า จิมเทียมเดี๋ยวนี้ก้อพลิกท่าพลิกด้าน ได้ความเสียวแตกต่างกันได้ครับ ตามรีวิวที่ผมทำไว้เลย http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192228.0 แต่แล้วแต่รุ่นด้วยแหละครับ บางรุ่นเช่นเทงก้า เค้าทำมาให้มีจุดกระตุ้นจรวยเราเฉพาะจุด ถ้าผิดดด้านมันไม่เสียว ผมถึงเอารีวิวตัวเองมาให้เพราะถ้าเป็น meiki zxyนี่ รับประกันได้ผมใช้มาเอง3รอบแล้ว ตะแคงข้างนึงรสชาติเหมือนโดนโม้ก พลิกกลับหลังกลายเป็นได้เอาด้านหลัง ฯลฯ ตามนั้น

และเรื่องสำคัญที่สุดที่ผมยกให้จิมเทียมเหนือกว่าสาวอ่างคือ งบ ที่น้อยกว่าอย่างเทียบกันไม่ได้ ครับ งบที่ใช้ซื้อจิมเทียม ถ้าเป็นzxyของผมนี้อยุ่ที่ 4500 ถ้าติดต่อเฮียคนขายที่ขายผมแล้วบอกเค้าว่าเป็นสมาชิกเว้บนี้ขอส่วนลดก้อลดได้อีกหน่อย ส่งฟรี ราคานี้ท่านจะหมดไปกับการลงอ่างเกรดAได้แค่ครั้งเดียว ราวๆ2-3ชั่วโมง ไม่เกินนี้ แต่ถ้าจิมเทียมท่านใช้ได้อย่างต่ำ3เดือน นี่คือใช้ทุกวันนะครับ ของผมใช้เกือบทุกวันมาแล้ว6เดือนติด อาทิตย์นึงเว้นไม่เกิน2-3วัน โทรมพอสมควรตามกระทู้ แต่ก้อยังใช้งานได้ เอาจริงๆแล้วที่พูดย่อหน้าบนๆของผมคือความเห็นส่วนตัวมากกว่า ท่านอื่นๆอาจเห็นต่างได้ยังไงได้ก็แล้วแต่รสนิยม แต่จุดสำคัญคือความจริงที่ย่อหน้าตรงนี้แหละครับว่า ใช้จิมเทียมนั้นใช้เงินน้อยกว่าอ่างอย่างเทียบกันไม่ได้ ความเสียวที่ได้ก้อไม่ใช่จะด้อยกว่ามากมายอะไรเลย
winsad
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 08:29:52 PM »

ตามความคิดเห็นของผมนะครับ ผมว่ามันก็ต่างกัน ทั้งของจริงและเทียบ

ของจริง ฟินกว่าครับ ยิ่งผู้หญิงสวยๆหรือผู้หญิงที่ถูกใจและถูกสเปคเราผม ไม่อยากจะบอก
ส่วนของเทียบมันไม่ใช่ผู้หญิงนิครับก็แล้วแต่คน

จขกท บอกว่าเกิดมายังไม่เคยเอาผู้หญิง อยากลองสักครั้งมันมีข้อ หลังๆ คือ

1.รวย
2.หน้าตา
3.คารมณ์ (อาจจะไม่รวยก็ได้เหมือนกัน)
4.ความกล้าและกล้าที่จะจีบ

อาจมีเยอะกว่านี้ก็ได้ ผมบอกไม่หมด
แต่ผมว่า 4 ข้อนี่ มันต้องมีสักข้อครับ ได้แน่นอน

Busty Master

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 09:29:18 PM »

เอางี้ครับ ถ้าไม่ได้สนใจอะไร อยากแค่เสียบๆ ใส่ๆ ให้น้ำแตกไป ก็จิ๋มกระป๋องครับ (จริงๆถ้าสนใจแค่นี้ชักว่าวเฉยๆยังได้)

แต่ผมชอบจับนม ชอบดูดนม ชอบจับก้น ชอบเลียจิ๋ม ผมขอเลือกผู้หญิงจริงดีกว่า
medehan
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 11:32:55 PM »

แหมท่าน ชักว่าวกับจิมเทียมนี้บอกเลยว่าคนละชั้นครับเหมือนสวรรค์ชั้น100กะก้นเหว ขนาดแค่จิมเทียมรุ่น3000กับzxyยังคนละเกรดเลย ถ้ามันเทียบกันได้ซักนิดรับรองผมไม่ซื้อหรอก4000กว่า 555 ตั้งแต่ผมใช้แล้วนอกจากอ่างไม่ได้เงินผมแล้ว ผมยังแทบเลิกใช้แม่นางทั้ง5ไปเลย และนี่คือ1ในสาเหตุทำไมผมชอบzxyมากกว่าเทงก้า เพราะการใช้เทงก้าต้องว่าวบิ้วอารมให้แข็งก่อนถึงสอดใส่ได้ ขณะที่zxyใส่เจลแล้วเสียบได้เลย  Grin

แต่เอาจริงๆแล้ว คนไปเที่ยวอ่างเนี้ยก้อไปเพราะอยากให้น้ำแตกๆไปเหมือนกันไม่ใช่รึ เรื่องจะเสียบหรือจะลูบ ดูด ก้อแค่ขั้นตอนรายละเอียด ผมว่าเราควรพิจารณาให้ดีครับว่าจะไปอ่างเนี้ยอยากได้อะไร ถ้าเอาแบบจับจูบลูบคลำได้ มีเนื้อมีหนังแต่มีข้อจำกัด เวลาก้อจำกัด แล้วต้องใส่ถุง แล้วก้อต้องลุ้นเอาว่าจะได้บริการที่ดีหรือห่วย หรืออาจติดโรคผ่านน้ำลาย อวัยวะเสียดสีกันก่อนสอดใส่ บราๆๆ แต่ถ้าเปนจิมเทียมก้ออย่างท่านข้างบนว่า ไม่มีเนื้อหนัง แต่คุณอยากเสียวเท่าไร จินตนาการแบบไหนได้เลยตามบาย งบถูกกว่าเปน10เท่า แล้วเปนจิ๋มของเราคนเดียวไม่ต้องแบ่งใคร ไม่ต้องใส่ถุงกลัวท้องติดโรค ก้อขอ้ดีข้อเสียแตกต่างไปครับ แล้วแต่คนว่าอยากได้แบบไหนคิดว่าแบบไหนคุ้มกว่า แต่ผมแนะนำเจ้าของกระทู้อย่าง อย่ายึดติดกับคำว่าของจริงครับ เดี๋ยวนี้อุตสาหกรรมด้านนี้ของญี่ปุ่นพัฒนาการจำลองเสมือนจริงไปไกลมากแล้ว ถ้าเทียบแค่ความรู้สึกข้างในรูผมบอกเลยของเทียมไม่ด้อยกว่า
medehan
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 01:08:29 AM »

แนะนำอีกหน่อย ถ้าเจ้าของกระทู้อยากลองของจริงจริงๆลองศึกษาข้อมูลจากเว็บนี้ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=13027 จะเป็นข้อมูลละเอียดคู่มือว่าไปอ่างต้องทำตัวอย่างไร มันจะมีแบบแผนของวงการนี้อยุ่ครับถ้าไปแล้วไม่ทำตามก้อลำบากหน่อย โดยเฉพาะพวกทิปเช่น ทิปเชียแขก ทิปสาวๆหลังเสร็จกิจไรงี้

นอกจากนี้ก้อมีกระทู้นี้ http://pantip.com/topic/33528214 เขียนรวมข้อมูลสภาพความจริงเบื้องหลัง แนวคิดของสาวๆและคนในวงการนี้ได้ดี เอาไว้เตือนสติเผื่อไปเที่ยว อย่าไปหลงกับเนื้อหนังที่ท่านได้พบเจอมากจนเกินไป
หน้า: [1] พิมพ์